• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

lại bão nữa rồi. Em nhớ 4 năm về trước diễn đàn đâu có bi bão đâu kà, nơi đây chỉ thảo luận thôi, có mục chém jó tha hồ vào đó ma phăng nhé

thế có ai cài Qt mà không bị lỗi ko? ( thiếu thành phần Qt) ,để cài được ứng dụng yêu cầu chạy trên nền Qt ( ví dụ Quick sand) ??? chỉ cho mình với? :(

thử cài thêm ovi professional xem, cái này cũng hộ trợ cho 1 số qt tải trên ovi về đò buộc phải cài thêm cái đó

Em mới mua 1 con C5-03 ngày hôm qua, thấy nó cũng chẳng khác Nokia 5530 là mấy. Nhưng có 1 điều là các phần mềm hay ứng dụng em đã cài đặt thì khi muốn xóa chẳng biết vào đâu để xóa cả. Bình thường vào Quản lý ứng dụng >>> Ứng dụng đã cài đặt >>> Gỡ bỏ ứng dụng là được
Nhưng đây khi em ấn vào Ứng dụng nào thì nó ra luôn chi tiết về ứng dụng đó, cũng k thể tùy chọn để xóa được. Vậy em phải làm sao? Giúp em với!!!
Em cảm ơn nhiều
bạn có thể vào phần applications, chon organize, sau đó chọn phần mềm bạn muốn xóa.
nếu bạn dùng cách vào quán lí ứng dụng thì bạn giữ phân mềm muốn xóa 1 lúc, nó hiện ra cá tùy chọn, trong đó co xóa đấy. ( cái này cũng tương tự khi bạn muốn xóa file thôi)

ai có bản python ổn định cho mình xin cái link đi. Toàn thấy ứng dụng python mà k thấy cái chủ python đâu thỳ chạy kiểu gì

ai hack duoc c5-03giup minh chut ,minh da hack
bang phoenix nhung toan gap loi ,HelloOX2 thi khong
sai duoc
c5-03
rm.697
Imel. 354349041076574 Thank !

mình mới tậu con c5-03 này nhưng hình như k xài được các phần mềm trên diễn đàn ai cho mình biết vì sao k ?

Ý bạn nói là cài những soft có đuôi (.sis) đúng ko?. Bạn phải hack phone trước.......thì mới cài được

Em mới mua 1 con C5-03 ngày hôm qua, thấy nó cũng chẳng khác Nokia 5530 là mấy. Nhưng có 1 điều là các phần mềm hay ứng dụng em đã cài đặt thì khi muốn xóa chẳng biết vào đâu để xóa cả. Bình thường vào Quản lý ứng dụng >>> Ứng dụng đã cài đặt >>> Gỡ bỏ ứng dụng là được
Nhưng đây khi em ấn vào Ứng dụng nào thì nó ra luôn chi tiết về ứng dụng đó, cũng k thể tùy chọn để xóa được. Vậy em phải làm sao? Giúp em với!!!
Em cảm ơn nhiều

Rất đơn giản thế này bạn nhé:
Vào mục "Cài đặt\Quản lý ứng dụng\Các ứng dụng đã cài đặt" chọn ứng dụng cần gỡ bỏ ấn lỳ vài dây sẽ hiện ra nút gỡ bỏ phần mềm thế là xong :)) chúc bạn thành công

cho minh hoi sao con c5-03 cua minh dang xai khi cai dat pm Qt thi khi cai dat xong mo pm len k dc! No dodo 1 cho hoai ak! May pm khac minh van mo binh thuong ! Chi co qt la bi thoi! Uk quen ! Kai firmware v20 sao minh dung dt cap nhat k duoc vay ! Chay mot lat no bao " co loi . Co the tiep tuc tai ve sau " vay la ntn ai gjup minh voi

cho minh hoi sao con c5-03 cua minh dang xai khi cai dat pm Qt thi khi cai dat xong mo pm len k dc! No dodo 1 cho hoai ak! May pm khac minh van mo binh thuong ! Chi co qt la bi thoi! Uk quen ! Kai firmware v20 sao minh dung dt cap nhat k duoc vay ! Chay mot lat no bao " co loi . Co the tiep tuc tai ve sau " vay la ntn ai gjup minh voi
bạn qua đây flash bản cook luôn vừa cập nhật pm trong bản cook đó có tích hợp hack vĩnh viễn và thêm các mod tiện dụng khác http://www.pdaviet.net/showthread.ph....024-By-manhtu
ps viết bài có dấu nhé bạn

ae cho minh xin pm ttpod cho c5-03 ,minh da cai rat nhieu ban khac nhau nhung click vao icon toan bi out ra

ae cho minh xin pm ttpod cho c5-03 ,minh da cai rat nhieu ban khac nhau nhung click vao icon toan bi out ra
thế là giống mình ngày trước rồi , hỏi thì mới biết phải cài patch4run thì mới dùng được :) , để cài được patch4run thì phải hack máy vì bây giờ hình như file .cer, .key vẫn đơ đơ nên không sign được thì phải :). hack bằng phoenix nhé

Back