• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Path Of A Warrior - Online

traihp9001

Well-Known Member
Path Of A Warrior - Online​

1.Giới Thiệu Game:
Bạn là fan hâm mộ của game diablo?
Bạn là tín đồ của game online?
Vậy bạn hãy đến với game nhập vai Path Of A Warrior.Trong game có 4-5 nhân vật cho bạn lựa chọn.hãy chinh phục các thử thách từ các nhiệm vụ để trang bị cho mình những trang bị (mũ,áo giáp,thắt lưng....) và vũ khí(rất đa dạng:kiếm cung,rìu...). hoặc kiếm thật nhìu xiền để vào shop (có cả shop online nhé:))
Điểm đặc biệt của game là hỗ trợ cả chế đô chơi offline lẫn chế độ chơi multiplayer qua gprs,wifi.
Còn rất nhìu cái hay các bạn hãy tự khám phá nhé

2.Thể Loại Game:
java game

3.Dung Lượng Game:
~800kb

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
tải file đính kèm về bỏ đuôi 7z rồi copy vào thẻ nhớ và cài

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
-sử dụng phím 5 chiều hoặc phím số 2,4,6,8 để di chuyển
-sử dụng phím số 5 để xuất chiêu.ngoài ra các phím số 1,3,7,9 để sử dụng các skill
-phím *,# để sử dụng máu và mana

7.Chú Ý:
nhận nhiệm vụ càng cao so với cấp độ thì càng đc nhìu điểm kinh nghiệm và xiền (nhớ phải mang theo nhìu máu và mana nghe)

Một số hình ảnh trong game:

Chỉnh sửa cuối:
hồi trước cũng mê thể loại này lắm nhưng giờ lười cày LV lên hem chơi.
thank pác share game hay

Mình có vào phần chơi đơn thì ok,nhưng lúc qua chơi mạng đăng nhập thì nó cứ thơng báo đại loại ID này đăng kí với pass khác >"<.Vậy pass đó ở đâu ra ta.

ặc,shop online toàn bọn lừa đảo,bọn nó bán đắt để giá linh tinh,mua ở shop off thôi(shop ò đồ cũng chẳng kém gì đâu)

ặc,shop online toàn bọn lừa đảo,bọn nó bán đắt để giá linh tinh,mua ở shop off thôi(shop ò đồ cũng chẳng kém gì đâu)

ban k de y ki roi,co nhung vu khi,trang bi hang khung rat doc do,tat nhien la gia hop li thi minh hay mua thoi.

thế bạn có trò gì hay sao ko post lên diễn đàn cho anh em xem

tro choi thi con nhieu.chi mong cac ban ung ho thoi.

do dt k co tieng viet nen mong MOD THONG CAM
Posted via Mobile Device

bạn nào cố tìm hộ mình xem trò này có cho màn 320x240 chưa?

K có đâu bạn à. Thường thì game online ít khi hỗ trợ màn hình ngang lắm. Nếu có thì tác giả đã post luôn rồi.

ai biết cách ép đồ không chỉ mình với,phần nâng cấp đồ (enchant item)thì dễ rồi,nhưng phần "combine items" nó bắt chọn 3 món đồ như thế nào thì ép được vậy ???

Back