• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.5 Bản Tiếng Anh dịch bởi DDeathMetaL [Final Release of CnD Team]

Có cách nào giữ các skin cũ v4 kia không vậy bạn? Hay là cứ phải xóa đi thì nó mới chạy được.

Có cách nào giữ các skin cũ v4 kia không vậy bạn? Hay là cứ phải xóa đi thì nó mới chạy được.
đâu cần phải xoá đâu,bạn chép mấy file skin trong v4 ra chỗ khác,sau khi cài xong,chép trở lại,mình xài skin tốt nè

đâu cần phải xoá đâu,bạn chép mấy file skin trong v4 ra chỗ khác,sau khi cài xong,chép trở lại,mình xài skin tốt nè
Posted via Mobile Device
minh khong xoa,khong di chuyen.van cai tot ne

mấy cái skin của anh dũng tàu ko thể chạy trên n86 hix2. Trong mục skin thì có nhưng vào TTPOD nó lại ko hiện skill đó :(
Posted via Mobile Device
ban chi cai duoc toi da 20 skin thoi,ban thu xoa bot 1 so skin thu xem

Dùng phím số thì tui bít rùi, mún hỏi là dùng phím navi ấy. Thanks
Posted via Mobile Device
ban dung thu vitural key thu xem co duoc khong

Last edited by a moderator:
Mình cài xong và dùng skin có sẵn, cứ chạy đc 1 lúc là nó lại bị đơ, ko hiểu tại sao luôn. Nếu mà xóa skin có sẵn và cài skin mới thì lại chạy đc bình thường. Có ai bị hiện tượng đó ko??? Làm sao để dùng đc skin có sẵn bây giờ:-/:-/:-/

Mình cài xong và dùng skin có sẵn, cứ chạy đc 1 lúc là nó lại bị đơ, ko hiểu tại sao luôn. Nếu mà xóa skin có sẵn và cài skin mới thì lại chạy đc bình thường. Có ai bị hiện tượng đó ko??? Làm sao để dùng đc skin có sẵn bây giờ:-/:-/:-/

Khởi động lại máy xem có hết không bạn, thử bản VH xem có bị không nha.

Mình dùng E71, cài vào thì chạy bình thường. Có điều font chữ nó cứ to đùng, nhiều chữ bị khuyết ở phía trên. Có cách nào làm font nhỏ gọn lại để cho đẹp không nhỉ?

Mình dùng E71, cài vào thì chạy bình thường. Có điều font chữ nó cứ to đùng, nhiều chữ bị khuyết ở phía trên. Có cách nào làm font nhỏ gọn lại để cho đẹp không nhỉ?

Máy bạn có cài thêm font ko? Mình nghĩ đó là do font bạn đang dùng, nếu có thể thì bạn dùng font mặc định :) Ứng dụng này đâu có dùng font riêng đâu :)

đã cài thành công trên 5320xm. cái này chạy ngon hơn bản 3.4 không mấy pác. có thêm hình album lại mất công cho thim hình zo rùi.

đã cài thành công trên 5320xm. cái này chạy ngon hơn bản 3.4 không mấy pác. có thêm hình album lại mất công cho thim hình zo rùi.

Đã cài thành công thì cứ nghe và cảm nhận sao lại còn hỏi thế, Nó có chức năng tự tải lời và hình ảnh đó cưng.

máy của em hạng gà thì tải lời và hình đâu ra. phải dùng cái GPRS rắc rối. mình dùng hình ảnh trên thẻ nhớ được ko vậy pác.

uả,sao mình cài ko có cái skin giống của người post thế nhỉ ??,bạn nào có share mình vơí

Mình thấy bản 3.50 này ko có j đáng kể mà còn thấy mất đi nhiều chức năng nữa. Mất cái chức năng chuyển bài hát bằng phím call. Mất mục chọn chuyển đổi chế độ lặp bài hát hoặc phát random trong menu mà bị chuyển vào mục hotkey
Posted via Mobile Device

máy của em hạng gà thì tải lời và hình đâu ra. phải dùng cái GPRS rắc rối. mình dùng hình ảnh trên thẻ nhớ được ko vậy pác.
Posted via Mobile Device
ban dung mp3 tag editor de add hinh trong the hoac may vao.dung gprs cung re ma ban

Mình thấy bản 3.50 này ko có j đáng kể mà còn thấy mất đi nhiều chức năng nữa. Mất cái chức năng chuyển bài hát bằng phím call. Mất mục chọn chuyển đổi chế độ lặp bài hát hoặc phát random trong menu mà bị chuyển vào mục hotkey
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
che do shuffle,repeat trong list cung co do ban.ban 3.50 nay thieu nhieu chuc nang that,khong co dieu chinh chinh font,den nen chung vao 1 cai.may minh phai cai vao bo nho may moi chay duoc,nguyen phan skin thui da chiem khoang 15 mb roi.lam cho bo nho may con 6mb.hix

Last edited by a moderator:
Posted via Mobile Device

Không hiểu bạn nói gì. Mình vẫn có mà. Menu-->mode--> ( chú ý bạn phải vào danh sách bài hát thì mới có nhé )

Không hiểu bạn nói gì. Mình vẫn có mà. Menu-->mode--> ( chú ý bạn phải vào danh sách bài hát thì mới có nhé )

Oh thì ra nó để vào mục lish bài hát. Bản trước thì nó để chung ở ngoài menu chính hèn j tìm ko ra

Máy bạn sao lại ko cài vào thẻ dc ah. Gớm skin j ma 15mb xài j ma nhiều thế

Posted via Mobile Device

ah quên cho mình hỏi cái mục Sound Fade và Use Control Pane trong phần Setting>General để làm j thế
Posted via Mobile Device

Nhờ anh kiepngheo88 giải thích thêm
ban dung mp3 tag editor de add hinh trong the hoac may vao
Tôi muốn dùng các ảnh có sẵn trong thẻ để thay cho việc phải down các hình ảnh trên mạng. Mong được hướng dẫn kĩ hơn một chút. Cảm ơn

Nhờ anh kiepngheo88 giải thích thêm
Tôi muốn dùng các ảnh có sẵn trong thẻ để thay cho việc phải down các hình ảnh trên mạng. Mong được hướng dẫn kĩ hơn một chút. Cảm ơn
Posted via Mobile Device
ban vo day dowm phan mem va duoc huong dan ky hon nha
http://pdaviet.net/showthread.php?p=871234#post871234

Back