• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.5 Bản Tiếng Anh dịch bởi DDeathMetaL [Final Release of CnD Team]

có ai biết tắt hình album ở tab lish bài hát và lyric ko? Bực mình thằng 3.50 này thiệt mất tiêu cái mục chỉnh Transparent cho hình nền và hình album mất tiêu
Posted via Mobile Device

có ai biết tắt hình album ở tab lish bài hát và lyric ko? Bực mình thằng 3.50 này thiệt mất tiêu cái mục chỉnh Transparent cho hình nền và hình album mất tiêu
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
sao may minh khong co hien album o list va lyric ma,chi hien o main thui,mun tat thi vo setting.may ban truoc hinh nhu cung dau co hien album o list va lyric dau ban. Tranparent may ban truoc,minh chon 100% nen cung khong quan tam

Posted via Mobile Devicebro nào up dùm mình skin ban 3.5 voi .file ttpob skin mình cài báo lôi . Thanks !

Posted via Mobile Devicebro nào up dùm mình skin ban 3.5 voi .file ttpob skin mình cài báo lôi . Thanks !
Posted via Mobile Device
skin 3.5 va 3.4 dung chung duoc ma.neu file ttpod skin cai bi loi,ban dung smartsis bung file sis ra,rui lay skin chep vo thu muc skin cua ttpod thui

Có ai nhận xết gì về chất lượng chơi nhạc của bản này ko? Mình thấy pm nge nhạc thì quan trọng nhất là khả năng chơi nhạc mà ko ai nhắc tới.
Posted via Mobile Device

Có ai nhận xết gì về chất lượng chơi nhạc của bản này ko? Mình thấy pm nge nhạc thì quan trọng nhất là khả năng chơi nhạc mà ko ai nhắc tới.
Posted via Mobile Device

Nghe thj thay van vay thoj ban,chu yeu pm nang cap de chay on dinh hon.neu ban biet chjnh EQ thj nghe nhac se chuan hon day
Posted via Mobile Device

Máy bạn có cài thêm font ko? Mình nghĩ đó là do font bạn đang dùng, nếu có thể thì bạn dùng font mặc định :) Ứng dụng này đâu có dùng font riêng đâu :)

Mình dùng font mặc định, máy e71 bạn ạ, mình không dùng chương trình gì liên quan tới font chữ cả

Bản này ko chỉnh đc ScreenBacklight ta. Có nghĩa là chỉnh đc đèn màn hình tắt ở Tab1 và tab 2 nhưng chuyển wa tab3 (lyrics) là đèn màn hình vẫn sáng. Còn cái này thì chỉnh tắt là tắt hết, sáng là sáng hết cả 3 tab. Kiểu này chắc xài 3.41 cho lành chứ bản 3.50 này thiếu tùm lum hết
Posted via Mobile Device

Bản này ko chỉnh đc ScreenBacklight ta. Có nghĩa là chỉnh đc đèn màn hình tắt ở Tab1 và tab 2 nhưng chuyển wa tab3 (lyrics) là đèn màn hình vẫn sáng. Còn cái này thì chỉnh tắt là tắt hết, sáng là sáng hết cả 3 tab. Kiểu này chắc xài 3.41 cho lành chứ bản 3.50 này thiếu tùm lum hết
Posted via Mobile Device

Đúng là bản này tùm lum à, mình VH thấy có nhiều chức năng thì có, mà khi dùng thì không có.:|

phiên bản 3.50 nghe nhạc tuỵet lắm .mình dùng n96 điều khiển trên cả tai nghe và các phím music trên may như phần nghe nhạc mặc định các bạn à.chỉ có skin hơi khiêm tốn một chút thôi nha .

phiên bản 3.50 nghe nhạc tuỵet lắm .mình dùng n96 điều khiển trên cả tai nghe và các phím music trên may như phần nghe nhạc mặc định các bạn à.chỉ có skin hơi khiêm tốn một chút thôi nha .

Chỉ tăng giảm Volume thôi đúng không bạn?

Mình rất muốn đổi bản mới dùng xem sao nhưng các bản sau này ko có cái skin nào xuất sắc như cái mặc định của bản 3.3.1 >>> Chính vì thế jo vẫn dùng bản cũ

Anh dùng N82 chỉ có Volume thôi à.
Bản TTPod 3.50, N95 8GB thậm chí nút chỉnh volume còn ko có tác dụng nữa (phải bấm phím 2 & 8) nhưng mình đã có cách để dùng được tất cả các phím Multimedia (Vol +, Vol -, Next, Prevous, Play/Pause, Stop), đó là dùng Magickey, kết quả tuyệt vời, có tác dụng ngay cả khi restart máy ;;)

Bản TTPod 3.50, N95 8GB thậm chí nút chỉnh volume còn ko có tác dụng nữa (phải bấm phím 2 & 8) nhưng mình đã có cách để dùng được tất cả các phím Multimedia (Vol +, Vol -, Next, Prevous, Play/Pause, Stop), đó là dùng Magickey, kết quả tuyệt vời, có tác dụng ngay cả khi restart máy ;;)

Kì lại nhỉ :-/ N81 cùi bắp thế mà dùng không thấy lỗi chi cả

Mình bị lỗi"bộ nhớ đầy.đóng 1 số ứng dụng và thử lại."Ko biết làm sao nữa

Mình bị lỗi"bộ nhớ đầy.đóng 1 số ứng dụng và thử lại."Ko biết làm sao nữa

Lỗi đó không phải do Pm này đâu.Nói chung theo kinh nghiệm của anh em thì chỉ có nước fomat máy và thẻ thì mới ăn thua thôi >:)

Back