• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N78

Tổng chi hết 100k/tháng thôi mà...nhưng ức nhất là đến bi giờ vẫn chửa dùng được MobiTV thế mới chán chứ

Anh em nào đã thử lắp mắt đọc DVD vào camera N78 chưa cho ý kiến cái

Ko phải lắp mắt đọc mà là lấy lens trong ổ DVD làm lens cho cam đt để chụp macro =))

Tui hem có ổ hư nên chưa làm, với lại làm rồi chụp dc 1 tấm cũng vật vã :-?

Đã có chức năng của DD:

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=D6nc0unyCkE[/YOUTUBE]

Tháo máy như thế xong thì bị mất hết tem ah anh. Em nghe nói cái tem ấy dễ mua lăm, thế thì làm sao biết đc máy nào đã bị tháo rồi chứ

Có bác nào biết cách cài đặt IM có sẵn trên N78 không chỉ em với?

Cũng đã thử nhưng không biết địa chỉ IP của mấy dịch vụ cung cấp nên... đành bó tay.

Posted via Mobile Device

Có bác nào biết cách cài đặt IM có sẵn trên N78 không chỉ em với?

Mình gọi việc này là nhiệm vụ bất khả thj, vì nó hơi bị phức tạp đối với mình. Còn mấy pro k bít sao nữa.

Posted via Mobile Device

có hướng dẫn mà, bạn chịu khó tìm chút đi!

Hướng dẫn ở đâu vậy bạn? Sao mình tìm hoài không thấy? Hay là không biết rồi kêu người ta tìm đại vậy?

Posted via Mobile Device

Sao ta không thử xài pm khác nhỉ . Mình củng khoái cái trò chuyện trong máy lám . Nhưng cài đặt phức tạp wá .
Posted via Mobile Device

Xài phần mềm khác cũng được, nhưng cũng có những bạn không thích cài thêm chương trình, muốn dùng cái mà Nokia cung cấp sẳn xem nó thế nào thôi!

hic. bó tay. dễ ko muốn. muốn khó. nhưng mà bạn adware nói phần mềm khác là phần mềm gì vậy?

Back