• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

thế là giống mình ngày trước rồi , hỏi thì mới biết phải cài patch4run thì mới dùng được :) , để cài được patch4run thì phải hack máy vì bây giờ hình như file .cer, .key vẫn đơ đơ nên không sign được thì phải :). hack bằng phoenix nhé
chuẩn k cần chỉnh

Cóa ai cóa dây TV CA-75U kết nối C5-03 với Tivi chưa nhỉ?? Mình hok cóa dây nên hok test nóa kết nối TV dc hok? :D

Chào a e! Các pro xóa üng dung ða càj là:setting/app và giû tay vào ûng dung. Nó së hiên ra "uninstall" và chon là ok

game nào mà chẳng chơi được, trừ game ngage thì cần chuyển hóa hay game đòi bàn phím ảo để chơi thôi

bạn vào ứng dụng đã cài đặt xong >> nhấn tay 1 lúc vào cái mình cần xóa>> 1 tí sẽ hiện ra mấy cái trong đó có xóa

E có kon Nokia c5-03 khi xem video MP4 dung lượng trên 50Mb là hình ảnh giật kinh khủng, k xem nổi.
trong khi đó con 5233 của đứa bạn xem video Mp4 thì xem tốt ( có video 356 Mb) k hề giật 1 tí nào. Mọi người cho e hỏi máy e bị vấn đề gì và cách khắc phục. E cảm ơn!

E có kon Nokia c5-03 khi xem video MP4 dung lượng trên 50Mb là hình ảnh giật kinh khủng, k xem nổi.
trong khi đó con 5233 của đứa bạn xem video Mp4 thì xem tốt ( có video 356 Mb) k hề giật 1 tí nào. Mọi người cho e hỏi máy e bị vấn đề gì và cách khắc phục. E cảm ơn!
có thể do bạn chuyển định dạng k chuẩn nên k giật bạn dùng x2x mà chuyển k giật tí nào

ai chỉ dùm mình cách format lại con C5 03 cái máy ko nhấn cảm ứng được nữa .chỉ 4mat 4 ngón nhé (chú ý : ko có phím camera) thanks .máy của con em gái

ai chỉ dùm mình cách format lại con C5 03 cái máy ko nhấn cảm ứng được nữa .chỉ 4mat 4 ngón nhé (chú ý : ko có phím camera) thanks .máy của con em gái

C5 03 chỉ có reset *#7370# với *#7780# chứ mấy làm gì có 4 ngón? Cảm ứng không dùng được mang đi care đi ban ơi

HJ. bạn dùng fomat factory nhé. để ở chuẩn HD 480 x 360 MPEG4 . chuẩn này mình cũng dùng cho 5k8 của mình, hôm qua vừa mua tặng bạn gái con C5-03 này, tiện tay copy ít video nhạc cho máy :D

Cho mình hỏi c5-03 có hỗ trợ hiện Widget trên home screen không nhỉ? Down về cài nhưng mà không biết là sao để hiện ra màn hình hết :((

Cho mình hỏi c5-03 có hỗ trợ hiện Widget trên home screen không nhỉ? Down về cài nhưng mà không biết là sao để hiện ra màn hình hết :((
Mấy cái đó phải hack máy bạn ơi.Hack bây giờ dễ lắm, 5 phút là ok.cài thoải mái không cần sign gì hết

cook luôn chứ tội gì mà phải hack cho nó mệt
mỗi cái tội mình chưa thử cook bao giờ, với lại thấy bảo mấy bản CFW bản nào cũng có lỗi không ít thì nhiều, hic, muốn up CFW mới cho con C5 03 mà chưa được

Chỉnh sửa cuối:
Back