• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
ko tốn kém là bao nhiêu hả bác . Mình ở Hà Nội thì nên giải quyết vụ này ở đâu? và giá khoảng bi nhiêu để còn xin vợ chuẩn bị :D

Cái bàn phím thì có gì đâu bạn, mua bộ đồ về tự tháo rồi mua bộ bàn phím khác thay là được mà, cứ tìm của hàng linh phụ kiện điện thoại thì thiếu gì

Vào Facebook qua wifi luôn báo " no gateway reply"

n82 vào Fb qua gprs sau khi đổi dns thì bình thường Nhưng khi vào qua wifi luôn bị báo " no gateway reply" và ko vào được
Bro nào biết vấn đề này ko ???

Không ai biết về vấn đề này sao ?? hay chỉ mình mình bị tình trạng này ?

Cái bàn phím thì có gì đâu bạn, mua bộ đồ về tự tháo rồi mua bộ bàn phím khác thay là được mà, cứ tìm của hàng linh phụ kiện điện thoại thì thiếu gì
Bàn phím của n82 liền với xương Mình ko phải thợ ngại ko muốn đụng vào nên phải hỏi :D có đơn giản đâu bác . Còn fim với vỏ thì em mua đơn giản :D

Last edited by a moderator:
bạn vào cài đặt -> kết nối -> điểm truy cập -> chọn host wifi -> ấn lựa chọn -> cài đặt nâng cao -> chọn địa chỉ DNS
điền vào 2 dòng theo thứ tự:
208.67.222.222
208.67.220.220
ok

Bàn phím của n82 liền với xương Mình ko phải thợ ngại ko muốn đụng vào nên phải hỏi :D có đơn giản đâu bác . Còn fim với vỏ thì em mua đơn giản :D

Vậy bạn mang ra của hàng cũng không bao nhiêu tiền đâu chỉ vài trăm k thôi mà

mình cũng mới đổi N82 sang 5800xp đây.chán quá đang tiếc em n82 quá,có bác nào có n82 hoặc n95-8g muốn dùng 5800 thì đổi cho mình nha.hix v5 chẳng có mấy ứng dụng gì hết.

Mình xài n82 nè đổii hok

bạn vào cài đặt -> kết nối -> điểm truy cập -> chọn host wifi -> ấn lựa chọn -> cài đặt nâng cao -> chọn địa chỉ DNS
điền vào 2 dòng theo thứ tự:
208.67.222.222
208.67.220.220
ok

bi h chưa thử được :D mai sẽ thử

các bạn cho tớ hỏi cái camera n82 v35 của tớ thỉnh thoảng chụp lịa bị vệt đỏ như hình ở dưới, tớ nghĩ do cái đèn chống mắt đỏ
tiện thể ai có soft hay patch để disable cái đèn này không cho tớ xin, thks :)
[/URL][/IMG]

các bạn cho tớ hỏi cái camera n82 v35 của tớ thỉnh thoảng chụp lịa bị vệt đỏ như hình ở dưới, tớ nghĩ do cái đèn chống mắt đỏ
tiện thể ai có soft hay patch để disable cái đèn này không cho tớ xin, thks :)
[/URL][/IMG]

Máy ảnh là công nghệ chính cho chức năng này mà còn bị thì điện thoại của bạn có bị là bình thường thôi, không lo đâu bạn

sao ai cũng bảo cái đèn đỏ đó là để chống mắt đỏ vậy, cái đó chỉ để lấy nét và chọn đúng vị trí cần chụp vào ban đêm thôi. để chống mắt đỏ thì đèn flash nháy 2 lần đó còn để tắt cái đèn này thì có nhiều bài viết lắm mà, bạn kiếm cài patch đó rồi apply nó trong RomPatcher đó.

Máy ảnh là công nghệ chính cho chức năng này mà còn bị thì điện thoại của bạn có bị là bình thường thôi, không lo đâu bạn

lên v35 tớ bị thế còn lúc trước v31 không bị mà

sao ai cũng bảo cái đèn đỏ đó là để chống mắt đỏ vậy, cái đó chỉ để lấy nét và chọn đúng vị trí cần chụp vào ban đêm thôi. để chống mắt đỏ thì đèn flash nháy 2 lần đó còn để tắt cái đèn này thì có nhiều bài viết lắm mà, bạn kiếm cài patch đó rồi apply nó trong RomPatcher đó.

bạn tìm hộ tớ cái patch đấy được không, tớ tìm chỉ thấy mỗi patch disable camera sound và flash thôi

camera của mình dạo này mở ra lúc được lúc không, các bạn có biết bị làm sao không?

mình nghĩ không phải thê, chắc tại do cái cần gạt camera của mình, vì lúc đó gạt cảm giác như nó rât nhẹ không có lực, lúc sau thay nặng tay thì camera lại hoạt động được

mình nghĩ không phải thê, chắc tại do cái cần gạt camera của mình, vì lúc đó gạt cảm giác như nó rât nhẹ không có lực, lúc sau thay nặng tay thì camera lại hoạt động được

đọc bài viết #2 trang 1 của topic này
Đang dùng > tháo pin > để 5 phút > cắm vào dùng bình thường

Status
Không mở trả lời sau này.
Back