• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM DÙNG TỐT CHO HTC LEO (HD2)

Vậy bạn dùng trình duyệt Skyfire để xem online hay dùng thử TCPMP GoForce 5500 Edition để xem offline xem sao!!

Cái Skyfire nó toi rùi sao á bác ạ, hôm trước em cài mà ko vào đc, Phong phanh nghe hơi nồi trõ thấy bảo VN mình ko vào đc nữa sao á .
TCPMP GoForce 5500 Edition thì em chưa down đc, bác có lịnk send cho em với nhé :D
Mới cài Core player 1.3.6 hỗ trợ xem flv khá tốt ( tuy vẫn có file flv ko đọc đc :D ) và khi xem Fullsreen thì sung quanh vẫn bị viền chứ ko đầy màn hình.

Cám ơn bác chia sẻ. Em muốn tìm phần mềm nào chơi tốt định dạng flv vì định dạng này phổ biến trên mạng nên nhiều khi lang thang mấy trang chia sẻ video xem online thấy clip nào hay là down về luôn, hì hục down mãi song mà thằng HD2 nó ko cho xem thì chim cú lắm bác ạ .

Cám ơn bác chia sẻ. Em muốn tìm phần mềm nào chơi tốt định dạng flv vì định dạng này phổ biến trên mạng nên nhiều khi lang thang mấy trang chia sẻ video xem online thấy clip nào hay là down về luôn, hì hục down mãi song mà thằng HD2 nó ko cho xem thì chim cú lắm bác ạ .
bạn hãy tìm trong forum này từ khóa corePlayer bản việt hóa file Cab phiên bản dùng lâu dài coi các files FLV ngon lắm.

bạn hãy tìm trong forum này từ khóa corePlayer bản việt hóa file Cab phiên bản dùng lâu dài coi các files FLV ngon lắm.

core player vẫn k xem đựoc hết các file flv đâu bạn ơi, nếu mún chuẩn cứ convert về mp4 cho mượt

core player vẫn k xem đựoc hết các file flv đâu bạn ơi, nếu mún chuẩn cứ convert về mp4 cho mượt

thank, đúng là muốn coi dc hầu hết các flv thì convert sang mp4 nhưng có hai điều bất cập là mất thời gian và chất lượng giảm, còn CoePlayer mình đang dùng thì chưa gặp một flv nào mà ko chạy dc, tiện đây up lên cho các bạn test thử ( bản việt hóa và dùng lâu dài): Download file

Các bác cho em hỏi có ứng dụng nào cho GPS không?Đại loại là để dẫn đường ấy mà.Em có tìm được một ứng dụng là NAV4ALL nhưng chẳng dùng được,nó có tiếng Việt dẫn đường nhưng lại không có bản đồ Việt Nam.Bác nào có ứng dụng nào liên quan đến GPS làm ơn share , em cảm ơn nhiều.

Các bác cho em hỏi có ứng dụng nào cho GPS không?Đại loại là để dẫn đường ấy mà.Em có tìm được một ứng dụng là NAV4ALL nhưng chẳng dùng được,nó có tiếng Việt dẫn đường nhưng lại không có bản đồ Việt Nam.Bác nào có ứng dụng nào liên quan đến GPS làm ơn share , em cảm ơn nhiều.
VietMap, GoogleMap... Nhiều ứng dụng cho GPS luôn!!

bác hướng dẫn rõ hơn đươc ko? trên pc e dùng phần mêm windows mobile devide centre thì fair cài như thế nàO A..

bác hướng dẫn rõ hơn đươc ko? trên pc e dùng phần mêm windows mobile devide centre thì fair cài như thế nàO A..
Đơn giản thôi. Bạn cắm cable kết nối giữa PC và HD2 qua Mobile Device Center hoàn chỉnh (Connected) sau đó bạn double click chuột vào file .exe của PM cần cài trên PC thì nó sẽ cài vào HD2 thôi...

Em ấn vào thì nó báo lỗi thế này la như thế nào a
C:/ summergames.exe is not a valid win 32 application..

Em ấn vào thì nó báo lỗi thế này la như thế nào a
C:/ summergames.exe is not a valid win 32 application..
Phầm phềm này của bạn không cần cài đặt gì hết, copy vào máy rồi chạy trực tiếp file exe đó nhé >:)

Các bác cho em xin chương trình duyệt web nào koi được flv giống Skyfire và chương trình yahoo với!!Thanks các bác nhìu!!!:D

Back