• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.
cái vụ tai nghe có pin (k phải tai bluetooth nha) hơi mới, có thể do em k bít ha, hm trươcs tháo cái củ của tai N73 me mà k thấy cục pin nào thì phải... thui mấy hm nữa bóc lại tai N73 ra xem cái nhẩy, giờ bit thế thui đã, hehe
N73 k có thì phải rùi.
Tai nghe dòng N sau này mới có pác à!
Nó thuộc tai nghe multimedia rồi.
Play, stop, next, back, volum... :)
Posted via Mobile Device

N73 k có thì phải rùi.
Tai nghe dòng N sau này mới có pác à!
Nó thuộc tai nghe multimedia rồi.
Play, stop, next, back, volum... :)
Posted via Mobile Device

ông này nói chán bỏ xừ N73 cũng N, cũng next cũng tăng volume, thậm chí tai N82 k ngon bằng nó luôn... chả hiểu ông nói căn cứ vào đâu nữa. Mà cho hỏi có ông nào tháo tai N81 , N95 ra chưa mà cứ biểu nó có pin vậy? có thể chụp cái Pin lên cho ae nghiên cứu k?=))
nói chung mình vừa nghiên cứu các tai nghe N81, N95 xin thưa là chả thấy cục pin nào cả, ở bộ điều chỉnh nó có phần khuếch đại và lọc âm cộng thêm phần điều chỉnh next bài và một cái micro, chả thấy cục pin nào hết.

Chỉnh sửa cuối:
ông này nói chán bỏ xừ N73 cũng N, cũng next cũng tăng volume, thậm chí tai N82 k ngon bằng nó luôn... chả hiểu ông nói căn cứ vào đâu nữa. Mà cho hỏi có ông nào tháo tai N81 , N95 ra chưa mà cứ biểu nó có pin vậy? có thể chụp cái Pin lên cho ae nghiên cứu k?=))
nói chung mình vừa nghiên cứu các tai nghe N81, N95 xin thưa là chả thấy cục pin nào cả, ở bộ điều chỉnh nó có phần khuếch đại và lọc âm cộng thêm phần điều chỉnh next bài và một cái micro, chả thấy cục pin nào hết.

chính xác .. vừa nghiên cứu kĩ lại thì wả thật là chả có cục pin nào cả ^^

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=43045&page=8

xem theo link trên vào bài của adung post sau khi bung con tai nghe ra thì chả thấy cục pin đâu ^^

cái đấy ko phải pin đâu anh ơi .. nó là cái mic để thu tiếng nói đấy chứ ko phai pin đâu

Cả nhà có ai biết tự format N81 thế nào không, chỉ tớ với??? Thank you ...

Phần mềm nhắn tin tự động có bác nào biết không,tức là trong 1 khoảng thời gian nhắn định máy sẽ tự động gửi 1 tin nhắn mà mình đã soạn sẵn đến 1 máy điện thoại khác ý ạ .Bác nào biết chia sẻ cho em với ạ,em google mãi mà không được,thank

Phần mềm nhắn tin tự động có bác nào biết không,tức là trong 1 khoảng thời gian nhắn định máy sẽ tự động gửi 1 tin nhắn mà mình đã soạn sẵn đến 1 máy điện thoại khác ý ạ .Bác nào biết chia sẻ cho em với ạ,em google mãi mà không được,thank

SMS Timer là cái mình thấy hay nhất. Tìm gòogle với từ khóa " sms timer 2.0 Cr..."

Bác đã mở cái tai nghe ra chưa:-?? Nếu mở rồi mà ko thấy thì tôi chả dám lên đây bốc phét nữa:| Mà mở rồi mà thấy thì....

N73 tôi đã tháo, N81 N95 thì xem qua hình, có link ở trên đó pác GTCD, cái cục tròn tròn đó là micro:p

N81 bị treo kì lạ !

Cách đây khoảng 1 tuần em có đổi máy em lấy cái N81 -2gb màu xanh của ông anh.Lúc lấy máy về thì xài rất tốt, không có vấn đề gì. Vào bộ sưu tập bình thường. Cho đến cách đây 3 ngày, em nâng cấp cái firmware lên 11.0.45 (firmware cũ là 10....). Nâng cấp xong thì có 1 rắc rối xảy ra: Đó là khi em chép thêm hình ở ngoài vào thẻ nhớ, rồi vào Bộ sưu tập hình ảnh và video trong máy để xem thì máy bị treo cứng ngắt, phải tháo pin ra khởi động lại mới được, khởi động xong thì vào bộ sưu tập xem bình thường. Mỗi lần chép thêm hình ảnh vào là nó bị như thế,chép thêm hình ảnh mới rồi vào bộ sưu tập là bị treo-> tháo pin-> Khởi động lại mới xem được. Trước khi up firmware máy bình thường, không hề bị như vậy. Mà chỉ có file hình ảnh thôi,thêm file nhạc thì không bị gì cả. Không biết có phải lỗi firmware không nữa, mấy anh giúp em với.
Em cập nhật firmware mới thì chương trình Nokia update báo phiên bản mới nhất là 11.0.45.Vậy có đúng không mấy anh, sao em nghe nói firmware mới đã là 20... rồi mà ta.
Product code của em là 0550106.
imei 356994011436551, nhân tiện nhớ mấy anh kiểm tra xem máy này là xách tay hay chính hãng ạh.
Mà hình như up lên firmware mới thì loa ngoài nghe nhạc nhỏ hơn 1 chút phải không vậy mấy anh? Em thấy hình như thế !

firmware mới nhất là v21 rồi.Loa nhỏ hơn khi cập nhật firmware mới cho máy,tuy nhiên âm thanh nghe ấm hơn.bạn cập nhật phiên bản mới nhất xem sao.Chúc bạn thành công

firmware mới nhất là v21 rồi.Loa nhỏ hơn khi cập nhật firmware mới cho máy,tuy nhiên âm thanh nghe ấm hơn.bạn cập nhật phiên bản mới nhất xem sao.Chúc bạn thành công

Hình như product code của mình thì firmware mới nhất vẫn là 11.0.45. Mình lên web nokia test luôn rồi..Haiz...

Em xài firm 11 từ bao đời nay nhg chưa bao h bị lỗi như bác cả
Em dùng Nokia update nhg cũng chỉ thấy hiện firm 11.0.045, em cũng nghe nói đến firm 20 rùi. Hình như firm này chưa hack đc. Mấy anh trong diễn đàn bảo thử đổi code rùi tìm firm mới xem

N81 lỗi nhoe nhoét. Các bác dùng đừng thắc mắc kêu ca vì có thần y cũng chịu.
Dù up firm mới thế nào đi nữa nó vẫn lỗi.
Con N81 8GB của tớ lỗi tùm lum. Đi bảo hành 1 tháng họ thay cho cái ruột mới toanh. Bảo ruột cũ bọn anh ko sửa được. Nản

N81 lỗi nhoe nhoét. Các bác dùng đừng thắc mắc kêu ca vì có thần y cũng chịu.
Dù up firm mới thế nào đi nữa nó vẫn lỗi.
Con N81 8GB của tớ lỗi tùm lum. Đi bảo hành 1 tháng họ thay cho cái ruột mới toanh. Bảo ruột cũ bọn anh ko sửa được. Nản

Chắc thay ruột để "bọn anh" còn có thêm chút "thu nhập" chứ em :)) ,lỗi hay không là do tay người sài nhé,từ lúc mua đến h có lỗi gì đâu,mua hồi lúc máy mới ra :-??

Status
Không mở trả lời sau này.
Back