• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.
Ôi mama ơi ... FW của ng ta mới nhất là 21, cho xài FW hack đc là 20 đi, bây giờ bác còn xài 11 thì em...vãi :-/

Em xài firm 11 từ bao đời nay nhg chưa bao h bị lỗi như bác cả
Em dùng Nokia update nhg cũng chỉ thấy hiện firm 11.0.045, em cũng nghe nói đến firm 20 rùi. Hình như firm này chưa hack đc. Mấy anh trong diễn đàn bảo thử đổi code rùi tìm firm mới xem

FW 20 hack dc rồi bác :|

N81 lỗi nhoe nhoét. Các bác dùng đừng thắc mắc kêu ca vì có thần y cũng chịu.
Dù up firm mới thế nào đi nữa nó vẫn lỗi.
Con N81 8GB của tớ lỗi tùm lum. Đi bảo hành 1 tháng họ thay cho cái ruột mới toanh. Bảo ruột cũ bọn anh ko sửa được. Nản

1 là bác xài kiểu j đấy, 2 là con 81 nhà bác hàng tàu ... chứ em tra tấn con 81 8GB nhà em đủ kiểu mà nó có bị j đâu ... chỉ có lâu lâu tối đi ngủ nghe nhạc quên stop -> sáng ra hết sạch pin thôi :|

Ôi mama ơi ... FW của ng ta mới nhất là 21, cho xài FW hack đc là 20 đi, bây giờ bác còn xài 11 thì em...vãi :-/

FW 20 hack dc rồi bác :|

1 là bác xài kiểu j đấy, 2 là con 81 nhà bác hàng tàu ... chứ em tra tấn con 81 8GB nhà em đủ kiểu mà nó có bị j đâu ... chỉ có lâu lâu tối đi ngủ nghe nhạc quên stop -> sáng ra hết sạch pin thôi :|
Nhưng firmware 20.. và 21.. thì loa ngoài có nhỏ hơn phiên bản cũ không các bác, chứ em đây từ 10.. lên 11.0.45 thì loa ngoài nghe nhỏ đi phần nào ấy.

N81 lỗi nhoe nhoét. Các bác dùng đừng thắc mắc kêu ca vì có thần y cũng chịu.
Dù up firm mới thế nào đi nữa nó vẫn lỗi.
Con N81 8GB của tớ lỗi tùm lum. Đi bảo hành 1 tháng họ thay cho cái ruột mới toanh. Bảo ruột cũ bọn anh ko sửa được. Nản

chời đất , nokia care thay toàn bộ thân máy cho bạn à , sướng vật vã

Nhưng firmware 20.. và 21.. thì loa ngoài có nhỏ hơn phiên bản cũ không các bác, chứ em đây từ 10.. lên 11.0.45 thì loa ngoài nghe nhỏ đi phần nào ấy.

Lúc em mua nó đã fw v20 rồi, em cũng ko có máy của các fw trc nên ko test dc bác ạh (lũ bạn thấy mình hack cài ngage hay quá cũng thi nhau up fw hết :()

V20 e hack ầm ầm cài li sờ mít ted solf game chẳng lỗi j.Chỉ mỗi tội cài nhiều quá bị virus tý thôi hà

HN bạn ra chợ đêm hoặc ra khu khương thượng gần ĐH Y HN đó. Hiện nay mấy bác Tàu sản xuất miếng dán vỏ, phím như dát vàng đẹp lắm:)

Chú ý khi mua miếng dán cho N81 là giá 10K, có 3 lớp, dán lớp giữa, 2 lớp ngoài để dính tách bụi ra thôi.

Mẹ thế mà hôm e ốp ở TGDD nó chém e 3 sọi=D>

tớ lại thích cái màu đen của nó nên ... cứ để vậy, bác tớ đem con 81 2GB ra ốp rùi, nhìn thì đẹp nhưng nó che luôn 2 cái biểu tượng của phím A + B

HEr các bác ơi e hỏi cái các bác nge nhạc 81 thỉnh thoảng có thấy tiếng bụp bụp phát ra cùng nhạc ko? Máy e mới mua mà bị nthe

e thích để mộc thôi, màu đen cho nó man. Mà tiện cho e hỏi là bác nào chỉ e cách dọn dẹp ổ c không?cái nào xóa được, cái nào không?mà có phần mềm nào làm việc này không các bác nhỉ?

HEr các bác ơi e hỏi cái các bác nge nhạc 81 thỉnh thoảng có thấy tiếng bụp bụp phát ra cùng nhạc ko? Máy e mới mua mà bị nthe

Máy mình cũng bị như thế đó bác, lâu lâu có tiếng bụp bụp , không biết có phải do vỡ tiếng ko nữa. Mà hình như tại âm thanh của bản nhạc, chỉ có vài bài hát nghe thì bị chứ loa thì ok, nghe mấy bản khác ngon lành.

Bàn phím trắng ???

Trời ơi. Máy em hỏng vỏ, đưa ông anh đi thay ông ấy thay màu trắng. Nếu màu trắng tất cả thì đã đành, đằng này lại nửa đen nửa trắng :(:(

Bác nào biết mua bàn phím màu trắng ở đâu ko. Chỉ chỗ cho em với :(:(

Còn có cả màu đỏ mận, xanh dương nữa, nhìn cực đẹp, nhưng hình như chỉ cho N81 thường.

Mà con N81 trên trong chuối quá đi mất =)), nhìn xa tưởng 6110 navigator

Ặc. Ảnh ko chất lượng nên nhìn thế thôi. N81 8GB đó ông ơi. Nhìn lại vỏ đi. Ở cuối ko thấy chữ N81 8GB to đùng à

Còn có cả màu đỏ mận, xanh dương nữa, nhìn cực đẹp, nhưng hình như chỉ cho N81 thường.

Mà con N81 trên trong chuối quá đi mất =)), nhìn xa tưởng 6110 navigator

thực ra thì cái vỏ của 2GB và 8GB như nhau mà bác, cái khác biệt chỉ có 2 chỗ: 1 là khe cắm thẻ nhớ (cái này nằm trên viền đt, ko bàn), 2 là cái tên :-?
P/S: Bác kia kiếm đâu cái vỏ màu trắng hay thế :D, ko biết có vỏ màu hồng ko, em đang kiếm cho con 81 nhà em (lý do cá nhân, em ứ phải pd nhá :mad:))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back