• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Ai biet giup minh voi. Minh co phan mem dayhand by muveszur iphone 1.00 nhung cai roi mo ra toan tieng china nen cha hieu cai dat nhu the nao ma dung ca. minh nho co trang web nao do huong dan rat chi tiet, nhung khi do chua co x6 chi down ve thoi . bay gio co may roi cai dat ra thi chang nho su dung nhu the nao nua. search google cung chang tim ra bai huong dan do nua. ai biet giup minh voi. minh rat thich cai do

ban vao icoin cai pm dayhand sau do chon cai dong dau tien thay cai chu ark gi gi do bang chu trung quoc dai dai do. sau do chuyen sang cai tab ben chon cai skill la ok

Ngon gì bạn. ở trên này có người mua rồi mà dùng hổng ra gì đấy

nghe mấy u quảng cáo dung lượng 1700mAh mà. dùng tốt hơn pin zin luôn cơ mà. định dung thử xem sao.

nghe mấy u quảng cáo dung lượng 1700mAh mà. dùng tốt hơn pin zin luôn cơ mà. định dung thử xem sao.

Trời đất. Bạn cứ thử mua đi rồi sẽ biết. Mình mua về nè, sạc no căng, xong rồi chỉ dùng được 18 tiếng là hết cạn. Nếu bạn thích thì cứ mua, biết cảm giác dùng hàng tàu là như thế nào ngay.

Bạn nói j mình ko hỉu. Bộ âm thanh đó có file sis đâu mà install?? Zới lại đây là file trong rofs chứ đâu phải pm j mà tự cài bạn? Mình đang nói bộ âm thanh của a mathanh tách ra từ v52 ak nha.bạn test lại nha. Thân

sieutocdo có bản CFW chưa vậy? cho a e xem có j cải tiến ko nào????

Ai biet giup minh voi. Minh co phan mem dayhand by muveszur iphone 1.00 nhung cai roi mo ra toan tieng china nen cha hieu cai dat nhu the nao ma dung ca. minh nho co trang web nao do huong dan rat chi tiet, nhung khi do chua co x6 chi down ve thoi . bay gio co may roi cai dat ra thi chang nho su dung nhu the nao nua. search google cung chang tim ra bai huong dan do nua. ai biet giup minh voi. minh rat thich cai do

Tìm đâu xa, ở ngay diễn đàn mình cũng có mà: http://www.pdaviet.net/showthread.php?87381-Iphone-keyboard-by-muveszur-Bàn-Phím-Kiểu-IPhone
Cái hs N97 đã có bác nào làm được chưa vậy?

minh rat cam on cac ban da giup minh giai dap nhung thac mac de su dung x6 hieu qua hon . minh co mot mong muon nay nua ai giup duoc thi giup minh lan nua nha. minh tai sisboom ve cai dat va cai dat rat nhieu ban phython nhung phan mem phython khac thi chay duoc ma rieng sisoom khong chay duoc. ai co ban phython nao cho sisoom khong hay biet o dau co chi minh voi

Cho Cái links down HS N97

Ủa nếu ko tìm được hs N97 thì bác thử nhờ mấy bạn cook fw cho 5800 xem, em thấy họ có hs của cả N97 và C6 đó. Nhờ họ share cho vậy. Bản cfw của bác dduuoonngg88 cũng có hs N97 nhưng là dạng flash .swf em ko thích, em thích kiểu giống Orange cơ.

sieutocdo có bản CFW chưa vậy? cho a e xem có j cải tiến ko nào????
Nghe nói sắp xog rùi đó! Nhiều cải tiến lắm!đặc biệt là Âm nhạc music xpress code của 5800 nghe ko thua gì 5800.

Ủa nếu ko tìm được hs N97 thì bác thử nhờ mấy bạn cook fw cho 5800 xem, em thấy họ có hs của cả N97 và C6 đó. Nhờ họ share cho vậy. Bản cfw của bác dduuoonngg88 cũng có hs N97 nhưng là dạng flash .swf em ko thích, em thích kiểu giống Orange cơ.
Cái hs N97 đã có bác nào làm được chưa vậy?

Không đơn giản như các bạn nghĩ đâu!liên quan cả 1hệ thống, Chỉ có 1cách là nghiên cứu fw C6 hay N97 cho X6 như pnht đả làm cho 5800,5530,523x đó!
Mà dùng 9 10hs chả sướng hơn sao,khỏi bị ai đụng hàng cả:))

mình rất cảm ơn các bạn đã giúp mình giải đáp những thắc mắc để sử dụng x6 hiệu quả hơn . mình có một mong muốn này nữa ai giúp được thì giúp mình lần nữa nha. mình tải sisboom về cài đặt và cài đặt rất nhiều bản phython nhưng phần mềm phython khác thì chạy được mà riêng sisoom không chạy được. ai có bản phython nào cho sisoom không hay biết ở đâu có chỉ mình với
Sisboom chỉ chạy trên nền python 1.4 trở lên và có Modul 1.25, bạn tìm và cài 2 cái đó là ok. Lưu ý luôn với bạn là các ứng dụng python bất cập ở chỗ một số soft có thể chạy trên python 1.4 trở xuống, còn 1.4 trở lên lại ko thể chạy (mình ko thích soft python ở điểm này), vì thế có thể bạn sẽ dùng được soft này nhưng có thể sẽ ko dùng được soft khác.
PS: Diễn đàn là nơi chia sẻ kiến thức chung cho tất cả mọi người, bạn ko phải ngại. Đôi khi câu hỏi của bạn lại đem đến kiến thức cho người khác. Ví dụ như bạn hỏi về Sisboom, mình tìm hiểu mới biết nó là phần mềm đóng gói sis :D

rat cam on ban. nhung minh hoi ngu mot ti boi vi tim mai cung chang thay phython 1.40 tro len va modul 1.25 o dau ca. ban nao biet chi link download cho minh duoc khong. thank!

rat cam on ban. nhung minh hoi ngu mot ti boi vi tim mai cung chang thay phython 1.40 tro len va modul 1.25 o dau ca. ban nao biet chi link download cho minh duoc khong. thank!
Bạn vào trang 4shared.com mà tìm, chắc sẽ có. Nếu ko thì tìm luôn trong diễn đàn mình ý, box python. Mình đang post bài bằng điện thoại nên ko dẫn link đc.
Không đơn giản như các bạn nghĩ đâu!liên quan cả 1hệ thống, Chỉ có 1cách là nghiên cứu fw C6 hay N97 cho X6 như pnht đả làm cho 5800,5530,523x đó!

Chán nhể! Mà sao X6 ngon thế mà bọn PNHT ko thèm để ý nhỉ? Vậy kiểu này chắc phải đợi vài năm nữa mới có hs chuẩn N97 mất, từ bây giờ đến lúc đó đành dùng tạm mấy cái hs flash vậy :(

Nghe nói sắp xog rùi đó! Nhiều cải tiến lắm!đặc biệt là Âm nhạc music xpress code của 5800 nghe ko thua gì 5800.

Chep. Xin cái bản Sis là nhét vào được. Nó đơn giản là HS cho V5. K liên quan đến phần cứng

Bạn đúng là 1 hero công nghệ!:))
HIx. Cái Hs nó là 1 phần mềm thui. Bạn có thể add nó vào fw như các cái khác. Giôngs như Của N97 Đưa vào đc 58. Tuy nhiên k phải phần mềm nào cũng đưa được vào fw.Cái HS của N97 mình nghĩ có thể đưa vào đc trong X6. Còn Hs của Sym3 căn bản là mình k chắc. Bởi Sym^3 và Sym^2 khác nhau rất nhiều.
Mấy cái Cfw của X6 có HS sym^3 chẳng qua là đưa .swf vào thôi

Cac ban oi . Minh dang dung greencharging de bao khi sac day pin. Minh da dua bai hat vao phan nhac mac dinh duoc roi nhung sao moi khi pin day no hat nho qua vay, co cach nao lam no hat to nhu binh thuong duoc khong cac ban. Hat nhu the o gan thi nghe chu o ngoai nha thi chang nghe thay gi ca

Cac ban oi . Minh dang dung greencharging de bao khi sac day pin. Minh da dua bai hat vao phan nhac mac dinh duoc roi nhung sao moi khi pin day no hat nho qua vay, co cach nao lam no hat to nhu binh thuong duoc khong cac ban. Hat nhu the o gan thi nghe chu o ngoai nha thi chang nghe thay gi ca
sao toàn post bài k dấu thế bạn. đọc lồi cả mắt

HIx. Cái Hs nó là 1 phần mềm thui. Bạn có thể add nó vào fw như các cái khác. Giôngs như Của N97 Đưa vào đc 58. Tuy nhiên k phải phần mềm nào cũng đưa được vào fw.Cái HS của N97 mình nghĩ có thể đưa vào đc trong X6. Còn Hs của Sym3 căn bản là mình k chắc. Bởi Sym^3 và Sym^2 khác nhau rất nhiều.
Mấy cái Cfw của X6 có HS sym^3 chẳng qua là đưa .swf vào thôi
để đưa được cái của n97 vào 5k8 thì cái hs đó đã phải sửa đổi rất nhiều đấy bạn à, và toàn do pro mới biết và làm được thôi, không chỉ đơn thuần là đưa vào không thôi đâu. còn mấy cái hs .swf thì nói làm gì cho mệt (chán chết)
còn x6 không có hs của n97 vì x6 ae dùng ít hơn 5k8, 5k8 ra lâu hơn nữa (cái đầu tiên chọt chọt được của nokia luôn), 1 phần nữa cũng vì cái giá (x6 trung chả ra trung, cao chả ra cao :| ), nên đa số dùng 5k8 nhiều hơn ---->>>5k8 có nhiều pro hơn x6 để vọc:((

Status
Không mở trả lời sau này.
Back