• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effect trên n82 n95 và một số máy s60v3 !

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn đã khởi động lại máy chưa?

Đã khởi động lại máy vào theme rồi nhấm lựa chọn nó không có hiện lên chữ chọn Effect on hay off gì hết. Đã cài Animenu Flus và chọn cái hiệu ứng có sẵn. Nhưng ko thấy hiện tượng gì xảy ra. Mình xài con E71

Nếu ko có gì xảy ra thì làm theo cách thủ công hả bạn? chép Effect vào C/resouce/effect hả bạn? nhưng ko bật được chế độ effect thì làm sao mà nó có hiệu ứng đây?

Đã khởi động lại máy vào theme rồi nhấm lựa chọn nó không có hiện lên chữ chọn Effect on hay off gì hết. Đã cài Animenu Flus và chọn cái hiệu ứng có sẵn. Nhưng ko thấy hiện tượng gì xảy ra. Mình xài con E71

Nếu ko có gì xảy ra thì làm theo cách thủ công hả bạn? chép Effect vào C/resouce/effect hả bạn? nhưng ko bật được chế độ effect thì làm sao mà nó có hiệu ứng đây?

Cái này chỉ dùng cho FP2 trở lên thôi E71 là FP1 đứng ngoài quan sát bạn ạ

Đây là cách dùng cho FP1 đấy bạn, cứ test đi sợ gì chứ.

Đã test mà có chế độ bật theme Effect đâu? Bác minh thắng hướng dẫn làm sao bật chế độ đó đi cho con E71 của mình nè

quan trọng nhất là cái theme effect đó. mình cũng không hiểu. lúc trước thấy có bác làm được trên e71 rồi. nhưng topic cũ bị del mất. bạn cứ thử cài lại 1 lần nữa rồi khởi động lại xem sao

quan trọng nhất là cái theme effect đó. mình cũng không hiểu. lúc trước thấy có bác làm được trên e71 rồi. nhưng topic cũ bị del mất. bạn cứ thử cài lại 1 lần nữa rồi khởi động lại xem sao

Đã thử hết rồi nhưng có cái chữ Theme Effect đâu mà để bật lên cho nó hiện Effect chứ. Thử resert 3 4 lần rồi mà vẫn như vậy. Không có nó thì làm sao xài đây

Đã thử hết rồi nhưng có cái chữ Theme Effect đâu mà để bật lên cho nó hiện Effect chứ. Thử resert 3 4 lần rồi mà vẫn như vậy. Không có nó thì làm sao xài đây

khi cài đặt theme effect chỉ chọn 1 trong 4 hay 5 cái hiệu ứng thôi. cài lại xem sao bạn

khi cài đặt theme effect chỉ chọn 1 trong 4 hay 5 cái hiệu ứng thôi. cài lại xem sao bạn

Ủa nãy giờ bạn chỉnh sửa lại bài của mình hả? hèn gì không thấy cái bước 1 đã thay đổi. Cho hỏi thêm cài cái file Theme Effect vào C hay E vậy bạn?

Ủa nãy giờ bạn chỉnh sửa lại bài của mình hả? hèn gì không thấy cái bước 1 đã thay đổi. Cho hỏi thêm cài cái file Theme Effect vào C hay E vậy bạn?

mình chỉnh sửa bài của bạn làm sao được. bạn cài vào ổ C nhá

hihi. mình nhầm. bài này là bài của mình đã bị mod nào del. may có bác back up lại cho nên sửa lại đó bạn.

mình chỉnh sửa bài của bạn làm sao được. bạn cài vào ổ C nhá

Ý của J nói là Bạn (Quang_hop) chỉnh sửa bài của mình (Quang_hop) đó chứ không phải của J. CHo nên không có để ý có thêm cái bước 1 là cài đặt Theme Effect. Vậy đó

Ý của J nói là Bạn (Quang_hop) chỉnh sửa bài của mình (Quang_hop) đó chứ không phải của J. CHo nên không có để ý có thêm cái bước 1 là cài đặt Theme Effect. Vậy đó

vậy bạn joeD làm được chưa.?

vậy bạn joeD làm được chưa.?

Cài được hết rồi nhưng khi bấm vô nó không chạy. vẫn y như củ không hiểu sao. Cài cái nimenu đổi hết cái này qua cái khác sau khi đổi xong thì bật cái effect thì nó ko có gì biến chuyển rầu gì đâu

Cài được hết rồi nhưng khi bấm vô nó không chạy. vẫn y như củ không hiểu sao. Cài cái nimenu đổi hết cái này qua cái khác sau khi đổi xong thì bật cái effect thì nó ko có gì biến chuyển rầu gì đâu

nhớ là apply mấy cái patch lại nhá: open4all, c2z, KastorUI (bước 2)

đã test thành công trên E71. giờ thì đi ngủ với niềm sung sướng đc rồi :)) tjack chủ topic nha

nhớ là apply mấy cái patch lại nhá: open4all, c2z, KastorUI (bước 2)

ưhm đã làm được rồi thanks lần nữa ha. Mà có cái nào mà đặt biệt chút ko? vì thấy hầu như cái nào nó cũng hơi đều giống nhau hê hê

ưhm đã làm được rồi thanks lần nữa ha. Mà có cái nào mà đặt biệt chút ko? vì thấy hầu như cái nào nó cũng hơi đều giống nhau hê hê

muốn thay kô cần animenuplus thì làm theo phần lưu ý nhá.

Đã có cách tạo ra hiệu ứng transition trên các firmware cũ của n82, nhưng với firmware từ v30 trở đi trên diễn đàn chúng ta chưa ai làm được. Em có hướng dẫn sơ qua tại topic cũ nhưng mấy bác vẫn chưa làm được. Vậy em xin mở topic để hướng dẫn chi tiết cho mọi người !

cái này mà có thêm hiệu ứng chuỷên trang thì mới gọi là hoàn hảo khi sử dụng thỉnh thoảng có thấy hiệu ứng chuyển trang hoạt động nhưng không biết làm sao để nó hoạt động bình thường.

cái này mà có thêm hiệu ứng chuỷên trang thì mới gọi là hoàn hảo khi sử dụng thỉnh thoảng có thấy hiệu ứng chuyển trang hoạt động nhưng không biết làm sao để nó hoạt động bình thường.

Bạn thử test xem hiệu ứng nào như thế rùi up lên cho anh em nghiên cứu nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
Back