• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách Mod - Thủ Thuật Mod|Cook FW S60v5

Các bạn cần gì? (Vote để mình nghiên cứu post) ^^

• Total voters
    521
Máy mình là 5230, bình thường sau khi flash thì máy ở chế độ 3G. Có ai biết mod nào để sau khi flash là mạng ở chế độ GSM ko? Nếu có thì cho mình xin nhé.tks

Cái mod tắt rung khi mở khóa mình giải nén ra được private\10282BC4\Rules thì copy hết vào private\10202be9\ sao :-?.
Mình định Mod con X6-00

Cái mod tắt rung khi mở khóa mình giải nén ra được private\10282BC4\Rules thì copy hết vào private\10202be9\ sao :-?.
Mình định Mod con X6-00
Sặc.Biết cook FW mà lại hỏi 1 câu như thế sao?
Bạn mới tập cook phải không?:D
Bạn giải nén ra private\10282BC4\Rules thì để nguyên thư mục đó mà ném vào rofs2 thôi.:-?

À ờ nhưng mà hướng dẫn ở trên link download nó lại nói vậy mà :)).Thấy nó ngược đời nên hỏi vậy chớ sao :))

.Và đã test thử là mod này ko hoạt động với FW x6 :)).
Không chỉ riêng X6 đâu pro` à.
Nhiều CFW trên nhiều máy cũng không hoạt động đâu.
Mỗi trên CFW 5800 gốc là ngon:))

mấy bác cho em hỏi cái mod bàn phjm mini qwerty cho fw 5233 goc ko(no cfwc6) cho em xin voi.

ai rành theme effects cho mình hỏi file xoay màn hình là file nào thế
ai có hướng dẫn thiết kế effects cho mình xin luôn nhé

lấy lại âm chụp hình thế nào

e tắt được âm chụp hình rồi giờ muốn lấy lại làm thế nào nào hả bác? :-?:-?:-?, máy em 5233

mình làm theo hướng dẫn ở trên giờ muốn lấy lại thì phải làm sao, mình down phai sis về cài, máy mình 5233

mình làm theo hướng dẫn ở trên giờ muốn lấy lại thì phải làm sao, mình down phai sis về cài, máy mình 5233

đấy là cách 1 à. chỉ còn cách xóa cài đặt đi thôi :) chịu khó cho nó có tiếng vậy. hoặc là bạn cook rom, làm theo cách 2 ý. muốn tắt thì chọn camera 1, bật thì camera 2 3 4...

đấy là cách 1 à. chỉ còn cách xóa cài đặt đi thôi :) chịu khó cho nó có tiếng vậy. hoặc là bạn cook rom, làm theo cách 2 ý. muốn tắt thì chọn camera 1, bật thì camera 2 3 4...

cam ơn ban nha nhưng mình không thấy cài đặt của cái mình cài ra mình đã flash bản khác nhưng vẫn không có tiếng, mình cài phần mềm ở cách 1 , giờ mình muốn lấy lại âm camera1, vì mình thích cái âm này bạn có thể chỉ cho mình cách khắc phục được không. thank!

cam ơn ban nha nhưng mình không thấy cài đặt của cái mình cài ra mình đã flash bản khác nhưng vẫn không có tiếng, mình cài phần mềm ở cách 1 , giờ mình muốn lấy lại âm camera1, vì mình thích cái âm này bạn có thể chỉ cho mình cách khắc phục được không. thank!

bạn làm theo cách 1 thì mình chịu. Hay bạn thử dùng fw của mình xem, tắt âm là camera3, 1 2 4 vẫn có tiếng bình thường. bạn dùng phiên bản bao nhiều thì sửa lại tên cho đúng nhé.
http://www.mediafire.com/?fwakec4kn4rlw4n

Cho hỏi cái mod tăng âm lượng nấc 9-10 mình tăng lên 11-20 có bị gì ko ??

Âm lượng đt chỉ có 10 nấc thôi mà. Cũng Không biết nhế nào, bạn thử xem :D

Back