• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.63 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!!

Mình trên E71 thấy rõ ràng mà bạn, ngay mục số 3 trong Options đó :-?

em hứa với mod là cái số 3 của em là mode chứ không phải EQ như trên hình, Ảnh đây ạ!!!

Mod thông cảm không có đủ phụ kiện, em phải lấy con i900 chụp ảnh con e71 rồi lấy con e71 chụp lại con i900 (vì chỉ có con e71 của em vào được mạng :D:D:D)

Chỉnh sửa cuối:
em hứa với mod là cái số 3 của em là mode chứ không phải EQ như trên hình, Ảnh đây ạ!!!

...

Mod thông cảm không có đủ phụ kiện, em phải lấy con i900 chụp ảnh con e71 rồi lấy con e71 chụp lại con i900 (vì chỉ có con e71 của em vào được mạng :D:D:D)

Bạn phải vào tap đầu tiên, tap thể hiện các hiệu ứng, bạn đang ở tap thứ 2 là tap danh sách bài hát nên ko cho là đúng rồi, quay lại tap đầu tiên (nhấn qua trái) là sẽ có cho bạn.

Đừng hỏi 1 vấn đề nhiều nơi nhé!

Bạn phải vào tap đầu tiên, tap thể hiện các hiệu ứng, bạn đang ở tap thứ 2 là tap danh sách bài hát nên ko cho là đúng rồi, quay lại tap đầu tiên (nhấn qua trái) là sẽ có cho bạn.

Đừng hỏi 1 vấn đề nhiều nơi nhé!

Thì em thấy có 2 topic 2 ver khác nhau và em cài cả 2 cái đều không được nên em mới hỏi cả hai chỗ :D:D:D. Dù gì thì lần sau em cũng sẽ rút kinh nghiệm. Cảm ơm MOD, em đã làm được.

À tiện thể hỏi luôn MOD nếu mod dùng e71 thì có phải khi up lên ver 300 và 400 thì chọn EQ của phần mềm nghe nhạc mặc định của máy không có tác dụng đúng không ạ (em hỏi vậy vì kon e71 cuả ông a ở công ty dùng v110 thì chỉnh phát là thấy khác ngay).

Ở đây cũng có link mọi người phàn nàn này:D:D:D
http://discussions.nokia.com.au/discussions/board/message?board.id=communicators&thread.id=44526

mới phát hiện ra 1 chỗ việt hoá bị lệch các bác à :))
Posted via Mobile Device

Thì em thấy có 2 topic 2 ver khác nhau và em cài cả 2 cái đều không được nên em mới hỏi cả hai chỗ :D:D:D. Dù gì thì lần sau em cũng sẽ rút kinh nghiệm. Cảm ơm MOD, em đã làm được.

À tiện thể hỏi luôn MOD nếu mod dùng e71 thì có phải khi up lên ver 300 và 400 thì chọn EQ của phần mềm nghe nhạc mặc định của máy không có tác dụng đúng không ạ (em hỏi vậy vì kon e71 cuả ông a ở công ty dùng v110 thì chỉnh phát là thấy khác ngay).

Ở đây cũng có link mọi người phàn nàn này:D:D:D
http://discussions.nokia.com.au/discussions/board/message?board.id=communicators&thread.id=44526

Mình chỉ mượn máy test chức năng này cho bạn thôi, mình ko dùng E71. Nếu bạn đã tìm ra đến trang thảo luận trên thì có lẽ bạn cũng đã biết câu trả lời rồi :)

cho mình hỏi bản ttpod nào lúc hát có 3 vũ công nhảy trên màn hình lúc trước mình cài rối mà quên

Bản này theo mình là nghe nhạc hoàn hảo nhất ! Bass rất ấm, âm thanh sắc nét ở âm vực cao ! That look great

các bác cho hỏi sao mình dùng phần mềm này một thời gian thì tiếng anh chuyển hết thành tiếng trung nhỉ, xóa đi cài lại vẫn tiếng trung

các bác cho hỏi sao mình dùng phần mềm này một thời gian thì tiếng anh chuyển hết thành tiếng trung nhỉ, xóa đi cài lại vẫn tiếng trung

Tìm bản vh cài thử đi bác.k bác thử cài lại bản 3.51 rồi cài đè bản 3.63 xem

Posted via Mobile Device

công nhận bọn này nhanh cập nhật thật, đã có mấy thớt up bản 3.7 beta mấy rồi mỗi tội tiếng trung ko chơi đc.

mặc dù đã cài bản patch như vào chuơng trình vẫn báo system error ai biết cách khắc phục trưong hợp này không vậy

mặc dù đã cài bản patch như vào chuơng trình vẫn báo system error ai biết cách khắc phục trưong hợp này không vậy

bạn phải gỡ bỏ all các phiên bản cũ ra rồi cài lại xem sao nhé. mà bạn phải hack máy mới cài soft này được.

Cả nhà ơi ai cóa Skin với Splash của bản này hem sharre cho ae xài chung zowis.
Hik mấy hôm đau đầu với cái LCG , dùng cái này thấy đẹp hơn. Nhân thể chỉ cách mình attck file với , mình có phần mêm tạo lyric mà ko bít attack share cho cả nhà, chán toàn bị báo undefine

Hic, bạn caominh ơi, sao tui cài TTP vào rồi, sau đó cài patch vào thì máy báo không cho phép truy cập ứng dụng! Dù là bản 3.60 hay bản 3.63 đều y giang. Bạn có cách nào giúp mình với, mình đang sài N86, máy cũng đã hack rồi. Chờ tin của các PRO!

cac ban cho hoi minh cai ttpod 3.70 roi cai tiep path vao, o chuog trinh thi no chi nhap nhay 1 cai roi chang lam gi nua la sao, minh dung mobile nen ko type co dau dc

Back