• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Thay nắp camera 200k, quan trọng là có đúng nắp camera hỏng hay là hỏng cái khác.

con 82 của mình thì khg hư nắp camera nhưng cái viền camera nó bị tróc xi hết rồi,mình mang ra nokia care bọn nhân viên phán 1 câu xanh rờn là phải thay toàn bộ nửa thân sau của máy chứ viền camera khg bán rời và giá của nó là 800k,thôi thì đành sống chung với lũ vậy:(

Thay nắp camera 200k, quan trọng là có đúng nắp camera hỏng hay là hỏng cái khác.

câu này mod nói đúng rồi :)| vừa đi qua nhà thằng bạn, chú nó làm thợ ... ổng bảo là cái lắp hoàn toàn bình thường, bệnh nằm bên trong máy ... chiều mai mang máy qua ông ấy kiểm tra xem bệnh từ đâu
kiểu này là toi em rồi ... mịa trước vẫn bình thường mà sao giờ tự nhiên giở chứng thế này :((

máy em nói chung bình thường, chẳng bị làm sao ngoài cái vụ ở trên. Anh em định giá hộ như thế thì bán đc bao nhiêu :((
mới nghe thằng bạn kể, có 1 ông rao vặt trên raovat bán N82 với giá 2tr8... con của ổng ấy bị vỡ màn, mang lên care thay màn zin với giá 1tr2 ... giờ ổng bán 2tr8, chả biết máy mình bán đc như thế ko :(( chỉ tại cái bộ phận cảm ứng camera chết tiết :((

câu này mod nói đúng rồi :)| vừa đi qua nhà thằng bạn, chú nó làm thợ ... ổng bảo là cái lắp hoàn toàn bình thường, bệnh nằm bên trong máy ... chiều mai mang máy qua ông ấy kiểm tra xem bệnh từ đâu
kiểu này là toi em rồi ... mịa trước vẫn bình thường mà sao giờ tự nhiên giở chứng thế này :((

máy em nói chung bình thường, chẳng bị làm sao ngoài cái vụ ở trên. Anh em định giá hộ như thế thì bán đc bao nhiêu :((
mới nghe thằng bạn kể, có 1 ông rao vặt trên raovat bán N82 với giá 2tr8... con của ổng ấy bị vỡ màn, mang lên care thay màn zin với giá 1tr2 ... giờ ổng bán 2tr8, chả biết máy mình bán đc như thế ko :(( chỉ tại cái bộ phận cảm ứng camera chết tiết :((
Sao bạn không qua post mua bán ấy.Bạn cứ đưa ra giá mình thích rồi tùy mọi người trả giá

Bác nào Pro cho em cái phần mềm chụp ảnh màng hình điện thoại i.à máy em bị bể màng hình ùi,định thay mà không biết giá bao nhiu.bác nào giúp giùm em với.Thank trước nha

Chỉnh sửa cuối:
Cho e hỏi .chơi game + xem tivi + vào web + cài phần mềm test(thẻ 4gb) nghịch liên tục mà 7tiếng hết pin thì pin có sao k?Vì e vốn là thằng thích nghịch mà :p
Ah,còn 1 vấn đề e băn khoăn là không hiểu tại sao con n82 của e nó cứ bị chậm giờ,mặc dù đã chỉnh đồng hồ đúng..X_X..k biết máy có sao k vì e nhờ ông a mua lại hộ:(

Cho e hỏi .chơi game + xem tivi + vào web + cài phần mềm test(thẻ 4gb) nghịch liên tục mà 7tiếng hết pin thì pin có sao k?Vì e vốn là thằng thích nghịch mà :p
Ah,còn 1 vấn đề e băn khoăn là không hiểu tại sao con n82 của e nó cứ bị chậm giờ,mặc dù đã chỉnh đồng hồ đúng..X_X..k biết máy có sao k vì e nhờ ông a mua lại hộ:(

7 tiếng mới hết pin cơ à !

pin kon này của pạn ngon đấy , vì n82 pin hơi yếu so với mấy con v3 khác !

chúc vui !

7 tiếng mới hết pin cơ à !

pin kon này của pạn ngon đấy , vì n82 pin hơi yếu so với mấy con v3 khác !

chúc vui !

Thì cg tầm ấy ạ,e sạc xong mang đi học ngồi trên lớp nghịch đến qua trưa thì hết sạch,mà bác có biết vụ chậm giờ k?hic,chẳng hiểu sao chỉnh đúng mà nó lại chạy chậm 1 cách khỏ hiểu:-??Vụ này làm e k vui này:-? Mà firrmware e la 31.chẳng nhẽ h up lên 35 X_X

Thì cg tầm ấy ạ,e sạc xong mang đi học ngồi trên lớp nghịch đến qua trưa thì hết sạch,mà bác có biết vụ chậm giờ k?hic,chẳng hiểu sao chỉnh đúng mà nó lại chạy chậm 1 cách khỏ hiểu:-??Vụ này làm e k vui này:-? Mà firrmware e la 31.chẳng nhẽ h up lên 35 X_X

thì up lên 35 đi vẫn hack được =heloxx mà chới luôn cho hết lỗi :D

ặc máy mình cũng thế nó cứ bị chậm khoảng 2 đén 3p mặc dù mình chỉnh đúng giờ, hay chỉnh hơn lên mấy p được mấy ngày lại thế, để chế độ auto update thì nó chạy sai hăn 12h luôn hjc

ặc máy mình cũng thế nó cứ bị chậm khoảng 2 đén 3p mặc dù mình chỉnh đúng giờ, hay chỉnh hơn lên mấy p được mấy ngày lại thế, để chế độ auto update thì nó chạy sai hăn 12h luôn hjc

Thế bác up lên v35 chưa.bác up xem có hết lỗi k rùi e up.hihi:p

Thế bác up lên v35 chưa.bác up xem có hết lỗi k rùi e up.hihi:p

bạn up luôn đi , chậm là thiệt đó ;;)

mất có hơn 50 phút thôi mà :))

đảm bảo là cái gì cũng ngon và ngọt hơn đấy :D

lỗi lầm không dám xuất hiện nữa đâu ! :p

chúc vui !

Mình thấy up lên cũng như thế ah chẳng có gì khác cả ^^!

nếu bạn nghĩ thế thì sai lầm đó !

up lên fw35 hack bằng hello ox2 chạy tự động hóa , không cần phải thao tác gì hết !

chúc vui !

nếu bạn nghĩ thế thì sai lầm đó !

up lên fw35 hack bằng hello ox2 chạy tự động hóa , không cần phải thao tác gì hết !

chúc vui !
ơ thì bản v31 e hack = ox2 vẫn tự chạy ầm ầm mà,hack xong còn k biết cơ,chỉ đến khi cài pm vào thấy ổn thì mới biết là hack ok :))..e vừa up lên v35 oài,up = Ovi nhá,mất 20p down + cài,đang dùng thử xem thế nào;;)..á mà bác chiencoi 90 ah:-?

Cảm giác thế thui chứ mình thấy vẫn như thế hok có gì mới mẻ hay thay đổi đột phá gì hết có lẽ mình hok phải pro nên hok nhận ra những thay đổi của nó ^^!

N82 có 1 đặc điểm rất ẻo lả là nếu bạn tắt nguồn resert máy sẽ ko tính giờ nữa ( đồng hồ đóng băng luôn )
bây giờ thử để pin ra ngoài 10' xem mình nói có đúng ko .

Status
Không mở trả lời sau này.
Back