• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.
Mính nghe lời bạn cài phần mềm đó vào và thêm một vài ứng dụng khác, củng như một số themes,cài thì cài được, nhưng tệ quá,mình lại không biết nó nằm ở đâu trong máy,lại nhờ các bạn chỉ giúp mình,mong được các bạn giúp.mình xin cảm ơn nhiều.
Tất cả các soft sau khi cài xong đều nằm trong thư mục Lắp đặt (đường dẫn: Menu/Lắp đặt) bạn à.
Riêng Themes bạn vào thư mục Giao diện chọn Bình thường(đường dẫn: Menu/Công cụ/Giao diện/Bình thuờng) bạn sẽ thấy tất cả các Themes kể cả themes mặc định và themes được cài đặt ;;)
Thân!
Posted via Mobile Device

Tất cả các phần mềm đều nằm trong mục Ứng dụng- Applications, còn theme thì bạn tìm mục Themes ấy

có vấn đề khi connect wifi

Mình đang dùng E63, máy đã hack bình thường. tuy nhiên thỉnh thoảng khi connect vào wifi bằng trình duyệt web của dt thì nó báo lỗi "ko có tín hiệu từ cổng giao tiếp", khi connect qua Skyfire thì lại ok. Có ai biết cách chỉnh lại ko chỉ mình với vì khi vào một số phần mềm khác như 10lives thì nó lại ko connect wifi được :-/

Con N78 của mình cũng bị lỗi như thế dùng ưeb Đt ko được dùng opera lại được sau đó minh for mat máy thì ko xảy ra tình trạng đó,có thể khi dùng skyfire máy đã dùng gprs nên vào được còn ở điện thoại do wifi yếu nên ko thể bắt được

Ê63 có wifi thì tốt nhất là bạn dùng trình duyệt mắc định của máy ấy, nếu dùng qua GPRS thì mới nên dùng 1 số pm khác

Sau 1 hồi tìm kiếm rồi cài cài tạm thời đưa ra kết luận là SYMS quá rắc rối.
Để đi thẳng vào vấn đề mình muốn hỏi các bạn câu hỏi sau.
Máy mình Nokia E63 - Hiện tại chưa Hack được.
Ví dụ cụ thể luôn mình đang có File Setup này X-plore v1.22
Đang sử dụng Nokia PC Suite phiên bản mới nhất.
Giờ muốn cài phần mềm này mình phải làm để đơn giản nhất.
Nó toàn báo lỗi chứng chỉ gì đó khó chịu quá.

Cảm ơn mọi người !

chẳng có gì là khó nếu bạn nản lòng mà không tự tìm hiểu, khi bạn đã làm được rồi mới thấy cái hay cua symbian,mình cũng dùng nokia e63 nè,ban đầu mình cung đâu có biết gì đấu, mò mãi cũng được thôi, bây giờ ngồi cài phần mềm ói lòi luôn, nhiều quá đi thôi.......bạn hãy cố găng lên...............

Co anh nao biet cach download file co duoi .rar truc tiep tren trinh duyet web tren dien thoai de luu vao the nho ko vay? E chi co the download dc file .Zip thoi. Trong dien dan co rat nhieu phan mem co .rar rat hay nhung dang .... bo ... tay. Cam on nhieu.

tình hình là mình mới 4mat lại máy & thẻ. Sau khi format thì mình tiến hành hack bằng Hello 2.0. Lạ là ở chỗ lần này máy cứ unpacking files mãi vậy, chờ hoài mà vẫn ko được. Vậy cho mình hỏi làm sao hack đối với máy vừa 4mat
Thank

tình hình là mình mới 4mat lại máy & thẻ. Sau khi format thì mình tiến hành hack bằng Hello 2.0. Lạ là ở chỗ lần này máy cứ unpacking files mãi vậy, chờ hoài mà vẫn ko được. Vậy cho mình hỏi làm sao hack đối với máy vừa 4mat
Thank

bạn cài lên thẻ hay máy vậy?máy mình cài ở thẻ nó cũng chạy mãi nhưng khi cài ở máy là được luôn.

bạn cài lên thẻ hay máy vậy?máy mình cài ở thẻ nó cũng chạy mãi nhưng khi cài ở máy là được luôn.

Hello ox 2.0 nó tự động cài vào bộ nhớ máy luôn đó bạn. lần đầu mình hack thì nhanh lắm. Nhưng 4mat xong thì hack ko được luôn :(

cho mình hỏi dung lượng Ram của E63 là bao nhiêu vậy, pin dùng được bao lâu, có hay bị lỗi gì ko, thanks, đang tính mua mà lên trang gsmarena.com ghi thiếu

cho mình hỏi dung lượng Ram của E63 là bao nhiêu vậy, pin dùng được bao lâu, có hay bị lỗi gì ko, thanks, đang tính mua mà lên trang gsmarena.com ghi thiếu

Pin nghe gọi BT khoảng 5 ngày, không có cái ĐT nào hoàn hảo cả

con E63 của mình sau khi 4mat 4 ngón thì bị lỗi fw. Cho mình hỏi là nếu mình đem lên care để họ giúp mình nâng cấp fw thì phải chờ bao lâu? Nếu trong thời gian bảo hành thì có tính phí của mình ko? :(

Status
Không mở trả lời sau này.
Back