• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effect trên n82 n95 và một số máy s60v3 !

Status
Không mở trả lời sau này.
thông cảm vì không biết cách add ảnh vào bài
Trong mục trả lời chọn thêm hình rồi dán link trang web chữa hình ảnh là ok đó bác.Dạng như

Hiệu ứng thì như vậy nhưng không có hiệu ứng chuyển trang mà mỗi lần chuyển trang nó chớp chớp chứ không đẹp như trên N81 chỉ thỉnh thoảng mới được một nhát.

Hiệu ứng thì như vậy nhưng không có hiệu ứng chuyển trang mà mỗi lần chuyển trang nó chớp chớp chứ không đẹp như trên N81 chỉ thỉnh thoảng mới được một nhát.

ừ.vậy mới đang cần kiếm xem có cách nào không. e chừng rất khó.

Haha n95 8gb fw 30.0.18 đã ok.đi ngủ được rôi,a bác nào có hiêu ứng tuyết rơi hay mưa gió gì đấy up lên cho mih xin với.thask

* BƯỚC 2:cài c2zmaker để tạo file c2z.rmp sau đó di chuyển vào patch sử dụng rompatcher để apply và add to auto (tất nhiên là máy đã hack) :

mình có cài cái này vào rồi....nó lên biểu tượng nhưng bấm vào ko đc :(

mình có cài cái này vào rồi....nó lên biểu tượng nhưng bấm vào ko đc :(

ko cần tạo c2z cũng vẫn làm đươc hiệu ứng bạn ak,đâù tiên bạn chỉ cân cóp file KstorUi.rmp vào thư mục patcher rồi vào patcher apply để autu luôn nhé,sau đó bạn caì ThemeEffectsn82-95.sis vào bộ nhớ maý,đến chỗ có 4dấu tik,bạn chọn 1 trog 4 cái hiệu ưng nhé.caì xong bạn vào theme bật on,of rồi mở laj thành on,thoát ra xem thành quả nhé,muốn thay skin chỉ cần chép foder skin vào ổ c:resource chép đè bạn nhé,rồi thoát ra là đôỉ được hiệu ưng,nêú dung c2z rất dễ xung đột vơí maý.gây đứng máy đó

Status
Không mở trả lời sau này.
Back