• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Top] Phần mềm báo pin đầy! Chống chai pin tuyệt vời :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Thì trong cái dòng Tip of save Baterry thì nó bảo là nếu ko sử dụng thì nên tắt máy (khi ngủ). :-s. Em làm theo thấy nó chẳng kêu nên tưởng soft lỗi.

Sao mình không tìm thấy C:\private\......mp3 vậy trời ơi...............help me please!

M dung roi,nhung chang thay no keu j ca? Hinh nhu fai doi pin day 1luc no moi keu,vao trong ctrinh m ko biet chon enable hay disable,cai nay no chay an nen ton pin hon thi fai ban nhi?

M dung roi,nhung chang thay no keu j ca? Hinh nhu fai doi pin day 1luc no moi keu,vao trong ctrinh m ko biet chon enable hay disable,cai nay no chay an nen ton pin hon thi fai ban nhi?

chắc là do bạn chọn cấu hình im lặng rồi

Sao mình không tìm thấy C:\private\......mp3 vậy trời ơi...............help me please!

Vào rumpathcher bật open4all lên bạn ah

trong máy cũng có chuông báo pin đầy mà, vào phần cấu hình rồi vào phần cài đặt riêng, vào phần âm báo -> bật.lúc pin đầy máy báo 1 âm thanh. good luck

Chiu. Điện thoại mình đã hack rồi, tìm trong C: và E: rồi mà không thể nào vào private được nhỉ?
Mình đã tải về, mặc định của phần mềm này là cài vào ổ C, máy chưa hack nên mò vào C:\private thay file âm báo không được, bực mình quá, dùng cái Siscontens bung ra và sửa lại cho cài trên ổ E, kết quả thật mỹ mãn! Máy chưa hack thì mò vào E:\Private cũng rối đấy, các bạn hãy kết nối đt với máy tính, trên máy tính vào Tools/Folder Options/View, chon Show hiden files and folders, mở thẻ nhớ ra sẽ thấy thư mục Private và vô tư sửa xóa nó nhé!
Bác nào thích thì tải về file cài trên ổ E:
http://www.mediafire.com/?8jzf99x2o8re87k

trong máy cũng có chuông báo pin đầy mà, vào phần cấu hình rồi vào phần cài đặt riêng, vào phần âm báo -> bật.lúc pin đầy máy báo 1 âm thanh. good luck
Pip 1 cái như chuột kêu, họa may có đang cầm điện thoại đọc báo thì nhìn thấy. Dùng nhiều pm thì thấy total patrol là tốt nhất. Cía Green này âm hơi bé. Nếu mà ở xa khoảng 20m(ở dưới nhà chẳng hạn) thì là cả 1 vấn đề đấy

tất nhiên là enable rồi :D nếu mún ko tốn Pin thì sau khi xạc xong dùng 1 trình quả lý tác vụ nào đó (Task mgr ấn phim 6, jbak taskman mở ứng dụng chạy ẩn, safe mgr vào tác vụ...) del cái greenchar đi là đc. Nên dùng safemgr để tắt chức năng khởi động cùng hệ thống của nó đi (công cụ -> quản lý tự khởi động) và chỉ bật lại khi cắm xạc

haha.thank.hài quá.mình cũng như vầy.nó nhảy sang bộ nhớ máy mới hài.vầy mà tìm hoài :))

mình cài vào thẻ nhưng tìm trên thẻ ko có mà nó lại nhảy sang bộ nhớ máy mới pro chứ :D:))

haha.thank.hài quá.mình cũng như vầy.nó nhảy sang bộ nhớ máy mới hài.vầy mà tìm hoài

DÒNG NOKIA TẠM MỚI THÔI CŨNG TỰ NGÁT NGUỒN SẠC KHI SẠC ĐẦY MÀ CÓ CÁM SẠC LẠI NÓ CŨNG HOK CHO SẠC!SOLF NÀY KÊU INH ỎI NHỨC CẢ ĐẦU ĐANG NGỦ MÀ NÓ RÉO LÊN COI SAO NỔI!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back