• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

Các Pro cho mình hỏi là C5-03 không xem dc file FLV có phải ko? Mình đã download trên youtube bằng IDM khi vào xem máy báo " System erro" trong khi đó máy có Flash lite 3

Các Pro cho mình hỏi là C5-03 không xem dc file FLV có phải ko? Mình đã download trên youtube bằng IDM khi vào xem máy báo " System erro" trong khi đó máy có Flash lite 3
file flv chỉ có 1 số file tương thích thôi. tốt nhất bạn nên convert sang đuôi mp4 cho chuẩn

cho t hỏi chút. máy t chỉ đang chạy mobileshell thôi mà khi check ram hiện lên có 32 MB/ 121.88 MB.ko chạy ứng dụng j thì ram có 51 / 121.88 MB ( check ram lúc mới restart lại máy ) bro nào biết chỉ dùm. Tks

C2-03 kô xài được hệ điềt hành rùi, chỉ xài java thôi, thêm mấy trăm mua N5233 đi cài được hệ điều hành đó

xin cer key cho máy c5 03
emei:358620040629415
các bạn giúp mình với,muốn xin cer key cho c5 03 thì xin ở đâu vậy?

xin cer key cho máy c5 03
emei:358620040629415
các bạn giúp mình với,muốn xin cer key cho c5 03 thì xin ở đâu vậy?
hack đi có phải hơn k hiện nay có bài của bác jonny có cách hack mới k cần flash kìa qua đó tham khảo đi dễ làm lắm

các bạn cho mình hỏi tý.c5 03 có dùng được tai nghe có nút chuyển bài như tai nghe của 58 k? ý mình là cắm tai 58 vào thì có sử dụng được nút chuyển bài hay tạm dừng được k?bạn nào thử được chưa?

các bạn cho mình hỏi tý.c5 03 có dùng được tai nghe có nút chuyển bài như tai nghe của 58 k? ý mình là cắm tai 58 vào thì có sử dụng được nút chuyển bài hay tạm dừng được k?bạn nào thử được chưa?
cái này mình chưa thử bao h nên k rõ lắm sao bạn k thử nhỉ ?

Minh dang dug C5-03 nay, cung co vai loi ve ky thuat nhu la luc nhan tin thi hoi cham 1 chut',thao tac' cung ko dc nhah. Uu diem thi dc cai xem film HD ngon :-> ma nen xem film .mp4 hon la film .3pg

Mình đang sử dụng tai nghe có nút chuyển bài nè!!! Rất tốt!!

ai làm ơn có thể cho minh xin bộ QT và QTmobily mới nhất,chuẩn nhất cho c5-03 được không??mình cài mấy bộ mà chạy các ứng dụng như kasvopus... không được.ai có share cho mình được thì mình thaks nhiều lắm!!!link boxnet hay link cho mobile càng tốt.tiện cho mình hỏi,mình dùng ucbrower 8.0 mà down ở mediafire không được!dù đã dùng cách dán link vào tác vụ mới..ai có cách nào giúp down ở mediafire trên UC chỉ mình..

ai làm ơn có thể cho minh xin bộ QT và QTmobily mới nhất,chuẩn nhất cho c5-03 được không??mình cài mấy bộ mà chạy các ứng dụng như kasvopus... không được.ai có share cho mình được thì mình thaks nhiều lắm!!!link boxnet hay link cho mobile càng tốt.tiện cho mình hỏi,mình dùng ucbrower 8.0 mà down ở mediafire không được!dù đã dùng cách dán link vào tác vụ mới..ai có cách nào giúp down ở mediafire trên UC chỉ mình..
link mediafire thì chịu rồi

hôm nay mình phát hiện ra một vấn đề rất nan giải cho c5-03 và các dòng máy s60v5 cài QT là QT không tương thích với fonts mới!cài fonts mới,chạy phần mềm QT là reset lại máy lun!!!!ai bít cách nào khắc phục thì thật tuyệt!

hôm nay mình phát hiện ra một vấn đề rất nan giải cho c5-03 và các dòng máy s60v5 cài QT là QT không tương thích với fonts mới!cài fonts mới,chạy phần mềm QT là reset lại máy lun!!!!ai bít cách nào khắc phục thì thật tuyệt!

xóa pm đổi font đi bạn

Back