• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.63 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!!

Caominh171

TTPod v3.63 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup
[Cập nhật 31.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ 0988846477:

Cập nhật ở bản 3.63:

1 Tối ưu hóa,. Giảm kích thước gói cài đặt
2. Sửa đổi cài đặt này bao gồm kết quả trong một số mô hình không thể tải về lyrics cho thấy, hiệu ứng âm thanh và cơ chế EQ không phải là làm việc
3. Việc sửa đổi các bài hát nào đó hoặc chơi ra các vấn đề quét
4. Để sửa đổi phím tắt E62 Mapping Problems
5. Để giải quyết các bài hát và hiện đang chơi không thể sử dụng Bluetooth để gửi các vấn đề
6 Việc sửa đổi đã dẫn đến cuộc gọi hoặc tin nhắn SMS và. Bắt đầu chơi bài hát tái phát hành của
7 Điều chỉnh EQ. Vấn đề và nâng cấp các hiệu ứng âm thanh
8. Revised ngang màn hình không thể được hiển thị sau khi màn hình vấn đề
9. Việc sửa đổi sẽ dẫn đến một chương trình ẩn không thể bắt đầu

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

>>>> HAPPY NEW YEAR!!! <<<<

My best wishes in 2010 to All PDAViet Members & My SymPVietGroup!!

Chỉnh sửa cuối:
Nhanh quá đã có bản 3.63 rồi ! thanks bạn
bàn Cao Minh ơi cho mình xin font chữ của bạn được ko?

Sặc. Nó cứ cập nhật theo kiểu điên cuồng như vậy hoài test mệt quá nhưng những VER đều na ná nhau, không có gì đột phá:-?

Nhanh đến chóng mặt, file của anh Caominh em ko down đc, ấn vào nó hiện ra cái khung hồ sơ điên điên@@, nhờ anh up lại. Thân^^!

Nhanh đến chóng mặt, file của anh Caominh em ko down đc, ấn vào nó hiện ra cái khung hồ sơ điên điên@@, nhờ anh up lại. Thân^^!

Xài Firefox để download thì sẽ không bị tình trạng này nhé bạn. Xài IE hay bị lỗi này lắm.:)

Nhanh quá đã có bản 3.63 rồi ! thanks bạn
bàn Cao Minh ơi cho mình xin font chữ của bạn được ko?
Font mình đang dùng ĐÂY :)
Chưa có thời gian để test bản 3.62 final đã ra bản 3.63.:|

Sặc. Nó cứ cập nhật theo kiểu điên cuồng như vậy hoài test mệt quá nhưng những VER đều na ná nhau, không có gì đột phá:-?
Có mem nói bản 3.62 bị lỗi khi có cuộc gọi tới, làm đơ máy dù ở chế độ ưu tiên cuộc gọi đó mấy anh. Nên em nghĩ chắc nó ra để fix lỗi này :D
Bạn dùng FireFox tải nhé, tại mình dùng FF để post bài hok àh :)

Cảm ơn Bạn Cao Minh rất nhiều ! mình vừa test 3.62 final xong đã có 3.63 rồi ! vui quá

Bạn dùng IE thì kích chuột phải vào link đó rồi chọn Open là có thể down được bình thường ;;)

anh Caominh ơi, font để làm j` vậy ạ? vừa cài bản này lúc trưa xong, mới test được có 1 tẹo mờ :O
co 1 mem thich font cua caominh,nen hoi xin.chu khong lien quan gi den ttpod ban ah

Posted via Mobile Device

Đúng là mod No1 Sym có khác. nhanh thiệt, chưa kịp test hết 3.62 đã ra 3.63.

thì ý mình hỏi là font này để làm j`, chứ có phải là bảo add được font này cho ttpod đâu :))

Bạn hỏi font dùng để làm gì, mình ko biết trả lời sao luôn :)
Nói chung là bạn viết chữ hiện như ảnh của Mih up ở trên thì bạn phải dùng font Minh đưa :)

Bạn hỏi font dùng để làm gì, mình ko biết trả lời sao luôn :)
Nói chung là bạn viết chữ hiện như ảnh của Mih up ở trên thì bạn phải dùng font Minh đưa :)

anh Kojiro nói thì em mới hiểu, em cứ tưởng dùng FontChanger để đổi font cho máy cơ ^^

Có mem nói bản 3.62 bị lỗi khi có cuộc gọi tới, làm đơ máy dù ở chế độ ưu tiên cuộc gọi đó mấy anh. Nên em nghĩ chắc nó ra để fix lỗi này :D
em đang dùng vẫn thấy bình thường mà anh?
Đúng là mod No1 Sym có khác. nhanh thiệt, chưa kịp test hết 3.62 đã ra 3.63.
đã có bạn post trước rồi bạn ah! nhưng chắc là thiếu hình ảnh và thông tin nên topic bị del rồi.

Các bạn ơi tớ cảm thấy ở bản v3.63 này hiệu ứng không khớp với nhạc thử tìm cách chỉnh ở phần cài đặt mà ko đc , hay tại phiên bản này nó thế nhỉ???
Posted via Mobile Device

Các bạn ơi tớ cảm thấy ở bản v3.63 này hiệu ứng không khớp với nhạc thử tìm cách chỉnh ở phần cài đặt mà ko đc , hay tại phiên bản này nó thế nhỉ???
Posted via Mobile Device

phần Decoders trong setting bạn phải để chế độ TTpod softwave của mp3 thì hiệu ứng mới khớp với nhạc được ... chứ để mp3 read format thì không khớp đâu , hiệu ứng nhảy lộn xộn lắm

Back