• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

Giúp Em cài flash cho Nokia C5-03 !

em có cái C5 - 03 nhưng khi dùng mạng 3g vào trang nhaccuatui.com để nghe nhạc nhưng trang web thì vào được nhưng nhạc ko play được

nó báo thiếu flash mong các bác hướng dẫn cho em cách cài flash cho máy c5 -03 với ?

Mong được sự trợ giúp của các Bác ....

em có cái C5 - 03 nhưng khi dùng mạng 3g vào trang nhaccuatui.com để nghe nhạc nhưng trang web thì vào được nhưng nhạc ko play được

nó báo thiếu flash mong các bác hướng dẫn cho em cách cài flash cho máy c5 -03 với ?

Mong được sự trợ giúp của các Bác ....

Máy có sẵn rồi mà bạn Flash Lite 3.0

em nghe nói phải cài thêm cái soft smartmovie nữa phải ko Bác ??có người bảo cái Flash Lite 3.0 chỉ hỗ trợ 1 phần ít phải ko bác ???

Hình như zing.mp3, nhac cuatui...nếu muốn nghe nhạc được phải có flash 7 hay 8 trở lên hay sao ý, hiện tại C5 03 chỉ mới có flash 3,4 thôi không hỗ trợ cao hơn nên pó chíu

Hình như zing.mp3, nhac cuatui...nếu muốn nghe nhạc được phải có flash 7 hay 8 trở lên hay sao ý, hiện tại C5 03 chỉ mới có flash 3,4 thôi không hỗ trợ cao hơn nên pó chíu

thì tớ cũng nghe vậy vậy ý !! tức ghê biết vậy mua thằng SS dùng adroi rồi !! huuhhu

Hiện giờ tôi đang dùng Nokia c5-03, khi vào web để nghe nhạc (vdụ: nhaccuatui.com, mp3.zing v.v..) thì không thể nghe được vì khung play bị trắng xóa. Vậy có phải do nó không có flash player? Tôi phải làm sao để có thể nghe được?
Các bạn có thể chỉ tôi dowload phần mềm đó ở đâu không? (Cho mình xin link luôn thì tốt quá! Cám ơn)

Hiện giờ tôi đang dùng Nokia c5-03, khi vào web để nghe nhạc (vdụ: nhaccuatui.com, mp3.zing v.v..) thì không thể nghe được vì khung play bị trắng xóa. Vậy có phải do nó không có flash player? Tôi phải làm sao để có thể nghe được?
Các bạn có thể chỉ tôi dowload phần mềm đó ở đâu không? (Cho mình xin link luôn thì tốt quá! Cám ơn)
k hỗ trợ flash nên k nghe đc đâu hồi trước có cái pm skyfire nhưng giờ k dùng đc nữa

C5-03 giúp em chọn FW với

em định up FW bản v21.0.3 cho con C5-03 nhưng nhiều FW thế này biết chọn bản nào ,ai bít bảo em với ,máy em màu đen hết nha :))
như trong ảnh có rất nhiều bản FW nên chọn bản nào :(

Chỉnh sửa cuối:
Bạn tháo pin ra, nhìn trên của hàng hàng số imei sẽ có hàng code ,bạn xem tương ứng với code nào trên navifirm thì down bản đó, goodluck

Back