• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.5 Bản Tiếng Anh dịch bởi DDeathMetaL [Final Release of CnD Team]

Lỗi đó không phải do Pm này đâu.Nói chung theo kinh nghiệm của anh em thì chỉ có nước fomat máy và thẻ thì mới ăn thua thôi >:)
Posted via Mobile Device

cám ơn bạn mình cài được rồi.Thì ra phải cài cái TTPOD vào bộ nhớ máy.

Hay là dòng FP2 bị thế :-? Em thực sự không có lỗi. N81 cùi bắp mà dùng sướng thật, cài PM gì cũng ít bị lỗi

sau mình cài trên N85 ko được vậy,nó cứ báo là update error không ah,mặc dù đã bật rompathcher lên rùi

Hay là dòng FP2 bị thế :-? Em thực sự không có lỗi. N81 cùi bắp mà dùng sướng thật, cài PM gì cũng ít bị lỗi
hic. n81 mà cậu nói cùi bắp thế chú 6120c của mình cùi gì nữa trời:(
mà 6120c cài trên thẻ phát được ngay mà. TTPOD dùng thích thật cứ nghe nhạc bật hiệu ứng full màn hình nằm dòm tý là ngủ ngay. hehe

hic. n81 mà cậu nói cùi bắp thế chú 6120c của mình cùi gì nữa trời:(
mà 6120c cài trên thẻ phát được ngay mà. TTPOD dùng thích thật cứ nghe nhạc bật hiệu ứng full màn hình nằm dòm tý là ngủ ngay. hehe

Nhớ hện giờ kẻo lại hết Pin bạn giá gọi không đuợc, nó bực mình lại gọi cho mình thì chết.

mình dùng thấy ko khác gi mấy bản trước, nhưng đang thắc mắc ko bít cho anh vào kỉu gì đây. pác nào bít chỉ dùm vài chiêu với.

món này làm sao để tự động chuyển bài? nó cứ hát đi hát lại 1 bài nếu khong next

món này làm sao để tự động chuyển bài? nó cứ hát đi hát lại 1 bài nếu khong next

bạn chọn chế độ kiểu phát là "ngẫu nhiên" xem. mình dùng vẫn tự nhảy bài sau khi kết thúc 1 bài hát mà.:|

hiệu ứng thì tắt được còn ô vuông còn lại muốn cho nó biến mất thì làm như thế nào

Help!

TTPod v3.50 ENG Translated By .:: DDeathMetaL ::.
in .::CnD Team::.
[Final Release of CnD Team]

...

Bạn ơi N72 có chạy được phần mềm này ko mà mình down về cái máy nó báo file corrupted??? trước đó mình dùng ban 3.3 nhưng đã tháo hết và format thẻ nhớ rồi...Giúp mình với!Thanks!!!

Bạn ơi N72 có chạy được phần mềm này ko mà mình down về cái máy nó báo file corrupted??? trước đó mình dùng ban 3.3 nhưng đã tháo hết và format thẻ nhớ rồi...Giúp mình với!Thanks!!!
Posted via Mobile Device
n72 la s60v2 ma ban.ban qua box s60 do. Ben do co phan mem nay va n72 xai thoai mai lun

Posted via Mobile Device
mình k bít sao chứ mình đang xài 3.4 việt hóa. Thấy tốt và sau đó có cài 3.5 xài k tốt nên h vẫn 3.4. Hj.

Back