• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Path Of A Warrior - Online

mấy bác cho em hỏi cái ô chứa máu và ma na có thể mở rộng hơn dc ko hay chỉ có thế thôi vậy
và khi đánh online em chỉ thấy phần solo với mission thế làm nv thì mới nhặt dc đồ à buổi tối bác nào rỗi dẫn em di làm nv onl line cái .làm nv toàn thua :L
nv của em : gaunho
tầm 8h tối em onl bác nào chơi thì gọi em di làm nv voi nhe' !:D

Posted via Mobile Devicechỉ được đến 5 thôi bạn.tối bạn mà online nháy máy mình hoặc nt thì mình vào chơi cùng cho.bạn muốn có đồ spice item va rare item thì phải chơi mission online nhiều vào.nếu bạn tầm rank 50 trở xuống thì item ra nhiều lắm.mình rank 2,bán đồ đi ko hết.id OBSERVADOR, MOBILE 00

Chỉnh sửa cuối:
anh thường hay onl vao h nào để em vô

sợ gọi lúc a dang bận thì ngại lắm, em mới lv 54 xếp hạng rank: 59k thì phải :D:D

anh thường hay onl vao h nào để em vô

sợ gọi lúc a dang bận thì ngại lắm, em mới lv 54 xếp hạng rank: 59k thì phải :D:D

Posted via Mobile Devicebạn rảnh lúc nào thì chơi,mình hay chơi tầm 8h-10h sáng, 14-17h chiều,20-23h tối,hoặc bạn rảnh khj nào thì gọi cho mình.đây là thời gian hè thôi,thì sẽ xếp lịch sau.bạn fải mời mình nhé,lv54 mà vào mission lv149 thj chết ngay,khi nào bạn rảnh,nt cho mình,mình cho mấy đồ rare item HEAVEN'S SWORD,SKY CLAYMOR,NEXT CLAYMORE,muốn đồ nào cũng được hoặc tất cả.TỬ TẾ VỚI MÌNH THÌ MÌNH CHẲNG TIẾC ITEM NÀO HẾT,NHƯNG ĐIỄU CÁNG,ĂN CHÁO ĐÁ BÁT THÌ MÌNH CHẲNG THÈM QUAN HỆ LÀM GÌ.

Chỉnh sửa cuối:
cảm ơn anh trước nha nhưng em phải nói trước đến em còn chả biết là người tốt hay kẻ xấu đấy anh ạ=)) nên nếu anh chơi với em thì phải đề phòng nha:)) à thế đồ đạc làm sao ma chuyển qua dc vậy nếu a cho em thì tốt quá mới thắng dc 4 trận còn toàn thua , a cay lắm 8-|

cảm ơn anh trước nha nhưng em phải nói trước đến em còn chả biết là người tốt hay kẻ xấu đấy anh ạ=)) nên nếu anh chơi với em thì phải đề phòng nha:)) à thế đồ đạc làm sao ma chuyển qua dc vậy nếu a cho em thì tốt quá mới thắng dc 4 trận còn toàn thua , a cay lắm 8-|

Posted via Mobile Devicehẹn vào một thời điểm nhất dịnh,mình sẽ bán với giá 249999999.chắc là có 250m rồi chứ.khi nào cũng được,miễn là ko fải đêm.

Posted via Mobile Devicent cho mình.0978739390.muốn có 250m thì làm thế này.có bao nhiêu gold thì vào GAMEVIL LIVE>SAFF>chuyễn hết gold từ LOCAL vào SERVEr ,sau đó cậu out ra ngoài,đến CONTINED thì lại vào GAMEVIL LIVE đi đến SAFE tiếp tục chuyển gold từ LOCAL vào SEVER.Khi nào đủ 250m rồi thì lấy hết gold từ SEVER chuyển qua LOCAL,sau đó vào MISSION đánh xong 1 map nào đó, tiếp đó vào GAMEVIL LIVE chuyển hết 250m từ LOCAL vào SEVER(cái này để cho SEVER lúc nào cũng có 250m thôi).sau đó out ra CONTINED lại vào game ,thế là có 250m.còn muốn có 999m thì phải hak hoặc có mã code.mình ko cho mã này được,chỉ bảo cho cách có 250m thôi.

Posted via Mobile Devicehết 15 này thì hôm nào cũng rảnh,nhưng 00h-04h thì ko rảnh,ngủ mà.sau 15 thì chắc ko rảnh,

Chỉnh sửa cuối:
hix em bị back nich 54 rồi h vô gamevil ko dc nưa chắc nó phát hiện em duff tiền nen mới bị
em chuyển 200m sang con nhỏ cũng bị mất luôn h còn có 300gold à hay mai anh cho em muon it tien de duff lại còn con 54 để chờ xem nó có cho vào nữa hay ko đã anh ạ :L:L:L:L:L

Posted via Mobile Devicechẳng hiểu gì.đã bảo là khi chuyển gold từ SEVER vào LOCAL thì phải vào chơi một MISSION nào đó,để game nó SAVE gold cho mình mà.khi mà chuyển từ SEVER vào LOCAL mà lại out game,không chơi nữa là mất hết gold ngay.cái này chẳng ai fát hiện ra hết.thằng nào chơi game này cũng fát hiện lỗi bug game này thôi.

nhưng của em ko vào dc gamevil nữa acc nhỏ thi vao dc nhưng acc lớn thì ko thể kết nối dc :L:L:L:L:L

thi acc 54 ko the kết nối vào dc mà ac ko hack thi lai kệt nối vào dc mà

acc 54 vào gamevil toàn báo conect fail please try agane

network conection failed please try again later mà hix hix

Last edited by a moderator:
à anh có dồ specia iteam lv 10 hay lv 25ko cho em di em lấy con nhỏ fang cho nhanh len lên top:D:D:D:D

Posted via Mobile Devicecướp ra.những đồ đó fải đợi tui chơi đã.trước có là del,chỉ giữ lại RAre item.khi nào lên lv100 thì gọi.cho 1 kiếm,1 giày RARE.sky claymore atk96 def 28.heaven's bo0ts atk10 def80 hp165.hay la heaven's swordlv90 atk 105 def15.n0i chung rare item thì mình full thật,chứ spice item thì chẳng có.

à anh ơi em làm nv ofline từ lv 50 đến giờ vẫn mấy cái map cũ boss lv 69>72 với boss lv 86>87 cứ đánh đi dánh lại mãi à :::::L:L:L .hôm qua online thắng dc 3 trận solo với 1 mission :D:D:D

anh osevador acc của em ko thể savedata trên gamevil dc anh có cách nào giúp em với hình như anh mới lên quả n97 à:) chúc mửng anh nhớ chỉ dùm em nhé

Back