• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.5 Bản Tiếng Anh dịch bởi DDeathMetaL [Final Release of CnD Team]

i_love_baby387

TTPod v3.50 ENG Translated By .:: DDeathMetaL ::.
in .::CnD Team::.
[Final Release of CnD Team]

Cách cài đặt : Cài file TTPod v3.50 English by DDeathMetaL trước, sau đó vào E/TTPod/skin xóa hết folder V4 trong đó đi. Tiếp theo cài file TTPod English Skin là xong ( bạn nào bị System Error phải cài patch nhé )

Test Ok trên N81

Đã có bản Việt hóa hoàn chỉnh của SymPViet!

Link

Download click here

Last edited by a moderator:

Cách cài đặt : Cài file TTPod v3.50 English by DDeathMetaL trước, sau đó vào E/TTPod/skin xóa hết folder V4 trong đó đi. Tiếp theo cài file TTPod English Skin là xong ( bạn nào bị System Error phải cài patch nhé )

Ặc, nói như bạn thì mất luôn 3 skin mặc định của bản 3.50 ah?:-/
file skin mình nhúng kèm file RAR là 4 skin cũ của V3.41, bạn nào thích thì cài thêm. còn file TTPod v3.50 English by DDeathMetaL.sis thì đã dịch tất cả EQ, visualization, 3skin sang English hết rồi!!!

Tùy nhu cầu thôi :) Nếu bạn muốn dùng thì cứ để lại. làm thế để ai không biết đỡ mất công bị update error

Chỉnh sửa cuối:
vậy xóa Folder V4 trước khi cài 2 file V3.50 English là cách hay nhất, vừa có skin mới, vừa ko update error!

Người nào chưa cài bản cũ lấy đâu ra folder đó được :) Tùy bạn vậy. Spam dữ quá mai bị mod xóa bài mất =)) Ngủ thôi. Bye all

TTPod v3.50 ENG Translated By .:: DDeathMetaL ::.
in .::CnD Team::.
[Final Release of CnD Team]

Cac bac oi day la ban dich Ttpod cuoi cung cua CnD Team a?Chan nhi,Mong ban som xong vjec de tiep tuc dich ban Ttpod tiep theo,to thich dung Eng hon Vh
Posted via Mobile Device

@@ sao em cài cái này vô update error vậy ??? m uninstall TTPOD cũ rồi ,xóa hết file TTPOD cũ trong E rồi màk sao vẫn bị update error T_T

@@ sao em cài cái này vô update error vậy ??? m uninstall TTPOD cũ rồi ,xóa hết file TTPOD cũ trong E rồi màk sao vẫn bị update error T_T
Ban vao phan Apps manager tim va xoa pm ko co ten hoac ten tieng hoa di roi cai ban moi vao thu coi.
Posted via Mobile Device

bạn đã làm đúng các bước cài đặt như mình nói chưa :-?

Cài file TTPod v3.50 English by DDeathMetaL trước, sau đó vào E/TTPod/skin xóa hết folder V4 trong đó đi. Tiếp theo cài file TTPod English Skin là xong ( bạn nào bị System Error phải cài patch nhé )

mình cũng bị như bạn, nhưng chỉ cần vào app manager xóa hết những cái nào có tên TTpod đi là cài được :D

Test Ok trên N81

Có bác nào biết cách nhảy bài tới-lui (next-previous) bằng phím 5 chiều trên N81 không vậy? Bản 3.41 chỉ cần bấm nút gọi (màu xanh) là nút chuyển nhảy ra còn cái 3.5 này không thấy đâu cả, mún chuyển bài lại phải trượt bàn phím hơi bị bất tiện.

Có bác nào biết cách nhảy bài tới-lui (next-previous) bằng phím 5 chiều trên N81 không vậy? Bản 3.41 chỉ cần bấm nút gọi (màu xanh) là nút chuyển nhảy ra còn cái 3.5 này không thấy đâu cả, mún chuyển bài lại phải trượt bàn phím hơi bị bất tiện.

Vào phần cài đặt phím tắt đó bạn, xem là biết ngay mà.

mấy cái skin của anh dũng tàu ko thể chạy trên n86 hix2. Trong mục skin thì có nhưng vào TTPOD nó lại ko hiện skill đó :(

Back