• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

con C5-03 của mình phải nói là chụp ảnh phải chờ rất lâu và lướt xem ảnh cũng vậy. các bác có bị thế không? làm sao để cho nó nhanh hơn được nhỉ? :( thnks

con C5-03 của mình phải nói là chụp ảnh phải chờ rất lâu và lướt xem ảnh cũng vậy. các bác có bị thế không? làm sao để cho nó nhanh hơn được nhỉ? :( thnks
xem ảnh lâu thì do ảnh của bạn nhiều quá nên load lâu thôi máy nào chả vậy bạn

chụp ảnh máy này phải khoảng cách vừa phải + đủ sáng thì ảnh mới tương đối nét phải không bạn? bạn chụp ảnh có phải chờ nó xử lý ảnh lâu ko? toàn bị nhòe,mất hình :(

chụp ảnh máy này phải khoảng cách vừa phải + đủ sáng thì ảnh mới tương đối nét phải không bạn? bạn chụp ảnh có phải chờ nó xử lý ảnh lâu ko? toàn bị nhòe,mất hình :(
bị nhoè mất hình là do khi chụp bị rung tay thôi

nghĩa là lúc ấn chụp rồi ý,phải giữ yên 1 lúc mới dc, độ trễ của nó lâu quá :(

nghĩa là lúc ấn chụp rồi ý,phải giữ yên 1 lúc mới dc, độ trễ của nó lâu quá :(
của mình bt mà khi chụp ảnh bạn nên tắt bớt ứng dụng ẩn đi chụp sẽ nhanh hơn hoặc để độ phân giải ít lại

các pro cho mình hỏi. mình mới mua do ko bik dùng c5-03 nên định dạng lại toàn bộ máy mà ko sao lưu j hết bây giờ mất hết các thông sô cài đặt riêng của nhà sx, GPS, bản đô.. ko dùng dc. có ai bik làm cách nào khôi phục lại các tiện ích như khi mới mua máy về ko. thanks!
P/s : bác nào có hướng dẫn chi tiết gửi cho e qua mail: vdeptrai2gmail.com nhé ^^

các pro cho mình hỏi. mình mới mua do ko bik dùng c5-03 nên định dạng lại toàn bộ máy mà ko sao lưu j hết bây giờ mất hết các thông sô cài đặt riêng của nhà sx, GPS, bản đô.. ko dùng dc. có ai bik làm cách nào khôi phục lại các tiện ích như khi mới mua máy về ko. thanks!
P/s : bác nào có hướng dẫn chi tiết gửi cho e qua mail: vdeptrai@gmail.com nhé ^^

Thảo luận sử dụng c5-06

Mình mới mua em này mà gặp tình trạng là xoay màn hình ngang liên tục khoản 2-3 lần là bị khởi động lại. Có bác nào sử dụng con này cho mình chút ý kiến nha.
THANK ALL

P/s : bác nào có hướng dẫn chi tiết gửi cho e qua mail: vdeptrai@gmail.com nhé ^^

bác thử fomat máy lần nữa bằng lệnh *#7370#. pass mặc định là 12345

gps thì cần có cấu hình internet của nhà mạng. bạn thử soạn tin lấy lại cấu hình xem.....

Back