• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay icon symbinan anna cho theme mặc định của máy

Ví dụ mình muốn tìm file mif của danh bạ đi,đầu tiên vào jbank taskman mở tìm kiếm tới contac,chọn xem chi tết nó sẽ hiện ra tên và đường dẫn của file mif đó,ở đây tên file mif danh bạ của máy mình là phonebook_aif.mif

Tiếp đó dùng xplore vào ổ z\resource\apps mở tìm kiếm tập tin của xplore gõ vào phonebook_aif.mif rồi coppy nó ra.Xong.
Muốn tiềm kiếm file mif khác thì mần tương như vậy,có tổng cộng 59 file muốn full hết icon thì chịu khó tìm☺

híc ! thế thì lâu lắm a ạ :(( em dùng C5-00 :(

máy c5-00 file mif sao nhiều ghê không lẻ copy hết hả bạn
@@ Ớh,sao phải phức tạp thế a DuyLinh :p A đi đến thư mục Z:\resource\apps rồi chọt vào mục Search của Xplore rồi đánh *.mif :D
Vậy là sẽ tìm đc tất cả file mif có trong thư mục đó mà :)) Rồi nhìn xem thay cái nào đc thì thay thôi 8-}

@@ Ớh,sao phải phức tạp thế a DuyLinh :p A đi đến thư mục Z:\resource\apps rồi chọt vào mục Search của Xplore rồi đánh *.mif :D
Vậy là sẽ tìm đc tất cả file mif có trong thư mục đó mà :)) Rồi nhìn xem thay cái nào đc thì thay thôi 8-}
Ra 1 đống như vậy khó mần lắm,nhiều khi đang thay mà ko biết đang thay cho icon của mục nào,vì có những file mif tên ko giống icon ngoài menu:D:D:D thà chịu cực tí mà biết chính xác mình đang mần thịt con nào :p

Duylinh làm giúp minh 1 bộ cho n95-8gb nhé.cho minh xin cái file c2z.rmp lun,khỏi mất công cài file sis!thank cho bạn trước ha!

Tôi đã cài cái này..cài cả cái C2zmarke gì đó cho e 63 ..hê..không thấy file C2z đâu Apply..không thấy C2z.rpm đâu hết

Tôi đã cài cái này..cài cả cái C2zmarke gì đó cho e 63 ..hê..không thấy file C2z đâu Apply..không thấy C2z.rpm đâu hết

cai c2z make vao the nho sau day mo len tao c2z.rpm dung xplore chuyen vao patches cung voi cac file rpm khac

máy bạn có rom patcher k ?
cai c2z make vao the nho ..Thế này là sao? hix Cài C2z maker..là để nó tạo ra file rpm, rồi lại phải tạo ra nó..sau day mo len tao c2z, nói như bạn là phải tạo bằng tay ra file này..Máy mình hack..đầy đủ hết..dùng khá nhiều file rmp,,ẩn đồng hồ,vạch pin..lên mình rất hiểu về vấn đề này..Có điều là không đào đâu ra cái file c2z..rpm để chuyển vào patcher..và apply nó..:-?:-?:-?:-?

minh da cai thanh cong tren n82,thank pac chu top nhung con may cai folder nhu tien ich,ket noi,am nhac,ung dung,cong cu,media,van phong thi lam sao thay doi,no van con bieu tuong mau vang hix can giup do!

cai c2z make vao the nho ..Thế này là sao? hix Cài C2z maker..là để nó tạo ra file rpm, rồi lại phải tạo ra nó..sau day mo len tao c2z, nói như bạn là phải tạo bằng tay ra file này..Máy mình hack..đầy đủ hết..dùng khá nhiều file rmp,,ẩn đồng hồ,vạch pin..lên mình rất hiểu về vấn đề này..Có điều là không đào đâu ra cái file c2z..rpm để chuyển vào patcher..và apply nó..:-?:-?:-?:-?

tim cai pm maker c2z ve cai va tao thoi mod thong cam vi may m khong co bo go tv

Back