• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.
mấy pro cho em hỏi khi đổi thẻ nhớ khác mà copy toàn bộ thẻ cũ sang thẻ mới thì các ứng dụng còn chạy đc ko? thanks
Có nhiều phần mềm nó chứa file cả trên thẻ và trên máy, theo mình đổi thẻ nhớ thì chịu khó cài từng phần mềm, đừng copy như vậy, file rác rất nhiều... ^^

Ý của mình là sau khi copy thì các pm có chạy đc như ở thẻ cũ ko? n70 của mình khi khởi động lại bị mất cột sóng và cột pin pải ấn nút đỏ mới trở lại bình thường bạn có biết là lỗi cái ìj ko hay là có virus ?

Tốt nhất là nên làm như Dreamlan,bạn cũng có thể thử sử dụng công cụ backup của PCSUITE,hoặc pm backup cài trên điện thoại xem,mình cũng đã thử,kết quả cũng khá lạc quan đó !

ai cho mình hỏi tại sao kon n70 của mình ko nhận sim nữa ma chỉ ko nhận sim viettel thôi mấy sim khác vẫn nhận tốt.
mình cũng đã thử thay sim đó vào máy khác và vẫn xài bình thường ai biết chỉ giup với ( đã 4mat nhiếu lần)

mỗi lần khởi động nó hiện " sim card valid" rồi tự khởi động lại lần tiếp theo nó hiện "sim card rejected" rồi khởi độn lại vài lần mới lên được như bình thường

mỗi lần khởi động nó hiện " sim card valid" rồi tự khởi động lại lần tiếp theo nó hiện "sim card rejected" rồi khởi độn lại vài lần mới lên được như bình thường

Có thể do tiếp xúc giữa Sim với máy đó bạn, kiểm tra xem !

rồi nhưng thay sim khác vào vẫn chạy bình thường.nhưng từ khi em 4mat máy thì mới bị trường hợp này

Nếu sim card not valid hay insert sim card trog khi sim đó wa máy khác vẫn xài đc thì 100% do điểm tiếp xúc sim với máy có vấn đề. Vì 1 số sim thế hệ mới của viettel thì điểm tiếp xúc ở sim khác mobi, vn...

@langtu.bạn thử bỏ sim đó vào máy khác coi sao, cũng có thể sim bạn bị cháy rùi :-?:O

chào các bạn .mình mới chuyển qua xài n70 .mình chưa biết cách để nghe đài FM .các ban giúp mình với nhé

Bạn gắn phone vào rồi ấn giữ phím nhạc,xong dò đài nghe.Nếu bạn ở Tphcm thì nghe được tới 20 đài đó,nhưng phải tự nhập tần số sẽ nghe rõ hơn !

Xin mọi người chỉ giúp tuyetha là hiện nay f.W mới nhất của N70me là bao nhiêu vậy ạ ! Xin cảm ơn !

lâu rồi mình không check,không nhầm thì là (V5. 0737.3.0.1) bạn àh.

Đúng rồi đó,hình như Nokia ko quan tâm j đến N70 nữa hay sao mà từ khi mua máy (2007) tới h chẳng thấy ra FW nào mới nữa
ah mà tiện thể bros nào có FW V5. 0737.3.0.1 của N70 up lên cho mình đi,link trên 4rum die rồi

Bạn có ý định up offline hả? Sao ko up onl luôn đi bạn. Mà ko cần thiết thì cũng chẳng nhất thiết phải up đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back