• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Balance v.1.1.9 S60v3[Kiểm tra tài khoản]

MinhThang

Manager
Touch Balance v.1.1.9 S60v3 VH by SymPViet

Phần mềm hỗ trợ Thông báo tài khoản sau Call, SMS,GPRS..ngoài màn hình.
Sau khi cài đặt các thông số, các bạn nên Restart Phone để hoạt động hiệu quả và đầy đủ tính năng nhất.

[PASS]SymPViet[/PASS]​

Ứng dụng này có phải là kiểm tra tài khoản Sim không bồ. Nó có thêm chức năng gì nữa không?
Đơn vị nhỏ nhất: đồng

Ứng dụng này có phải là kiểm tra tài khoản Sim không bồ. Nó có thêm chức năng gì nữa không?
Đơn vị nhỏ nhất: đồng

OK Cái này chỉ dùng cho thuê bao trả trước thôi, đơn vị nhỏ nhất là tới Xu luôn đó.:))

OK Cái này chỉ dùng cho thuê bao trả trước thôi, đơn vị nhỏ nhất là tới Xu luôn đó.:))
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Em vao cai dat va da thu phan mem nay.ket qua, cho khoag 7s sau khi test, no hien thong tin trong vong...0,05s, dieu hien nhien la em ko biet duoc no viet nhung gi! Buon qua! Mai len mag em moi thank anh dc,em dang dug dien thoai ma

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Em vao cai dat va da thu phan mem nay.ket qua, cho khoag 7s sau khi test, no hien thong tin trong vong...0,05s, dieu hien nhien la em ko biet duoc no viet nhung gi! Buon qua! Mai len mag em moi thank anh dc,em dang dug dien thoai ma

Là sao em có dùng được không? Việt hóa mà không biết tiếng gì là sao.

Là sao em có dùng được không? Việt hóa mà không biết tiếng gì là sao.

Ohie rồi anh ạ! Hóa ra em phải bật chế độ chờ lên thì nó mới sd đc (Vì lúc sáng em ol bằng điện thoại nên ko xem đc hình (--> ko biết:D) Cái này hay nè

Ohie rồi anh ạ! Hóa ra em phải bật chế độ chờ lên thì nó mới sd đc (Vì lúc sáng em ol bằng điện thoại nên ko xem đc hình (--> ko biết:D) Cái này hay nè

Vậy thì an tâm, hết hồn tưởng nhầm file thì chết.:|

Không. ý mình nói là USA thì đồng xu là đồng thấp nhất rồi. còn việt nam mình thì phải dùng đơn vị nhỏ nhất là đồng chứ.

Cho Mình hỏi: vậy là PM này không bật màn hình chờ là không sử dụng được phải không bạn?

a MT ơi phần mềm này bị 2 lỗi :

1. Khi cài đặt hiện ứng dụng không tương thích. Cố cài vẫn được nhưng Thanh Long có cách khắc phục, a pm riêng ThanhLong chỉ cho.

2. Sau khi bấm vào icon 1 để chỉnh cài đặt , xong thoát ra nó toàn báo lỗi sai số điện thoại ? Cái này TL ko làm nên ko rõ lỗi gì.

Chỉnh sửa cuối:
Không. ý mình nói là USA thì đồng xu là đồng thấp nhất rồi. còn việt nam mình thì phải dùng đơn vị nhỏ nhất là đồng chứ.
Mình đã thử khi chọn mở đơn vị nhỏ nhất là xu thì nó có tính là
+,- 15 xu, còn nếu ta chọn Tắt thì nó tính là chẵn.
Cho Mình hỏi: vậy là PM này không bật màn hình chờ là không sử dụng được phải không bạn?
Đúng rồi bạn, không bật màn hình chờ thì nó không báo ra nhưng vẫn dùng được khi bạn bấm vào cái Icon Get balance.

Lỗi khi cài ứng dụng báo "không tương thích" chỉ là do khi build, chắc anh Thắng thiếu thông số Dependencies của v3 thôi

Anh em nào bị lỗi thì cài file dưới, chon tiếng Anh để có tiếng Việt.:))

Chỉnh sửa cuối:
Lỗi không tương thích đã ổn.

Lỗi báo: số điện thoại sai, khi mình chỉnh cài đặt xong . TL đang nghiên cứu hi vọng sớm có kết quả.

Lỗi sau không phải là lỗi, mà nó sẽ cập nhật thông tin tài khoản bằng 1 tin nhắn.

Back