• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
N82 có 1 đặc điểm rất ẻo lả là nếu bạn tắt nguồn resert máy sẽ ko tính giờ nữa ( đồng hồ đóng băng luôn )
bây giờ thử để pin ra ngoài 10' xem mình nói có đúng ko .

ặc lại còn có cái vụ đó nữa hay sao, thế cái tính năng update họ cho vào làm gì nhỉ, cứ để auto update ngày giờ thì dc nửa ngày i như ràng là sai

cho e hỏi sao e dơn mấy file mp4 về chép vô máy lại đọc ko đc zậy ,trong khi quay phim cũng là .mp4 ,e đã thử smartmovie rồi mà cũng ko xem đc ,chỉ nhe đc âm thanh thôi ,ai bít cách nào thì giúp e nha ,thanks

cho e hỏi sao e dơn mấy file mp4 về chép vô máy lại đọc ko đc zậy ,trong khi quay phim cũng là .mp4 ,e đã thử smartmovie rồi mà cũng ko xem đc ,chỉ nhe đc âm thanh thôi ,ai bít cách nào thì giúp e nha ,thanks

Không phải cứ là MP4 là máy đọc được đâu bạn, các thông số nó khác hoàn toàn so với MP4 của máy quay đấy bạn à, bạn dùng pm Converter lại để xem.

Ultra video convert cho nó tiện, lại nhanh nữa... convert bằng Total hơi chậm mất thì h :D

mod và các bạn cho mình hỏi?. có chương trình maps định vị GPS ít tốn tiền không?. Mình thử googlemaps xài rất tốn tiền. :((

mod và các bạn cho mình hỏi?. có chương trình maps định vị GPS ít tốn tiền không?. Mình thử googlemaps xài rất tốn tiền. :((

dùng VietMap không tốn tiền vì dữ liệu bản đồ đã copy sẵn trong thẻ nhớ , còn Google Maps thì phải dùng GPRS hoặc wifi để tải dữ liệu về ...

máy của bạn phải được hổ trợ GPS thì mới cài VIETMAP được bạn nhé

Mod và các bạn oi! sao mình cài VietMap S17 chỉ cho sử dụng 03 ngày thôi. Các bạn có VietMap nào xài full luôn không? cho mình xin. thanks

pro nào giúp e hack con n82 v31. 0.10 đc không.e mới mua chưa biết làm sao để hack.anh em giúp đỡ.thank

Các bác cho em hỏi là N82black ngừng sản xuất từ bao giờ. tính đến bây giờ thì chiếc máy còn bảo hành lâu nhất là đến tháng mấy năm nay. TKS nhiều ạ!

Các bác cho em hỏi là N82black ngừng sản xuất từ bao giờ. tính đến bây giờ thì chiếc máy còn bảo hành lâu nhất là đến tháng mấy năm nay. TKS nhiều ạ!

Bạn nên tìm hiểu trên mạng thử chứ vụ này anh em ít ai rành, trừ mấy chú làm cho Nokia.:D

Mod và các bạn oi! sao mình cài VietMap S17 chỉ cho sử dụng 03 ngày thôi. Các bạn có VietMap nào xài full luôn không? cho mình xin. thanks

bản 1.05 mới full đó bạn,S17 là bản 1.06,gở ra cài lại đi nhé

máy N82 V31 mình đã có cer và key, có chương trình helloOX 1.03 nhưng SIGN xong cài vào máy thì báo lổi chứng chỉ...hix...hix 2 ngày mày mò cái máy mà chưa có kết quả gì?, máy mình số seri : 35894013030153. nhờ các bạn giúp đỡ

Vậy là 2 file cer và key của bạn bị lỗi rùi, nên không sign được. Bạn nên xin file mới đi :D

máy N82 V31 mình đã có cer và key, có chương trình helloOX 1.03 nhưng SIGN xong cài vào máy thì báo lổi chứng chỉ...hix...hix 2 ngày mày mò cái máy mà chưa có kết quả gì?, máy mình số seri : 35894013030153. nhờ các bạn giúp đỡ

Sang Topic lấy cer nhờ anh em check hộ lại cái file theo IMEI của bạn đi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back