• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG DÒNG MÁY HP iPAQ

e có con rx1955 kô biết bị sao mà lúc khỏi động máy lên thì nó chạy được một nữa là đứng lại như vậy hoài luôn kô vào đươc bên trong mặt dù e đã reset rất nhiều nhưng kô thành công e thật sự botay.com lun có bác nào bít phải làm sao kô jup e với.nếu kô cho e xin địa chỉ nơi chuyên sửa dòng máy này cũng được. e cảm ơn nhiều.sdt e là 01213345475 e ở thành phố hồ chí minh

co the la rom cua may ban no bi hu roi do. Luc truoc kon hx2795 cua to no cung bi tinh trang nhu vay. Ban co the mang ra BK Computer de duoc su tro giup...:D

chào các bác! bạn gái em mới đưa cho e kon iPAQ 500 nó vọc sao mà quên pass mất tiu. :O đưa e sửa e lại ko biết gì về dòng này:(. các bác giúp em với!!! xin cảm ơn các bác nhiều!

còn cách cuối cùng là Hard Reset. Việc làm này tuy rất đau lòng nhưng bạn không còn sự chọn lựa :(:)((. Lúc trước tớ cũng ngồi vọc cái hx2795, vọc làm sao mà phần sercurity nó ko nhận ra vân tay của tớ...:(:)((

hp ipaq 3417

ai có kinh nghiệm sử dụng con này tư vấn giùm!em mới mua 1tr5 máy vãn ổn!thansk

co the la rom cua may ban no bi hu roi do. Luc truoc kon hx2795 cua to no cung bi tinh trang nhu vay. Ban co the mang ra BK Computer de duoc su tro giup...:D

vay BK Computer o cho nao vay ban co the cho minh xin dia chi cua cho do dc ko hoac so dien thoai cung dc, jup minh di nha:((8-|:(:|

Xin giúp đỡ về HP iPAQ hw6515

Em có con HP 6515e, hiện tại chỉ dùng được SIM Vinaphone để gọi, nhưng không gửi tin nhắn được. SIM Viettel và Mobifone thì không có sóng. Em muốn Up lại ROM nhưng làm mãi chẳng được. ROM tải trên trang chủ HP chỉ hỗ trợ cho dòng 6515a,b,c,d còn 6515e thì chẳng thấy đâu. Thử up qua thẻ nhớ như bác PhamQuang hướng dẫn cũng không được.
Rất mong các bác giúp đỡ em. Em cảm ơn các bác nhiều!

capble hw6515f

em vừa mới mua 1 con hp hw6515f mà không có capble. cho em xin hỏi con này dùng chung cáp với máy nào không?nếu ai có cápble mà không xài nữa xin bán lai cho em.thanks!

MÁY MÌNH BỊ GỬI TIN NHẮN KHÔNG ĐƯỢC ,GỌI ĐIỆN NGHE RẤT RÈ VÀ HÚ BÊN NGƯỜI NGHE VẨN VẬY CÁC BẠN GIÚP MÌNH NÓ BỊ HƯ GÌ HP6965
máy bạn bị hỏng rồi mua máy mới đi mình bán rẻ cho, máy mình máy mới nhé :-? 0922081221

dạ thưa các bác, em được ông bạn cho 1 cái hw6945, không biết nó bị gì, khởi động vào thì mành hinh trắng xóa luôn ạ. em muốn thử hard reset trước khi up rom ma chẳng biết làm thế nào để hardreset hoặc vào bootloader. mong các cao thủ chỉ giúp em ạ. máy có thể hiện là vG.39 .

cần ROM hp hw6915 bản tiếng anh

bác nào giúp em với,em đang có con hp hw6915 chạy bản rom download trên mạng về kí hiệu ENG,chạy vào máy em đang tiếng ý thì thành tiếng Đức

Em đang có 1 con HP Z125 không biết bác nào có ROM của em này không send cho em với .

Các bác ơi, em đang có một chú hx4700 không lên nguồn. Các bác có biết chỗ nào kiểm tra & sửa chữa không ạ, giới thiệu em với. Em ở Saigon ạ. Thanks các bác nhiều! :D

Em có con HP6828 - đưa cho đứa cháu chơi, thế là nó làm rớt không cao lắm khoảng 40cm ngày đó thì nghe gọi bình thường, Qua ngày hôm sau loa và chuông không nghe nữa, micro cũng câm luôn. Nhưng gọi đến thì đổ chuông, nghe nhạc thì lại không được:-? Vô lý. Các bác cao kiến giúp em với. :(( :(( :((
6828 kô nghe ko gọi, có chuông, không nhạc thì mang ra hàng nối lại dây loa, xong. Tôi bị con này rồi, tự hàn chạy rầm rầm

Bạn nào có ROM để up lên phiên bản 1.21 cho máy HP iPaQ hw6515h không , trên trang chủ không có bản ROM cho dòng này ?

cứu giùm e con hp hw 6515a với các pác chả là khi đang up nó lại bị đứa e nó phá nên máy bị treo chạy lại hoài kô được các pác giúp dùm e với

Em mới sắm được con HP data messenger hí ha hí hửng .
Nhưng dùng mobifone thì chỉ nhắn tin được mà nghe gọi không được bác Quang giúp em có cách nào không ạ

Hp 211 enterprise handheld thì kiếm cái Headsets nào để call qua Skype ngon có ai biết ko ạ :D

Lam the nao de up ROM WM6.1 cho HP6915

Lam the nao de up ROM WM6.1 cho HP6915...

Ban nao biet vui long huong dan giup va cho xin ban ROM moi nhat cho dong may nay..

Cam on nhieu..

Back