• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N78

Mấy chỗ chưa có sóng 3G vẫn xem được MobiTV đó nhe, mình đã test rùi.

Mobile TV có 2 lựa chọn khi xem là Xem 2G và Xem 3G, nên ko có 3G thì xài GPRS or EDGE vẫn xem tốt, nhưng chất lượng hình ảnh âm thanh thua xa các anh THAH :))

ac. mình xem định dạng của thằng 3G khi phát là 3gp. độ phân giải là 176*144. thấp kinh khủng. mấy lúc xem phim kiếm hiệp là hết thấy diễn viên lun.

ac. mình xem định dạng của thằng 3G khi phát là 3gp. độ phân giải là 176*144. thấp kinh khủng. mấy lúc xem phim kiếm hiệp là hết thấy diễn viên lun.

đúng rồi, mình cũng thấy thế, còn mấy máy của trung quốc xem nét là vì nó bắt sóng vô tuyến như tivi nên chất lượng hình ảnh tốt hơn

hôm nay cái sim vina của mình lại ko bắt được sóng 3G nữa, ko biết tại sao, tài khoản 0d nhưng vẫn vào được GPRS
mà dùng 3G điện thoại nóng kinh hồn, mau hết pin, nếu chỉ có nhu cầu chat chít thì dùng GPRS cho lành, lâu hết pin lại đỡ nóng máy

Chưa có ai bàn đến vụ tháo máy N78 nhỉ chẳng hạn tháo màn hinh bàn phím,mình cũng có chút kinh ngiệm trong vấn đề này

N78 loa ngoài nghe tệ quá bù lại nghe phone thì thôi rồi cứ gọi là..

Bạn xài firmware mấy mà chê loa ngoài tệ? Up lên firmware 30 nghe thử xem có sướng hơn không!

Posted via Mobile Device

Các bác cho hỏi khi quay phim bật đèn flash làm sao nhỉ ?

Khi quay phim đèn flash tự bật khi không đủ sáng chứ mình không bật nó được đâu.

Posted via Mobile Device

Các bác dán cái thằng YouTube vô làm em 78 của mình nó cứ load không ngừng mà tốc độ EDGE chậm quá nó cứ cà giật rồi load, load xong chạy cà giật tiếp, thiệt là khổ, đang chờ xài 3G cho nó load sướng luôn.
Posted via Mobile Device

Back