• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.
à tiện bác cho hỏi luôn máy e mất code mà format kiểu *#7370# nó bắt code thì làm sao hả bác

E63 Format nhiều lần có bị hư không nhỉ ?
Format *#7370# và Format 4 ngón ( *+3+Gọi+Nguồn) có gì khác nhau không ?

E63 Format nhiều lần có bị hư không nhỉ ?
Format *#7370# và Format 4 ngón ( *+3+Gọi+Nguồn) có gì khác nhau không ?

Format nhiều thì chưa thấy bro nào than kiu bị hư
Nhưng dòng E thì format 4 ngón ko được nha bro
Đây là điểm bảo mật tốt hơn trên dòng E, Mình đã thử format 4 ngón, hoàn toàn bị vô hiệu hóa

Đây là điểm bảo mật tốt hơn trên dòng E, Mình đã thử format 4 ngón, hoàn toàn bị vô hiệu hóa

Mình vừa xài bốn ngón trên con E.63 hôm qua mà .?:-?

mình 4mat 4 ngón tốt mà bạn :)

Đọc càng nhiều càng thấy mệt. Nói túm lại một câu "Xanh Dờn". E63 là máy cùi bắp. Ai lỡ mua thì nên bán ngay. Giá còn cao. Nên đổi lại E1110i của Samsung mà xài. Khè khè

Đọc càng nhiều càng thấy mệt. Nói túm lại một câu "Xanh Dờn". E63 là máy cùi bắp. Ai lỡ mua thì nên bán ngay. Giá còn cao. Nên đổi lại E1110i của Samsung mà xài. Khè khè

Nói cũng phải. Đọc hết 81 trang topic này thì chắc ngất.
Máy móc thì tùy người sử dụng thôi. Mình nhu cầu không cao nên E63 này cũng đáp ứng được rồi. Bán đi làm chi :D.
Còn bạn có tiền, công việc lại cần sử dụng công nghệ thời thượng thì E63 đúng là cùi bắp thật.

Ban đầu mới đọc ý kiến của bạn cũng thấy hơi vô lý. Nhưng suy nghĩ lại thì đâu phải ai cũng giống ai. Chỉ cần bằng lòng là đc nhỉ.
Bạn cũng mới vào đây thảo luận phải không? Rất vui đc thảo luận với bạn.
:).
Posted via Mobile Device

cho mình hỏi, đã có ai nâng cấp thẻ nhớ lên 8GB chưa, nếu có thì tốc độ nó thế nào, mình đang xài cái 1GB, mà chờ còn free 20Mb :))

Nói cũng phải. Đọc hết 81 trang topic này thì chắc ngất.
Máy móc thì tùy người sử dụng thôi. Mình nhu cầu không cao nên E63 này cũng đáp ứng được rồi. Bán đi làm chi :D.
Còn bạn có tiền, công việc lại cần sử dụng công nghệ thời thượng thì E63 đúng là cùi bắp thật.

Ban đầu mới đọc ý kiến của bạn cũng thấy hơi vô lý. Nhưng suy nghĩ lại thì đâu phải ai cũng giống ai. Chỉ cần bằng lòng là đc nhỉ.
Bạn cũng mới vào đây thảo luận phải không? Rất vui đc thảo luận với bạn.
:).
Posted via Mobile Device

Bạn này ăn nói rất nhã nhặn , kết cái chỗ này .
Đúng như bạn nói chỉ cần mình bằng lòng là được chứ không bao giờ có cái gì là hoàn hảo ( con người cũng vậy ) , tùy nhu cầu sở thích và túi tiền sắm cho mình một con như ý thôi .
Với cái giá của nó thì E63 cũng đáng đồng tiền rồi . Dòng E này dành hổ trợ công việc mà , đừng kỳ vọng vào chức năng giải trí của nó .

Bạn này ăn nói rất nhã nhặn , kết cái chỗ này .
Đúng như bạn nói chỉ cần mình bằng lòng là được chứ không bao giờ có cái gì là hoàn hảo ( con người cũng vậy ) , tùy nhu cầu sở thích và túi tiền sắm cho mình một con như ý thôi .
Với cái giá của nó thì E63 cũng đáng đồng tiền rồi . Dòng E này dành hổ trợ công việc mà , đừng kỳ vọng vào chức năng giải trí của nó .

Ông chimuoichin này cấm sen vào. Ông đẳng cấp dữ lắm. Xài 40-50 cái điện thoại lận, chê E63 cùi bắp. Tui nói có đúng không?:mad:)

Ông chimuoichin này cấm sen vào. Ông đẳng cấp dữ lắm. Xài 40-50 cái điện thoại lận, chê E63 cùi bắp. Tui nói có đúng không?:mad:)

Thú thực mình chẳng hiểu bạn muốn gì luôn.

Posted via Mobile Device

Tui đang xài nó đây , cùi bắp về giải trí thôi chứ tui luôn coi trọng các tính năng hổ trợ công việc như lịch , mail , bàn phím ...và cả kiểu dáng của nó .
Là ông chê nó cùi bắp , tui mới nói " wifi nó khá lõm " là bị tụi Symbian TinhTe xúm nhau chém tơi tả rồi không nhã nhặn như trungls đâu .
Nhưng hình như ông cũng đang xài nó mà .

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn hãy tập trung vào chủ đề chính đi nào, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng cơ mà

Cùi bắp thì cũng có nhưng tui đang xài nó đây , cùi bắp về giải trí thôi chứ tui luôn coi trọng các tính năng hổ trợ công việc như lịch , mail , bàn phím ...và cả kiểu dáng của nó .
Là ông chê nó cùi bắp ,tui mới nói " wifi nó khá lõm " là bị bọn Symbian TinhTe xúm nhau chém tơi tả rồi không lịch sự như trungls đâu .
Nhưng mà hình như ông cũng đang xài nó mà .
Sax, lại cãi nhau vì điện thoại, cãi nhau đừng làm ảnh hưởng tới người khác, đừng mang 4rum khác ra mà nói thế chứ? Vào post messenger thì tha hồ mà chửi nhau. Chẳng ảnh hưởng tới ai hết!

em 4mat 4 ngón liên tục. 4mat 4 lần trong 1 buổi chiều chẳng sao cả bác ạ
mà bác 99 này hơi bị nổi tiếng đấy các bác ạ . h lại chạy sang đây :))

Giúp em về lỗi cài soft trên e63

E mới có máy,nhưng khi cài 1 số soft thi nó lại báo lỗi,đa số là các soft có crack.Nó báo lỗi như vầy nè các anh "certificate error.contact the application suplier ".Bây giờ phải làm sao đây????Làm sao biết được máy đã hack hả các anh?Cảm ơn các anh nhìu =D>=D>=D>

theo mình nghĩ máy đã hack thì cài được file sisx, bạn thử cài 1 game sisx nào đó xem:-?

E mới có máy,nhưng khi cài 1 số soft thi nó lại báo lỗi,đa số là các soft có crack.Nó báo lỗi như vầy nè các anh "certificate error.contact the application suplier ".Bây giờ phải làm sao đây????Làm sao biết được máy đã hack hả các anh?Cảm ơn các anh nhìu =D>=D>=D>

bạn đăng ký file cer sau đó hack máy, sẽ cài được đó!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back