• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N73 và N73 ME.

Máy mình bị hỏng nút điều hướng, nên việc điều khiển gặp rất nhiều khó khăn, bây giờ mình muốn sửa có đc k nhỉ và giá cả bao nhiêu?

giá nút xịn trong TPHCM tầm trên 200k / nút . còn bác kia mua 10k / nút thì không biết mua ở đâu .....

Hix 1 cái nút không mà 200k hả, sao n73 làm kái nút bất tiện vậy k biết, bấm rõ là đau tay, mà magic key là gì vậy? Bày mình sử dụng với

magickey là phần mềm thay đổi chức năng của các phím trong máy, bạn có thể lấy phím nào đó ít sử dụng để thay thế cho phím ok, nói chung là giải phap dùng tạm thôi, cũng bất tiện lắm. lúc nào có tiền thìcungx phải thay thôi

cho mình hỏi là tại sao cái phần record của máy chỉ ghi đc có 1 fut vậy
ai biết giiup e với

cho mình hỏi là tại sao cái phần record của máy chỉ ghi đc có 1 fut vậy
ai biết giiup e với

Chắc cái này giống với n70 của e trước đây rồi.gi âm chỉ dc 1p àh.làm mọi cách mà vẫn thế

Nút đó là joytick đk ở giữa hả b? B mua ở đâu mà bèo v? M hỏi toàn trên 200k mà chất lượng thì ko biết. Nên fải dùng tạm cái magickey

Mình ở Quy Nhơn,nếu ai ở Qn mà k tin thì cứ pm mình,mình dẫn đi mua,đừng nói tầm bậy nếu chưa thử nhé

mấy pro cho em hỏi tại sao cái Fm may N73ME của mình không xài được vậy? khi dò tự động nó cứ chạy hoài mà chẳng thấy đài nào hết còn dò đài tay thì bấm tần số đúng như mấy máy khác rồi mà nó cũng không chạy lun!!!! help me!!!:(:(:(:(:(:(:(

mấy pro cho em hỏi tại sao cái Fm may N73ME của mình không xài được vậy? khi dò tự động nó cứ chạy hoài mà chẳng thấy đài nào hết còn dò đài tay thì bấm tần số đúng như mấy máy khác rồi mà nó cũng không chạy lun!!!! help me!!!:(:(:(:(:(:(:(

Thế bạn đã gắm tai nghe vô chưa?

Thế bạn đã gắm tai nghe vô chưa?

chắc bạn ý nghĩ N73 ME nghe FM k cần tai nghe, hehe
đùa thui nhá, chứ việc bạn dò đài tự động có thể do thời điểm lúc bạn dò có ít kênh hoạt động, còn dò thủ công thì đư nhiên là ok rùi chỉ có diều mất công thui

giá nút xịn trong TPHCM tầm trên 200k / nút . còn bác kia mua 10k / nút thì không biết mua ở đâu .....

hý hý , cũng lại là pác này, và cũng chủ đề này, và cũng cái giá 200k mà pác bị tui bẻ hồi trước rùi, h cũng còn 200k, :-??
cái nút ý tui đã từng thay chỉ 100k là giá đắt, thằng bạn tui nó thay mà k hỏi ae nên tốn hết 170k nhưng dc cái là bảo hành 1 tháng
và cái giá 200k thì chỉ có đến tiệm pác ấy mới có giá đó thui, chứ tui tin nhiều chỗ làm ăn có đức hơn nhiều

nói chung 200k cũng không đắt lắm nếu có bảo hành, bây giờ kẹt tiền quá chắc dùng tạm magic key vậy :(

nói chung 200k cũng không đắt lắm nếu có bảo hành, bây giờ kẹt tiền quá chắc dùng tạm magic key vậy :(

Gjờ của m toi hẳn rồi. Ra tiện thằng 150k thằng thì 250k nhưng chẳng quen nên ko bjt tin thằng nào. Có a e nào buôn mê thuột ko giúp m địa chỉ nào tin cậy chút thanks.

Gjờ của m toi hẳn rồi. Ra tiện thằng 150k thằng thì 250k nhưng chẳng quen nên ko bjt tin thằng nào. Có a e nào buôn mê thuột ko giúp m địa chỉ nào tin cậy chút thanks.

Tình hình đã thay ruj. 175k , nhưng nghe nó kém lắm . Thợ nó bảo hành 5tháng nên dùng xem ntn. Ko biết a e nào thay phím 5 chiều đc như lúc đầu ko? Hay thằng thợ này nó lừa m. Thanks

Tình hình đã thay ruj. 175k , nhưng nghe nó kém lắm . Thợ nó bảo hành 5tháng nên dùng xem ntn. Ko biết a e nào thay phím 5 chiều đc như lúc đầu ko? Hay thằng thợ này nó lừa m. Thanks

175k mà bh 5 tháng thì cũng k tồi, cũng dc đấy pác ak. pác thay;;) ở đâu nhỉ , giới thiệu ae với

M thay ở buôn mê thuột. Mình ko biết có đc lâu ko, nhưng thấy chán lắm, ko như phím cũ của nó. Phím ok thì tạm đc cò di chuyển 4 chiều thì chậm lắm

có bạn nào dùng n73 thấy loa khi đàm thoại của nó nhỏ quá không? Mặc dù tôi đã tăng vol lên max nhưng vẫn không bằng em n70,cách khắc phục rất đơn giản,bật loa ngoài lên và chỉnh vol xuống còn khoảng 2 nút
nhưng ko biết có cách nào để mỗi khi có đt là loa ngoài tự bật ko nhỉ?
ah cho em hỏi thêm,e đã lưu file calendar của n70,bi h muốn copy qua n73,hack rồi mà sao ko được

Chỉnh sửa cuối:
bác nào biết phần mền dùng làm WC đâu không nhỉ cho xin link cái ! thank

Nếu ko được thì bạn tìm 1 tai nghe khác xem sao, tai nghe chính là bộ phận bắt sóng đó.

Back