• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Máy mình sau khi up FW mới thì bị ăn nguồn, mình cũng ko để ý là bị trước khi up hay sau khi up. Ai pit cách khắc phục ko, chỉ mình với............ Help me!

Em đang phân vân không biết nên mua Nokia 110i hay Nokia N82, về giá cả thì con N82 có vẻ chênh hơn 1 tí, và cũng chạy được nhiều ứng dụng hơn, còn về pin thì con 110i prô hơn.....các bác cho em lời khuyên :D:D:D:D

Em đang phân vân không biết nên mua Nokia 110i hay Nokia N82, về giá cả thì con N82 có vẻ chênh hơn 1 tí, và cũng chạy được nhiều ứng dụng hơn, còn về pin thì con 110i prô hơn.....các bác cho em lời khuyên :D:D:D:D
bác có tiền quất cả 2, 3,5 chai là max chứ mấy :))

con n82 của em tự nhiên hôm nay giở chứng hư bluetooth,bật ko lên biêu tương bluetooth nữa, khi mở nó báo "không thể kết nối bluetooth "em đã format 4 ngón,giờ chỉ còn cách mang ra tiệm sửa ai biết HCM chỗ nào sữa được và giá cả bao nhiêu chỉ em với cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:
máy mình bị chết màn hình rùi,thay màn hình rin của N82 hiện nay khoảng bao nhiu tiền vậy các pro ?

Có vài thắc mắc..A e giải đáp giúp mình nhé.
1.N82 dùng thẻ 8Gb có ổn k?Vấn đề pin khi dùng thẻ có sao k?..vd như tốn pin hơn hay tính ổn định k cao,load ảnh sau khi chụp 1 hình xong chậm hơn?..
2.Làm thế nào để biết điện thoại có bị ăn nguồn hay k?
3.Mình có cục pin zin.Tự nhiên hnay k dùng gì mấy mà pin nó cứ hơi âm ấm rồi tụt vạch dần=> có phải pin mình hỏng rồi đúng k?
Chân thành cám ơn a e :D

máy mình bị chết màn hình rùi,thay màn hình rin của N82 hiện nay khoảng bao nhiu tiền vậy các pro ?
Màn hình zin N82 khoảng 500k.
1.N82 dùng thẻ 8Gb có ổn k?Vấn đề pin khi dùng thẻ có sao k?..vd như tốn pin hơn hay tính ổn định k cao,load ảnh sau khi chụp 1 hình xong chậm hơn?..
3.Mình có cục pin zin.Tự nhiên hnay k dùng gì mấy mà pin nó cứ hơi âm ấm rồi tụt vạch dần=> có phải pin mình hỏng rồi đúng k?
Bạn check ở nokia.vn xem máy có hỗ trợ thẻ 8G ko nhé. Vấn đề pin ko liên quan đến thẻ nhớ. Muốn biết máy có bị ăn nguồn hay ko thì nên đem ra thợ.

Thẻ nhớ dung lượng lớn dĩ nhiên sẽ load chậm hơn là đúng rồi bạn à, bạn xem máy có ứng dụng nào chạy ẩn không nhé.

Các anh em chỉ giùm em cách hack máy của em với .
có mấy thông số máy nè: V 35.0.002
RM- 313
Imel: 358984019069155
Thank trước nha !

pin zin cũ bi h bán được bao nhiêu nhỉ? Vẫn còn rất mới chưa chai tí nào . Mình đang thừa 1 cục

hoàn toàn có thể dùng N82 với thẻ nhớ 8gb

các pác ơi giúp mình với khg hiểu sao cái thẻ nhớ con 82 của mình đã 4mat rồi sao khg chép dữ liệu vào được nửa,máy tính báo là dick cảd đã được bảo vệ ,bạn phải remove bảo vệ trước,bây giớ cái thẻ trắng nhách rồi có thấy gì đâu mà remove,ai giúp mình với,con 82 cũng đã 4mat trắng nhách luôn rồi kg còn ứng dụng nửa

Chỉnh sửa cuối:
Mình đã dùng N79 và mới dùng N82. Có ý kiến thế này : Nếu là đàn ông thì nên dùng N82 nhìn sẽ mạnh mẽ hơn N79. Nhưng ngược lại tính năng N79 hơn hẳn N82, chạy nhanh hơn nhiều, giao diện đẹp hơn.

Mình cũng vừa mới dùng N82. Nhưng thất vọng về pin em nó quá. Pin cũ dùng hơn 1 ngày 1 tí nhưng vẫn còn mới và chưa chai, phồng gì cả. Thế là mua tiếp 1 em BP-6MT xịn luôn (200k) nhưng cũng chỉ hơn được cục cũ 1 tẹo thôi. Cục mới vẫn còn bảo hành vì mới mua mà. Sau đó mình lại mua tiếp 1 em Galilio dung lượng cao thì cũng chỉ được gần 2 ngày. Các bác cho hỏi như vậy máy em có bị ăn nguồn không nhỉ?Và 2 thừa 2 cục pin trên, muốn bán 1 cục đi. Ai có nhu cầu thì alo em nhé, tel 0948881116.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back