• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N73 và N73 ME.

uh mình cũng vậy tại chạy mấy file patches nên nó lỗi, chỉ chờ fw là ngon thôi. Khi đang bật patches open4all mà mở swiss manager là bị kđ lại đó b. Muốn tv thì chấp nhận lỗ thôi b

ừ bit z, nhưng không bit anh Thiện có fix gì không. mình có nghe anh Thiện nói fix gì ý, nhưng lâu quá lại k nhớ :(

à hỏi mấy ae cùng dùng N73 cái

mấy bạn thấy messaging applications thấy nó hơi dở hơi tý không ??
đôi khi mình lưu tên trong danh bạ bình thường, nhưng đôi khi mấy nó điên, nó báo k0 nhận ra số đt đó @@

vd như :
+ mình nhận đc tn từ số 01234.... đó, lưu trong máy là AAA ( 01234..... ) đúng không
tn từ tổng đài gửi về sẽ có dạng +841234...., bình thường máy nó báo là ng AAA, nhưng đôi khi k0 thấy báo, cho hiện hẳn là +841234.... zậy đó :-s

mà có vẻ như Messaging Applications của NOkia nó k0 ăn nhập gì vs danh bạ hết, mình lưu tên rồi nó cũng chẳng chịu đổi, làm đôi khi bực ghê, chả phân biệt đc ai vs ai

có biện pháp giải quyết gì không nhỉ mấy bạn :-s

Mấy bác cho em hỏi giá con N73 hàng đã sử dụng hiện giờ là bao nhiêu thế ạ?
Em đang tính mua dùng mà kinh phí eo hẹp quá!

ừ bit z, nhưng không bit anh Thiện có fix gì không. mình có nghe anh Thiện nói fix gì ý, nhưng lâu quá lại k nhớ :(

à hỏi mấy ae cùng dùng N73 cái

mấy bạn thấy messaging applications thấy nó hơi dở hơi tý không ??
đôi khi mình lưu tên trong danh bạ bình thường, nhưng đôi khi mấy nó điên, nó báo k0 nhận ra số đt đó @@

vd như :
+ mình nhận đc tn từ số 01234.... đó, lưu trong máy là AAA ( 01234..... ) đúng không
tn từ tổng đài gửi về sẽ có dạng +841234...., bình thường máy nó báo là ng AAA, nhưng đôi khi k0 thấy báo, cho hiện hẳn là +841234.... zậy đó :-s

mà có vẻ như Messaging Applications của NOkia nó k0 ăn nhập gì vs danh bạ hết, mình lưu tên rồi nó cũng chẳng chịu đổi, làm đôi khi bực ghê, chả phân biệt đc ai vs ai

có biện pháp giải quyết gì không nhỉ mấy bạn :-s

Chắc b lưu trùng số, 2 tên khác nhau đó. Tìm và xóa 1 tên đi là ok

con n73 của mình chẳng biết bị sao mà ko restore file back up đc,kể cả restore = PC suite hoặc restore file từ thẻ nhớ nữa
ai biết chỉ mình với

cHO EM HỎI, GỬI FILE SIS TỪ MÁY TÍNH SANG N73, VẬY FILE ĐÓ NO LƯU Ở ĐÂU ẠH, EM MUỐN HỎI ĐỂ CUT NO LƯU TRỮ ẠH, CẢM ƠN

cHO EM HỎI, GỬI FILE SIS TỪ MÁY TÍNH SANG N73, VẬY FILE ĐÓ NO LƯU Ở ĐÂU ẠH, EM MUỐN HỎI ĐỂ CUT NO LƯU TRỮ ẠH, CẢM ƠN
nó nằm ở hộp thư đến!
dùng xplore, vào xplore, bấm phím 4, đi đến file, bấm phím 2, đi đến nơi muốn lưu trữ rồi bấm ok.

AI CHO HỎI FILE BLUETOOTH CỦA N73 LƯA Ở ĐÂU VẬY AH

auto chỉ vậy mà bạn không biết ah, nếu bạn dùng xplore thì vào xplore bấm phím 4, sẽ hiện các file bắn qua bluetooth, sau đó bạn cut hoặc copy tới thư mục bạn muốn. còn không dùng xplore thì vo file manager xem có trong thư mục attachment không?( cách 2 này mình không chắc lắm vì sử dụng xplore để copy/cut lâu rồi)

Chỉnh sửa cuối:
các bạn cho mình hỏi là cabel để updatep firmware cho N73 là loại nào, và mua giá thành khoảng bao nhiêu vậy ? (xin cám ơn)

máy N73 ME của mình tự nhiên dở chứng, mình cái 1 cái theme, thế là nó bị đơ luôn, khởi động lại, tháo pin... làm đủ mọi cách mà vẫn bị. sau đó mình format 4 ngón, dùng bình thường dc vài tiếng lại bị như cũ, khởi động lại thì nó không nhận thẻ nhớ. ái ai biết bệnh của nó không, chỉ giúp mình với :(

máy N73 ME của mình tự nhiên dở chứng, mình cái 1 cái theme, thế là nó bị đơ luôn, khởi động lại, tháo pin... làm đủ mọi cách mà vẫn bị. sau đó mình format 4 ngón, dùng bình thường dc vài tiếng lại bị như cũ, khởi động lại thì nó không nhận thẻ nhớ. ái ai biết bệnh của nó không, chỉ giúp mình với :(

Có lẽ phải format cả thẻ nhớ thôi

mình format cả thẻ nhớ rồi, mình đoán là do cái thẻ nhớ bị làm sao, nhưng mà cũng chẳng rõ nữa, chưa gặp bao h :(

ui cái này nặng dữ, nhưng vẫn không có nét đậm nét nhạt, dù sao cũng thanks bạn

Em đang dùng con N73 Me . Hôm qua em lỡ tay đánh rơi Đt . Khi nhặt lên kiểm tra camera thì cứ gặp lỗi Hardware failure : restart camera . Em tháo thẻ nhớ ra thì lại bình thường , nhưng cứ lắp vào lại bị :( . có ai đó giúp em với . E xịn cảm ơn các bác

Em đang dùng con N73 Me . Hôm qua em lỡ tay đánh rơi Đt . Khi nhặt lên kiểm tra camera thì cứ gặp lỗi Hardware failure : restart camera . Em tháo thẻ nhớ ra thì lại bình thường , nhưng cứ lắp vào lại bị :( . có ai đó giúp em với . E xịn cảm ơn các bác

Bạn kiếm cái thẻ khác gắn vào xem có hết không? nếu không hết thì đem đi sửa " Bị phần cứng".

Back