• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Top] Phần mềm báo pin đầy! Chống chai pin tuyệt vời :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn mở Explorer, bấm G, chọn dấu cho dòng Show sýtem files/Folders là xong.

sao phần Private trong cả ổ C và E của mình đều ko có gì nhỉ :-(

Kiểm tra lại đi bạn, nếu máy bạn đã hack thì khi dùng X-plore truy cập vào C hoặc E /Private có rất nhiều thư mục trong đó. còn nếu bạn dùng trình quản lý tập tin của máy thì không thấy gì đâu.

Em thấy N82 của em khi đầy pin có cũng kêo tít một cái. Bác nào có cách đổi tái Tít đấy thành bài hát không nhỉ?

Em thấy N82 của em khi đầy pin có cũng kêo tít một cái. Bác nào có cách đổi tái Tít đấy thành bài hát không nhỉ?

muốn đổi thành bài hát thì cái bạn cần là đây . Bạn xem lại bài #1 để biết cách báo bin đầy bằg 1 bản nhạc nhé

Sao mình lại không sử dụng được nhỉ? Nó chả có tí nhạc nhẽo nào cả. Báo pin không thật. Mình kiểm tra khi sạc mà nó cứ báo là 14% hoài

mình dùng E71 đã hack roài,mình cài vào ổ E: nhưng khi tìm file E:\private\200266D1\... mà tìm hoài không thấy.Bác nào biết mách mình với.:(

Cái này chả sử dụng đc gì cả. Nó báo pin đầy mà có phát ra nhạc gì đâu

mình dùng E71 đã hack roài,mình cài vào ổ E: nhưng khi tìm file E:\private\200266D1\... mà tìm hoài không thấy.Bác nào biết mách mình với.:(

bạn vào xplore rồi chọn hiện hết file ẩn . Tools -> Configuration -> đánh dấu hết 4 ô . Thế rồi bạn tìm lại dùm mình xem nhé . Chắc chắn là có mà

Cái này chả sử dụng đc gì cả. Nó báo pin đầy mà có phát ra nhạc gì đâu

Bạn test lại coi bạn chọc bật pm là khi pin đầy nó báo bằng nhạc mà . Mỗi tội là bản nhạc ban đầu ngắn lắm nên có lẽ bạn ko để í . Bạn xem lại đổi bản nhạc khác nghe cho hay ! :D

Sao của mình nó báo pin đầy mà k phát nhạc gì cả? T_T

Bạn nhớ làm khúc này chưa????

Khi cài đặt hoàn tất pm hãy copy bản nhạc bạn yêu thích vào thư mục !/private/200266D1 ( ! Là nơi bạn cài đặt ) và xoá file Greencharging.mp3 là âm thanh báo hiệu lúc đầu . Nghe hơi kinh bạn nào thich thì đễ nguyên mà xài đêm nghe cho thick :p và các bạn đổi tên khúc nhạc bạn copy thanh Greencharging.mp3 . Thế là xong hãy sạc pin và thưởng thức....

bạn vào xplore rồi chọn hiện hết file ẩn . Tools -> Configuration -> đánh dấu hết 4 ô . Thế rồi bạn tìm lại dùm mình xem nhé . Chắc chắn là có mà

Mình cũng đã làm như thế rồi mà không có file 200266D1, tìm đi tìm lại mấy lần rồi.
Bạn xem còn cách nào khác để thay đổi nhạc không thì bảo mình với nhé
Thank bạn trước nhé

Mình cũng đã làm như thế rồi mà không có file 200266D1, tìm đi tìm lại mấy lần rồi.
Bạn xem còn cách nào khác để thay đổi nhạc không thì bảo mình với nhé
Thank bạn trước nhé

Dễ thôi bạn dùng các pm quản lý ứng dụng như swissmanager , jbastask ,.... Rồi chọn ứng dụng báo pin và xem thông tin . Bạn chú í tớ dòng UID : ox.... đó . Sau đó bạn vào private và tìm foder sau ox đó là pm bạn cần và đổi nhạc thôi . Chúc may mắn !

Đêr mình thử xem thế nào.
mà sao cứ đc 14& là nó báo pin yếu thế nhỉ? hjc
Mình dùng N82. N82 Pin chán kinh khủng. Yếu dã man. Chả lẽ bán đi giờ

Đêr mình thử xem thế nào.
mà sao cứ đc 14& là nó báo pin yếu thế nhỉ? hjc
Mình dùng N82. N82 Pin chán kinh khủng. Yếu dã man. Chả lẽ bán đi giờ

có gi bán cho mình cái máy & giữ lại cục pin . Hehehe

Status
Không mở trả lời sau này.
Back