• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay icon symbinan anna cho theme mặc định của máy

TheRain247

Thay icon symbinan anna cho theme mặc định của máy

Bạn muốn dùng theme mặc định của máy nhưng nhàm chán với những icon cũ rích của nó?vậy thì hãy làm mới nó bằng bộ icon style anna này,toàn bộ 59 icon mặc định của máy sẽ có style anna.Cài vào ổ C,sau đó vào rom Patcher apply cái c2z lên rồi khởi động lại máy chọn thử 1 theme mặc định và xem kết quả.
Test trên N82.

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:
chưa nghe lần nào nhá, mà khác gì mấy cái themes đâu? Có vẻ ảo ảo nhá, người thứ 3 test không thành công nhá.

tưởng là thay vào đk theme gốc.ai ngờ lại cài theme khác vào

Mình cài bình thường mà,có hình quay màn hình đàng hoàng luôn đó nhá để nói mình chém gió,mình đã nói rõ là thay icon chứ có thay theme hồi nào đâu,ai ko cài đc thì dùng sisediter giải nén file mình up ra,sao đó copy tất cả 59 file mif đó vào C\resource\apps sau đó khởi động lại máy thử xem.Làm cách này mà ko đc nữa thì bó tay các bác:)

Mình cài bình thường mà,có hình quay màn hình đàng hoàng luôn đó nhá để nói mình chém gió,mình đã nói rõ là thay icon chứ có thay theme hồi nào đâu,ai ko cài đc thì dùng sisediter giải nén file mình up ra,sao đó copy tất cả 59 file mif đó vào C\resource\apps sau đó khởi động lại máy thử xem.Làm cách này mà ko đc nữa thì bó tay các bác:)
Thay cho Theme mặc định :| Có phải Apply C2z chứ bạn :-?
Pê ét : Ảnh chụp màn hình con dấu của DuyLinh,file cũng của Duylinh upload :-ss

một cái thank ko khó đâu các bạn à! chỉ là thank để khíh lệ! còn bài viết ko tốt thì nên góp ý nhẹ nhang người ta rút exp. các bạn đoc kỷ top là chủ top nói rỏ trước rồi mak

Apply C2z chứ Vip :)
Thì trên #1 thiếu câu này nên mình mới nhắc bạn thêm vào đó chứ :)) Chứ ko apply c2z thì chọt theme mặc định sẽ chả thấy thay đổi gì là điều đương nhiên :))
Nếu thích thì bung ra ném vào E:\Resource\Apps cho đỡ tốn ổ C thì apply e2z tương tự :D
Chưa trả lời cái pê ét của tớ kìa :-w

một cái thank ko khó đâu các bạn à! chỉ là thank để khíh lệ! còn bài viết ko tốt thì nên góp ý nhẹ nhang người ta rút exp. các bạn đoc kỷ top là chủ top nói rỏ trước rồi mak
Nhấn Thanks là sở trường của tớ rồi =))

Thì trên #1 thiếu câu này nên mình mới nhắc bạn thêm vào đó chứ :)) Chứ ko apply c2z thì chọt theme mặc định sẽ chả thấy thay đổi gì là điều đương nhiên :))
Nếu thích thì bung ra ném vào E:\Resource\Apps cho đỡ tốn ổ C thì apply e2z tương tự :D
Chưa trả lời cái pê ét của tớ kìa :-w

Nhấn Thanks là sở trường của tớ rồi =))
Hơ..hơ..chưa thử ổ E nên chưa bít ra sao,ai đang test thì thử trên ổ E giùm mình luôn nha:))

Back