• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.
Vậy làm theo hướng dẫn để sign chưa? Dùng Binsign á :-?
em da goi dien cho mot anh trong dien dan.tuy nhien em thay anh ay noi rag ko can cer va key..anh ay send cho em 1tap tin.em cai vao nhug van ko dc.anh chi cho em tung buoc' 1that cu the voi'.cam on anh KJR

Post bài TV có dấu nha bạn!!

Last edited by a moderator:
em da goi dien cho mot anh trong dien dan.tuy nhien em thay anh ay noi rag ko can cer va key..anh ay send cho em 1tap tin.em cai vao nhug van ko dc.anh chi cho em tung buoc' 1that cu the voi'.cam on anh KJR

Post bài TV có dấu nha bạn!!

Tất cả ruột gan KJR đã post vào chủ đề kia rồi, ko còn cái gì để nói nữa, bạn ko chịu làm theo thì chịu thôi. Phải làm rồi mới biết kẹt chỗ nào chứ :|

KJR chỉ dùm mình bài nào h.dẫn cài thành công 100% game N-Gage trên E63(filmwave 100.21.110) đi, hùi trước cài 1 lần ko chơi đuoc còn bị lỗi tùm lum fa3i format máy rùi, thanks nhiều!

Minh
dang dinh mua con e63 nay de phuc vu viec giai tri. Xin hoi con nay co the choi cac game n-gage duoc khong? Va co ai da dung no xem duoc Tv tren mang 3g cua vinaphone chua, chat luong hinh anh co tot ko?
Thanks
Posted via Mobile Device

KJR chỉ dùm mình bài nào h.dẫn cài thành công 100% game N-Gage trên E63(filmwave 100.21.110) đi, hùi trước cài 1 lần ko chơi đuoc còn bị lỗi tùm lum fa3i format máy rùi, thanks nhiều!

Minh
dang dinh mua con e63 nay de phuc vu viec giai tri. Xin hoi con nay co the choi cac game n-gage duoc khong? Va co ai da dung no xem duoc Tv tren mang 3g cua vinaphone chua, chat luong hinh anh co tot ko?
Thanks
Posted via Mobile Device

2 vấn đề này mình xin thua, các bạn qua khu vực game hỏi thử nhé!

Tui thấy có người hỏi về font tiếng Nhật cho E63, mà không thấy ai trả lời cả :)

Dùng font này thử nhé: http://www.mediafire.com/i/?w3bcgmxdon0. Hướng dẫn đổi font tại đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=39875

bác nào biết cách nghe nhạc trên mp3.zing và chơi game trên facebook thì chỉ em với, em dùng e63.

bác nào biết cách nghe nhạc trên mp3.zing và chơi game trên facebook thì chỉ em với, em dùng e63.

Bạn thử dùng trình duyệt Skyfire xem. Mình dùng nó để xem tivi trên trang vtc hay vtv (1 trong 2, quên mất rồi). Còn game trên Facebook mình chưa thử nhưng thấy có người bảo chơi được.

Posted via Mobile Device

Mình dùng Opera 10 nhưng sợ nó quá. Chạy nặng nề, tốn dung lượng nên đành bỏ.
Posted via Mobile Device

opera 10 rất hay dễ tương tác với người dùng hơn Skyfire ,Skyfire khó sử dụng hơn.em đã nghe nhạc trên mp3.zing ok rồi còn facebook vô được nhưng đứng cứng ngắt khi mở app màn hình load.chán vãi.

anh lâm,em cũng bị như zị,nhưng không mở được private,giờ làm sao đây...
Bạn cắm điện thoại vào máy tính rồi xóa thư mục đó trên máy tính, xóa trên điện thoại kô được đâu (máy phải hack mới xóa được)

mình là thành viên mới, nhờ Kojiro tìm giúp File Cer của máy nhé.
Số IMEI : 359319026272386

Cảm ơn mong hồi âm.

Bạn cắm điện thoại vào máy tính rồi xóa thư mục đó trên máy tính, xóa trên điện thoại kô được đâu (máy phải hack mới xóa được)

Làm gì có chuyện đi xóa thử mục private vậy bạn :) Chỉ xóa các file trong 1 số folder trong private thôi, xóa private thì các ứng dụng đã cài sao chạy được nữa.

e có con ê63 chạy chậm mà cùi dã man bi h e muốn chạy lại thì phải làm j bi h mag ra care thì nó bảo lỗi phần mềm thì nó mới chạy lại chứ chạy bt nó như thế nó k làm :( t

Status
Không mở trả lời sau này.
Back