• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N73 và N73 ME.

Máy của em đang bị hỏng phần cứng . Em up FW lúc này có ảnh hưởng gì kô ạ?

mí bạn cho mình cách down fw cái, dùng bản tv h thấy chan chán, mún chuyển về FW mới nhất của N73 ME nghe nhạc cho sướng. cdùng gì down bản FW xuống h ? mình dùng NSU k0 đc, nó báo mình đang dùgn bản mới nhất =(

Các bác cho mình cái này với
Con N73 khi cài ứng dụng có cần h@ck may trước khi cài như mấy cái N82 hay E72 gì không mấy bác? tại vì mình cài 1 số phần mềm vào chỉ toàn báo certificate experiat...

Kế tiếp là cái N73 này cài soft nào và làm cách nào để ghi âm cuộc gọi mà không có tiếp bip bip không các bác.

Em bỏ con này lâu quá, giờ dùng lại khô ng còn nhớ gì về nó hết.
Moing các bác giúp đỡ
Cám ơn nhiều

Con này hack đơn giản lắm, cần cài cái này vào là đc à
Còn phần mềm ghi âm cuộc gọi thì nhiều lắm bạn à, bạn thử pmềm Your Mobile Call Recorder Pro.

Các bác cho mình cái này với
Con N73 khi cài ứng dụng có cần h@ck may trước khi cài như mấy cái N82 hay E72 gì không mấy bác? tại vì mình cài 1 số phần mềm vào chỉ toàn báo certificate experiat...

Kế tiếp là cái N73 này cài soft nào và làm cách nào để ghi âm cuộc gọi mà không có tiếp bip bip không các bác.

Em bỏ con này lâu quá, giờ dùng lại khô ng còn nhớ gì về nó hết.
Moing các bác giúp đỡ
Cám ơn nhiều

B thử cái này xem http://www.pdaviet.net/showthread.php?97112-VaultaCall-v3.01-Ghi-âm-không-tiếng-bíp

cho e hỏi Firmware N73 phiên bản 4.0850.43.0.1_v23.0 chọn cái nào để máy có thể viết đc tiêng nga vá tiếng ukraina vậy ???mọi ng` vào giúp e cái.....

k có fw tiếng Nga cho cái này đâu bạn,mình đã up fw lên rồi,thấy ko có tiếng Nga nên đành phải down xuống bản 4.0839
nếu bạn muốn mình share bản đó cho

Tuỳ theo từng máy có ngôn ngữ viết đó thôi b ạ. Nó sx ở khu vực nào thì hỗ trợ ngôn ngữ đó.

chán thật, N73...mu síc e đít sòn...hỗ trợ thẻ nhớ có 2GB thôi sao.?.!.chip xử lý thì chậm như rùa bò.!với số tiền tương đương biết vậy lấy "N78, có đầy đủ kết nối+mở rộng thẻ nhớ đến 8GB" hix

Bữa nay có hạ giá rồi mà bạn, mà mình thấy 2gb là vừa rồi

lỡ mua rồi mới ức chế đây nè,mình ở Đồng Nai muốn tìm mua cabe để up fw thì ko thấy chỗ nào bán.? ra tiệm thì toàn gặp mấy thằng thợ gà nó cũng ko bik up luôn "VCL"~X(

lỡ mua rồi mới ức chế đây nè,mình ở Đồng Nai muốn tìm mua cabe để up fw thì ko thấy chỗ nào bán.? ra tiệm thì toàn gặp mấy thằng thợ gà nó cũng ko bik up luôn "VCL"~X(

Cũng mới mua sợi cáp đây này mà cắm lỏng lẻo lắn mặc dù hàng rin 100%

Các huynh cho em hỏi. Tại sao sau khi em nâng cấp con N73 nhà em lên v4.0850.43.0.1 thì cái theme cũ vàng óng cho dòng Nseri bị mất thay vào đó là một theme màu xanh. Làm sao lấy lại bi giờ?

sao mình tập hack hoài ah...nhưng kết quả đều không thành công..giờ bị treo máy liên tục...huhuhuh..pùn pùn thì nó tắt nguồn luôn...su phụ minhthang ơi!giúp con...

Các huynh cho em hỏi. Tại sao sau khi em nâng cấp con N73 nhà em lên v4.0850.43.0.1 thì cái theme cũ vàng óng cho dòng Nseri bị mất thay vào đó là một theme màu xanh. Làm sao lấy lại bi giờ?
Bạn up phải fw của n73 thưởng rồi, up lại fw n73 me là đc
sao mình tập hack hoài ah...nhưng kết quả đều không thành công..giờ bị treo máy liên tục...huhuhuh..pùn pùn thì nó tắt nguồn luôn...su phụ minhthang ơi!giúp con...
hack n73 rất đơn giản cần cài hackit vào là đc thôi, mình có hướng dẫn ở mấy bài trước ấy

Làm ơn giúp mình với. N73 của mình ko hiểu sao dạo này tự động tắt máy, khởi động lại thì thấy máy tự động khóa phím . Ko biết tại sao nữa. Thanks

Làm ơn giúp mình với. N73 của mình ko hiểu sao dạo này tự động tắt máy, khởi động lại thì thấy máy tự động khóa phím . Ko biết tại sao nữa. Thanks
4mat phone, k xong thì 4mat memory là xong thui :p

có phần mềm auto lock đấy, bác tìm đồi down

Back