• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6220 classic!

ho tro 6220c

các bác làm ơn cho em hỏi. dt của em cài game va ứng dụng vào thẻ nhớ tự nhiên ko chạy ứng dụng được nữa. khởi dộng lai may thi cac biểu tượng ứng dụng cài trên thẻ bị mat hết. vào quản lý ứng dụng thi vẫn thấy tên cac úng dụng hiện trên do. vậy là nó bi sao a? ma nêu minh cài lại chưong trinh thi no bao la ; da thoat phien ban... thay vao phien ban... cac bac cho em xin loi khuyen nha.

các bác làm ơn cho em hỏi. dt của em cài game va ứng dụng vào thẻ nhớ tự nhiên ko chạy ứng dụng được nữa. khởi dộng lai may thi cac biểu tượng ứng dụng cài trên thẻ bị mat hết. vào quản lý ứng dụng thi vẫn thấy tên cac úng dụng hiện trên do. vậy là nó bi sao a? ma nêu minh cài lại chưong trinh thi no bao la ; da thoat phien ban... thay vao phien ban... cac bac cho em xin loi khuyen nha.

hình như 6220c có lỗi này
trong quản lý ứng dụng có vì là tên ứng dụng lưu trên máy
thỉnh thoảng máy không nhận thẻ nhớ đấy
cách khắc phục thì chịu thôi
bặt tắt máy thay sim thì chú ý để nó khởi động xong đã

Nguyên nhân có thể do cái thẻ nhớ của bác ấy cùi bắp đó ạ! Thẻ tàu thì thỉnh thoảng điên điên là bt!
Posted via Mobile Device

Nghe các bác thảo luận thấy xôm wá.
Đọc hết hơn 10page rùi quyết định post bài nì.
Cho em hỏi là bi h 6220c hàng secondhand tầm nhiêu nhỉ.
Vọc nát bét em 6681 rùi. Mún lên v3 chơi mà tài chính eo hẹp wá :-?
Các bác tư vấn giúp em nha !
Thanks !
Posted via Mobile Device

Thanks !
Posted via Mobile Device

bạn muốn biết giá thì qua TTTM PV mà hỏi nhé!

Posted via Mobile Device
Cach khac phuc don gian nhat.bac cai lai 1 sw nao do thi tu dong cac sw bi mat bieu tuong se duoc phuc hoi

Thanks !
Posted via Mobile Device

6220c mới đã thây hiếm còn seconhand chắc khoa tìm. Chỗ mình chưa thấy ai dùng máy này . Hj máy dùng thích vệ, giá rẻ mà lại ít người dùng và biết mới lạ chứ.:-?

hình như 6220c có lỗi này
trong quản lý ứng dụng có vì là tên ứng dụng lưu trên máy
thỉnh thoảng máy không nhận thẻ nhớ đấy
cách khắc phục thì chịu thôi
bặt tắt máy thay sim thì chú ý để nó khởi động xong đã

Bạn ơi cho mình hỏi, muốn chèn một số điện thoại trong danh bạ vào tin nhắn để gửi cho người khác thì làm sao nhỉ. trước dùng nokia supernova thấy hỗ trợ tính năng này, giờ chuyển sang dùng máy này không biết làm sao để gửi danh bạ vào tin nhắn nữa. Toàn phải chép ra tay rồi nhạp lại, mỏi quá.
giúp mình với :((

Bạn ơi cho mình hỏi, muốn chèn một số điện thoại trong danh bạ vào tin nhắn để gửi cho người khác thì làm sao nhỉ. trước dùng nokia supernova thấy hỗ trợ tính năng này, giờ chuyển sang dùng máy này không biết làm sao để gửi danh bạ vào tin nhắn nữa. Toàn phải chép ra tay rồi nhạp lại, mỏi quá.

Bạn chỉ việc vào danh bạ có tuỳ chọn sao chép số rôì vào paste trong tin nhắn thôi. Sao phải ghi ra giấy làm gì cho khổ!

Posted via Mobile Device

ban vao contact/options/send business cảd

6220c mới đã thây hiếm còn seconhand chắc khoa tìm. Chỗ mình chưa thấy ai dùng máy này . Hj máy dùng thích vệ, giá rẻ mà lại ít người dùng và biết mới lạ chứ.:-?

chung ý kiến với bác này
cần gì phải chạy theo số đông, dùng máy nào hợp với mình(yêu cầu tính năng,tiền ...) và ít người có mới thích

Posted via Mobile Device fw mớí nhất là 5.15 hả các pác. Khi có fw mới thì update qua pc hay trên đt luôn v?

Back