• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N73 và N73 ME.

LÀM SAO ĐỂ CHỤP ẢNH NÉT VẬY MỌI NG` !!!! DAO NÀY MÁY E CHỤP MỜ QUÁ AI GIÚP E VỚI

LÀM SAO ĐỂ CHỤP ẢNH NÉT VẬY MỌI NG` !!!! DAO NÀY MÁY E CHỤP MỜ QUÁ AI GIÚP E VỚI

bạn kiểm tra kính camera có dấu vân tay không ? thường N73 chụp hình nét lắm mà bạn.

Máy mình cũng bị hư phím giữa, phím joytick đó. mình đang ở buôn mê thuột, có anh em nào ở bmt giúp mình với. Thanks u.

Máy mình cũng bị hư phím giữa, phím joytick đó. mình đang ở buôn mê thuột, có anh em nào ở bmt giúp mình với. Thanks u.

ở Buôn Mê Thuột thì mình không biết giá cả thế nào . nhưng có lần thay phím ở Hồng Quang Mobile ( TP.HCM ) thì giá là 253.000 đ ( phím linh kiện zin của hãng ) ...

ở Buôn Mê Thuột thì mình không biết giá cả thế nào . nhưng có lần thay phím ở Hồng Quang Mobile ( TP.HCM ) thì giá là 253.000 đ ( phím linh kiện zin của hãng ) ...

Cảm ơn b. Nhưng giá cao vậy chắc mình fải dùng tạm thôi.

Co cach nao jup chup anh net ko vay moi.ng ?

hic hic , lần sau viết chữ có dấu nha bạn ... hack xong rồi thì đưa tập tin cải thiện hình ảnh vào thư mục private ( trong diễn đàn có bài hớng dẫn của anh Hoden rồi đó... )

à do mình onl= đt nên kô viết dấu đc !!! gửi cho mình link cải thiên hình ảnh cho máy đc kô . sseach mãi mà kô đc ! thax 4 share

e mới mua lại cái n73 me cũng chỉ hack fone đc 1 lần rùi cài pm vào và cài thêm fonts LT gì đó xong thì rs máy lại xong nó cứ lên dòng chữ Nokia hoài ko chạy tiếp nữa lát sau trắng toát màn hình lun , e di format lại dt + thẻ nhớ lun nhưng cài x-plore lại ko đc.đem ra tiệm thì mấy a kỉ thuật ở thế giới di động bảo cài rùi ko cài đc nữa , a ấy lấy mã IMEI rùi kêu 2 ngày sau hãy lên.sau 2 ngày e lên lại thì a ấy làm gì đó thế là cài đc . lạ quá . có ai có thể giải thix hỉu đc ko? thanks

e mới mua lại cái n73 me cũng chỉ hack fone đc 1 lần rùi cài pm vào và cài thêm fonts LT gì đó xong thì rs máy lại xong nó cứ lên dòng chữ Nokia hoài ko chạy tiếp nữa lát sau trắng toát màn hình lun , e di format lại dt + thẻ nhớ lun nhưng cài x-plore lại ko đc.đem ra tiệm thì mấy a kỉ thuật ở thế giới di động bảo cài rùi ko cài đc nữa , a ấy lấy mã IMEI rùi kêu 2 ngày sau hãy lên.sau 2 ngày e lên lại thì a ấy làm gì đó thế là cài đc . lạ quá . có ai có thể giải thix hỉu đc ko? thanks

máy mở không lên thì 4mat 4 ngón với thẻ nhớ là khởi động bình thường mà bạn , nhớ là cài fonts LT trên thẻ nhớ nhé!

máy mở không lên thì 4mat 4 ngón với thẻ nhớ là khởi động bình thường mà bạn , nhớ là cài fonts LT trên thẻ nhớ nhé!

ý mình là tại sao trước khi hack fone mình cài đc bản x-plore 1.22 , sau khi bị thì mình 4mat 4 ngón + thẻ nhớ nhưng cài ko đc bản x-plore mà mình cài trước khi hack fone.ra tiệm ng ta láy số IMEI làm gì dó sau đó lại cài đc . tài tình wá

có phải k đó pa chém j kinh vậy hum trước tui cũng bị hư cái nút đó, do giỡn với thằng bạn nó tung cước trúng cái N73 trong túi quần , lật đật lấy ra thì phát hiện nó tung cước chính xác vào cái nút nên bị hư luôn, k nhấn nút dc, chỉ di chuyển qua lại thui. Sau đó tui đi thay có 100k, mà 100k là còn cứa cổ tui đó huống chi pác Tomryan bảo 250k, chắc sát thủ lảo luyện lắm đây:(

Máy của m cũng toj fím đó rùj bạn thay ở đâu v? Chỉ Gjúp m vớj, m ra tiệp toàn đòj 250k ah. Mà m thì đang kẹt, hay anh em có pm thay chức năng ok vào fím khác ko gjúp m vớj, thanks!

Máy của m cũng toj fím đó rùj bạn thay ở đâu v? Chỉ Gjúp m vớj, m ra tiệp toàn đòj 250k ah. Mà m thì đang kẹt, hay anh em có pm thay chức năng ok vào fím khác ko gjúp m vớj, thanks!
chời ơi...:))
K muốn tốn 250k thì mình chỉ cho.
Dùng magickey ấy!
(trả mình 50k đc rồi. Wá rẽ =)) )

ý mình là tại sao trước khi hack fone mình cài đc bản x-plore 1.22 , sau khi bị thì mình 4mat 4 ngón + thẻ nhớ nhưng cài ko đc bản x-plore mà mình cài trước khi hack fone.ra tiệm ng ta láy số IMEI làm gì dó sau đó lại cài đc . tài tình wá

Nghĩa là máy của bạn đã hack trước đó rùj nhưng sau khj format thì fảj hack lạj, a chàng đó lấy imeil của bạn để đăng ký lấy file cer và key của b để hack lạj cho b thôj, mất bao nhju vậy? Ở diễn đàn có hd cụ thể đó b.

chời ơi...:))
K muốn tốn 250k thì mình chỉ cho.
Dùng magickey ấy!
(trả mình 50k đc rồi. Wá rẽ =)) )

Cảm ơn b , b cho m xjn cáj link magickey vớj b. Bạn up cho mình down bằng dtdd ha.

Back