• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.
Híc sao e up FW thì nó bảo khởi độg lại hệ thốg, ấn xog thì báo lỗi "The operate ...." em khôg nhớ rõ. Ai giúp với nha

Mình đang xài N70 , cho mình hỏi vấn đề này với :
- Máy không xạc pin được ; chỉ có thể xạc bằng xạc đa năng . có cách nào khắc phục được không ?
- Máy mình đang xài nhưng từ khi mình sửa vấn đề về sạc pin thì máy có triệu chứng như sau : máy không nhận simcard khi bỏ sim vào và không thể khởi động , nhưng lấy sim ra thì máy khởi động bình thường với chế độ offine ,nhưng khi chạy bất cứ 1 chương trình nào (vd : chương trình nghe nhạc ) thì sau khoảng 1 phút 30 giây thì tự động tắt nguồn .
Anh em có ai biết máy của mình bị bịnh gì xin vui long chỉ giúp .chân thành cám ơn anh em

Mình đang xài N70 , cho mình hỏi vấn đề này với :
- Máy không xạc pin được ; chỉ có thể xạc bằng xạc đa năng . có cách nào khắc phục được không ?
- Máy mình đang xài nhưng từ khi mình sửa vấn đề về sạc pin thì máy có triệu chứng như sau : máy không nhận simcard khi bỏ sim vào và không thể khởi động , nhưng lấy sim ra thì máy khởi động bình thường với chế độ offine ,nhưng khi chạy bất cứ 1 chương trình nào (vd : chương trình nghe nhạc ) thì sau khoảng 1 phút 30 giây thì tự động tắt nguồn .
Anh em có ai biết máy của mình bị bịnh gì xin vui long chỉ giúp .chân thành cám ơn anh em
Bạn thử cập nhật lại Firmware mới nhất xem có khá hơn chăng :D
http://www.pdaviet.net/showthread.php?84250-Bản-FW-mới-của-N70-5.1003.3.0.1-v14

các bác ơi con N70 của em đang sử dụng bây giờ vào phần web máy cứ báo là "Web unable to perform operation" Như vậy là bị sao Bác Nào rành chỉ giùm em với
mà khi tháo thẻ nhớ ra thì nó lại vào bình thường

các bác ơi con N70 của em đang sử dụng bây giờ vào phần web máy cứ báo là "Web unable to perform operation" Như vậy là bị sao Bác Nào rành chỉ giùm em với
mà khi tháo thẻ nhớ ra thì nó lại vào bình thường

bạn sử dụng phần mềm vào web như ucweb, opera xem sao. Nếu ko đc chắc phải 4mat. Cài lại cấu hình web xem.

mí a hướng dẫn thay đổi code ngôn ngữ cho n70me nhá???mới mua mà nó là ngôn ngữ tiếng Trung ah...

Khổ quá các bác ạ
chả là mới chạy lại pm cho con n70 của mình mà sao ko xài được đài FM .Cứ mở lên là bị tắt nguồn
Anh em nào có thể hướng dẫn cho mình cách khắc phục .Mình xin cám ơn

mí a hướng dẫn thay đổi code ngôn ngữ cho n70me nhá???mới mua mà nó là ngôn ngữ tiếng Trung ah...
up lại fw bằng phoniex đi bạn

Khổ quá các bác ạ
chả là mới chạy lại pm cho con n70 của mình mà sao ko xài được đài FM .Cứ mở lên là bị tắt nguồn
kiểm tra có khi fw b up lỗi. Hoặc do nguồn.

Khổ quá các bác ạ
Thử 4mat lại coi.

ai cho to hoi dieu nay nhe' to dung N70 ME phien ban V5.1003.3.0.1 moi up tuy nhien nhieu khi vao phanMovie no hay bao loi GENERAL systerm error vay la sao neu muon dung movi thi fai vao di vao lai vài lần hoặc là reset lại máy sau đó vào lại mới đ][cj có ai biết chỉ gium cách khắc phục với

ai cho to hoi dieu nay nhe' to dung N70 ME phien ban V5.1003.3.0.1 moi up tuy nhien nhieu khi vao phanMovie no hay bao loi GENERAL systerm error vay la sao neu muon dung movi thi fai vao di vao lai vài lần hoặc là reset lại máy sau đó vào lại mới đ][cj có ai biết chỉ gium cách khắc phục với
Up lại Firmware hoặc nhẹ nhàng hơn là Format 4 phím xem sao nhé bạn.

Up lại Firmware hoặc nhẹ nhàng hơn là Format 4 phím xem sao nhé bạn.

kon n70-1 rm-84 v5.1003.3.0.1 .Sau mình lứot wed hoặc nghe nhạ mau nóng máy ghê lắm ? Có fải tại FW HAY máy của mình bị hỏng? Thank ae giúp

kon n70-1 rm-84 v5.1003.3.0.1 .Sau mình lứot wed hoặc nghe nhạ mau nóng máy ghê lắm ? Có fải tại FW HAY máy của mình bị hỏng? Thank ae giúp
Lướt web & nghe nhạc nhiều thì máy sẽ nóng thôi bạn. Nhất là khi dùng 3G, vừa nóng vừa hao pin nhanh.

Wed có bạn nào chát yahoo (IM) Bằng trình duyệt chat IM của máy n70 chưa vậy. Nếu có ai chat được share em với.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back