• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6220 classic!

bác nào có bộ font chuẩn tviệt. Xài đơn giản trên 622 cho e xin. Mấy pm việt hóa toàn bị lỗi font thôi.

Qua bên Việt Hóa , có topic Mod Font có khá nhiều Font đệp hiển thị đầy đủ T.Việt cho bạn lựa chọn.

Bạn cài tool Ngage vào. Sau đó wăng game đuôi n-game vào folder n-gage trên thẻ. Sau đó vào app ngage (có sau khi cài tool ngage) tự động nó install, xog rùi chơi. Thân.

Cho m cái tool ngage cài xem sao? Mak hình như 6220c ko cài đc thì fải. Trong danh sak ko thắy có 622

có bạn nào biết cách chép danh bạ từ sim qua thằng 6220 này kg. Sim mấy trăm số mà nó bắt chép từng số chắc chết quá.

có bạn nào biết cách chép danh bạ từ sim qua thằng 6220 này kg. Sim mấy trăm số mà nó bắt chép từng số chắc chết quá.

hình như vào Danh bạ, option > sim contact > sim diectory > options > Mark > Mark All > Options > copy to contact. Thân

ae ai biết chỗ bán thẻ nhớ ở hà nội uy tín không
t định nâng cấp thẻ lên 4g hoặc 8g
cho t hỏi là thẻ dung lượng lớn thế có ảnh hưởng tốc độ không
và thẻ micro SD với micro SDHC khác nhau thế nào

Micro sdhc là thẻ dung lượng cao >2gb và có tốc độ load dữ liệu cao, 7mbps > 10 mbps. Nếu mún xài 4gb, 8gb thì nên chọn thẻ tốt> class cao > load dữ liệu nhanh> máy mượt khi chạy ứng dụg, thẻ tàu mà xài 8gb thì...amen. Thân.

Ai hack ngage đc trên 6220 giúp m với. Cho mìh cái lik tải nhừg jh cần cđật nữa. Thak

ae ai biết chỗ bán thẻ nhớ ở hà nội uy tín không
t định nâng cấp thẻ lên 4g hoặc 8g
cho t hỏi là thẻ dung lượng lớn thế có ảnh hưởng tốc độ không
và thẻ micro SD với micro SDHC khác nhau thế nào

Điện tử MINH VIỆT -SỐ 2C DỊCH VỌNG_ CẦU GIẤY_ HÀ NỘI. Ngày trc mình mua 1 thẻ 4G kingston class6 ở đó giá rất rẻ mà bảo hành tân 5 năm, thẻ rất ổn dùng gần 1 năm chưa thấy lỗi j

Cho em hỏi con 6220 của em quay phim bị giật giật rồi báo lỗi thì phải làm sao?

No bao loi gi vay ban?ban phai noi ro la boa loi gi thi moi nguoi moi giup dc chu...

Điện tử MINH VIỆT -SỐ 2C DỊCH VỌNG_ CẦU GIẤY_ HÀ NỘI. Ngày trc mình mua 1 thẻ 4G kingston class6 ở đó giá rất rẻ mà bảo hành tân 5 năm, thẻ rất ổn dùng gần 1 năm chưa thấy lỗi j

mua bao tiền bạn?

thấy con 4gb ko biết hãng nào có 220k nên đang phân vân :">

"sự cố ngoài ý muốn, khởi động lại máy" nếu để chất lượng TV thường thì không giật còn chất lượng TV cao thì 2s giật 1 lần

bạn thử dùng lệnh *#7780# rồi nhập pass vào (pass mặc định là 12345, nếu bạn đổi rồi thì nhập pass bạn đổi vào) để reset lại máy xem thế nào
lệnh này là khôi phục lại máy khi xuất xưởng nhưng không làm mất dữ liệu chú ý đừng dùng *#7730# đấy nhé, mất hết đấy

220 á:)) .Mình mua có 180k nè.THẻ xịn ko chịu đc, bạn cứ thử qua đó mà mua ,tin mình đi;;)

mình thấy trên mạng nó rao 220k mà,,mà mua thể sd hay sd hc làm cái adapter cắm máy ảnh luôn
classe 4 hay classe 6 hãng nào bạn ơi

mình thấy trên mạng nó rao 220k mà,,mà mua thể sd hay sd hc làm cái adapter cắm máy ảnh luôn
classe 4 hay classe 6 hãng nào bạn ơi

Thẻ SDHC ,KINGSTON hoặc KINGMAX .Class 6

Back