• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

Cho t hỏi chút.
Máy của t trước khi hack thì xoay máy là tắt chuông.
Sau khi hack rùi thì mất chức năng đó.
Dù đã tích vào silencing calls ở turning control, sensors đã bật on.
Giờ t muốn dùng chức năng đó thì làm thế nào??

Hiện tại em đã úp FW lên V 20.0.024, RM-697, cho em hỏi là giờ mún hack máy thì em phải làm sao? search toàn thấy hack tới V 11.0.024 thui, mong các anh giúp đỡ. Thank!!

Hiện tại đã có FW 21.0.003 rùi bạn. Flash FW của bác manhtu đi đã tích hợp hack vĩnh viễn rùi đó

Hiện tại em đã úp FW lên V 20.0.024, RM-697, cho em hỏi là giờ mún hack máy thì em phải làm sao? search toàn thấy hack tới V 11.0.024 thui, mong các anh giúp đỡ. Thank!!
neu ko duoc thi dung cach thu cua cai nay nha. minh tét rui. okhttp://www.tinhte.vn/f91/3-cach-hackphone-moi-su-dung-chuong-trinh-diet-virus-867675/index2.html

Em dùng C5-03.
Cho em hỏi tại sao thỉnh thoảng, máy em lại báo " Đang đóng ứng dụng" rồi nó tự tháo thẻ nhớ. Lúc đó em lại phải tắt bật lại huặc tháo thẻ lắp lại mới được.
Ai biết giúp em với :((

Em dùng C5-03.
Cho em hỏi tại sao thỉnh thoảng, máy em lại báo " Đang đóng ứng dụng" rồi nó tự tháo thẻ nhớ. Lúc đó em lại phải tắt bật lại huặc tháo thẻ lắp lại mới được.
Ai biết giúp em với :((
bác coi lại chỗ cắm thẻ nhớ coi có bị lỏng không..hoặc bạn cài nhiều ứng dụng quá nó bị vậy đó

help

em mới mua máy đc 3 ngày, hack phone xong máy thỉnh thoảng bị đơ (cách 4 tiếng bị 1 lần) rất bất tiện.
Em format lại máy nhưng khi đến phần chọn region máy vẫn bị đơ như cũ!
Bác nào giúp em fix với!!!!!!!!!!!!!! :((

Có pro nào chỉ giúp mình, con c5-03 của mình khi chạy các game java ko có tiếng là sao? Tk nhìu

em mới mua máy đc 3 ngày, hack phone xong máy thỉnh thoảng bị đơ (cách 4 tiếng bị 1 lần) rất bất tiện.
Em format lại máy nhưng khi đến phần chọn region máy vẫn bị đơ như cũ!
Bác nào giúp em fix với!!!!!!!!!!!!!! :((
Bạn xem lại có cài nhiều phần mềm chưa, có khi bị xung phần mềm rồi đó

Em mới mua 1 con C5-03 ngày hôm qua, thấy nó cũng chẳng khác Nokia 5530 là mấy. Nhưng có 1 điều là các phần mềm hay ứng dụng em đã cài đặt thì khi muốn xóa chẳng biết vào đâu để xóa cả. Bình thường vào Quản lý ứng dụng >>> Ứng dụng đã cài đặt >>> Gỡ bỏ ứng dụng là được
Nhưng đây khi em ấn vào Ứng dụng nào thì nó ra luôn chi tiết về ứng dụng đó, cũng k thể tùy chọn để xóa được. Vậy em phải làm sao? Giúp em với!!!
Em cảm ơn nhiều

De xoa cac ung dung do ban phai vao cai dat>quan li ung dung>ung dung da cai dat>chon va giu o ung dung muon xoa>go bo . Ok.

Cho t hỏi chút.
Máy của t trước khi hack thì xoay máy là tắt chuông.
Sau khi hack rùi thì mất chức năng đó.
Dù đã tích vào silencing calls ở turning control, sensors đã bật on.
Giờ t muốn dùng chức năng đó thì làm thế nào??
Bạn nào biết giúp t với.

Back