• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.
vỏ thì kiếm được rồi thì thay = cách nào hả các bro ? mình cầm ra quán nhờ họ thay cho à? mà bro nào biết chỗ bàn vỏ máy này không thì chỉ với...

Máy này muốn thay vỏ thì phải tháo ốc. Vỏ trước thì phải tháo từ bàn phím rùi vặn ốc ra, vỏ sau thì tháo pin rùi cũng vặn ốc ra. Nhưng mà ốc 6 trụ mới đau chứ

thế mở máy ra có sợ sau này mình mà bán máy không được giá nữa không ? ý tôi là sợ nó có gắn cái tem ....

vỏ thì kiếm được rồi thì thay = cách nào hả các bro ? mình cầm ra quán nhờ họ thay cho à? mà bro nào biết chỗ bàn vỏ máy này không thì chỉ với...

Ng ta dán 1 cái tem ngay trên 1 trong mấy con ốc ... :(

Trời ơi. Tem thì thiếu gì. Ra ngoài hàng bảo người ta dán lại cho cũng được mà bác. Hôm trước họ còn hỏi ông anh em có cần dán lại tem ko. Ổng nói không mới đau chứ.
Bác gì ơi, chợ giời Hà nội ở đâu thế bác

Trời ơi. Tem thì thiếu gì. Ra ngoài hàng bảo người ta dán lại cho cũng được mà bác. Hôm trước họ còn hỏi ông anh em có cần dán lại tem ko. Ổng nói không mới đau chứ.
Bác gì ơi, chợ giời Hà nội ở đâu thế bác
Ở Đê la thành nhá bác,nhưng mà hình như bị dẹp rồi :p

tienlp nói:
ko biết có vỏ màu hồng ko, em đang kiếm cho con 81 nhà em

Đúng là trông mấy cái vỏ đó xấu thiệt. Vỏ của N81 thường có 4 phần, mà cái này có 2 phần thôi à. Trông xấu ghê

Trước hết cho mình xin lỗi vì đã lập ra 1 topic riêng này.Mình chỉ muốn hỏi là máy N81 mình mới mua dùng HĐH gì vậy,sao các file *.sis hồi trc mình cài đc vào N70,giờ chẳng cài đc vào N81 gì cả.Bạn nào bít làm thế nào để cài đặt được chương trình vào N81 hoặc tìm ứng dụng cho N81 ở topic nào(chả bít nó là HĐH gì mà tìm) thì giúp mình với nhé.Hix,mình ko rành về di động lắm,mong mọi ng hướng dẫn tỉ mỉ & đừng chửi mình.Cám ơn rất nhiều ạ

Hệ điều hành SYMBIAN S60 3rd OS9.1 mà bác
Hack phone trước khi cài đi bác

cái vỏ kia thì lại ko thấy bàn phím đâu, mà mặt trc nhìn cũng ko giống N81, sơn kiểu đó che luôn camera phụ, phím ... :-??

day la vo deu
ko phai la N81
tao vua thay xong mat 300
vo zin cua hang day
hihi nhin may nhu moi

Thay ở đâu đấy ông ơi? Tôi hỏi trên Nokia care nó kêu khoảng 80USD/bộ vỏ máy đấy. Còn pin thì 600k VNDollas=)). Mie, bọn hãng chắc quen thịt gà rùi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back