• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Cpu 5800 là 434 mhz lun pác ah, ram 128mb. Nokia đã đính chính lại rồi

ghi nhận thông tin này.hehe đây là điều bất ngờ của 5800 khi test cpu đó.nokia ko đính chính nhưng thông tin này là có thật.bạn có thể tìm hiểu để biết thêm chi tiết về tt này :D

CPU Clock của 5800 CHÍNH XÁC LÀ 434Mhz nhé :p Đừng dùng tool xem ra 192Mhz rồi lại tự sướng rằng X6 và N97 của mình ngon hơn 5800 =)

Đang định mua em này nghe mọi người chê ghê quá , khoảng 8,9 triệu thì có thể mua máy gì vọc dược ?( chơi games , chat , lướt web ,cài soff) Mình không có pc và chỉ online lướt web bằng di động (dùng edge ) . Mong các bro tư vấn dùm !

Đang định mua em này nghe mọi người chê ghê quá , khoảng 8,9 triệu thì có thể mua máy gì vọc dược ?( chơi games , chat , lướt web ,cài soff) Mình không có pc và chỉ online lướt web bằng di động (dùng edge ) . Mong các bro tư vấn dùm !
Xin tư vấn cho bạn là mua iPhone, còn em này giá chỉ có 7,8 triệu căng đét chứ có 8.9 triệu thì nhiều quá không biết tư vấn em nào :D

Iphone thì chỉ mua dược máy cũ , khó biết mà mua lắm . Mình không am hiểu khoản nì , sợ mua dồ lởm .bro nào tư vấn dùm nữa di , ss b7610, hay ss i8000 , hay ss i5700 . Hay chỗ nào mua táo cũ cũng được . Tư vấn , tư vấn dùm .....

Mình hoàn toàn đồng ý với những nhận xét của bạn. Đây cũng là ý kiến chung của một số người đã sỡ hữu X6.
Với giá hơn 8tr đã có nhiều sự chọn lựa OK hơn nhiều

Mình thấy cũng đúng. Giao diện s60v5 thì như nhau

Omnia HD :) hoặc Satio :)

quá chuối. vậy thui ko mua X6 nua. mua 5800 thôi." thơm ngon bổ rẻ" em x6 cảm ứng điện dung nhưng chưa phải đa điểm vẫn phải dùng zoom kiểu như 5800. nói chung nếu ai thích đa điểm thì mua ip. ko tin các bạn qua thế giới di động vọc thử biết ngay.

Chết thật, chẳng phải úy kị gì đâu nhưng khách quan mà nói em X6 này chả được cái điểm gì. Giá đắt so với cấu hình, kiểu dáng, chất lượng. Camera cũng ko lấy gì làm đặc sắc cả. Thà làm em 5800 còn hơn! Ngon bổ rẻ. Chứ em này tầm tiền ấy đợi thêm 1-2 tháng nữa thì có xách dép cho các Model mới như SS Bada.....

Mình chỉ có một ý kiến duy nhất là mua X6 thì quá lãng phí vì tính năng của nó giống y 5800 mà tính năng thì không có gì là đột biến.
Màn hình cảm ứng điện dung cũng không có hiệu quả gì nhiểu với HDH S60V5.
Mua X6 chỉ lãng phí tiền thôi

Các bác cứ bàn về tiền bạc mãi thế. Ai đã dùng rồi test thử cho mọi người biết xem nào, chả thấy ai sài hết thế zzzzz

ai đã up được fw của x6 rồi ạ??

Nhà cháu thấy x6 có fw mới rồi nhưng up online thì đến lúc khởi động lại rồi chọn quốc gia thì không nhập được ký tự hay chọn được việt nam. Mà để thế hay bỏ qua thì lại không tiếp tục được. ai có thể hướng dẫn cụ thể được không ạ? mà x6 của nhà cháu là hàng sách tay, bản 32gb không biết có code tiếng việt cho con này không ạ???

Nhà cháu thấy x6 có fw mới rồi nhưng up online thì đến lúc khởi động lại rồi chọn quốc gia thì không nhập được ký tự hay chọn được việt nam. Mà để thế hay bỏ qua thì lại không tiếp tục được. ai có thể hướng dẫn cụ thể được không ạ? mà x6 của nhà cháu là hàng sách tay, bản 32gb không biết có code tiếng việt cho con này không ạ???
X6 có thể up offline = Phoenix hoặc JAF, bạn phải nói rõ máy bạn RM bao nhiêu thì mới tìm đc code TV cho bạn chứ.

Fw mới của X6 có j mới ko bạn?

mạng phép hỏi các bác, con x6 nàu có chip đồ họa không, hay là chạy game hd cà giựt cà giựt, đầu topic thấy cpu và ram là hết ham rồi.

Các bác nào sài òi thì so sánh thử với 5k8 và n97 xem nào, làm 1 bài test máy cho ae tham khảo lun đi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back