• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.63 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!!

@stupid1314 : Bạn có thể nói rõ hơn về lỗi thông báo đo dc ko ? Mình ko hiểu rõ lắm về "ko cho phép truy cập ứng dụng" của bạn. Nó báo lỗi lúc cài file, hay lúc mở c.trình lên thế ? Bạn ghi nguyên câu thông báo đó lên đay dc ko ?

Hic, bạn caominh ơi, sao tui cài TTP vào rồi, sau đó cài patch vào thì máy báo không cho phép truy cập ứng dụng! Dù là bản 3.60 hay bản 3.63 đều y giang. Bạn có cách nào giúp mình với, mình đang sài N86, máy cũng đã hack rồi. Chờ tin của các PRO!
Bạn thử cài hết rùi khởi đọng l6ại máy xem sao. Mà nếu máy đã hack rồi thì cài tất cả bt hết chứ bạn, sao lại lỗi "không truy cập ứng dụng" được :-?
cac ban cho hoi minh cai ttpod 3.70 roi cai tiep path vao, o chuog trinh thi no chi nhap nhay 1 cai roi chang lam gi nua la sao, minh dung mobile nen ko type co dau dc

Hiện tại bản 3.70 là beta nên còn khá nhìu lỗi & ko còn tương thích hết tất cả các máy được, ngay cả trang chủ của nó cũng chưa public bản 3.70 mà bạn!

pm này vẫn còn bị lỗi hay sao đó,nếu mà đang mở chương trình này mà bấm giữ nút menu đẻ mở ct chạy ẩn là bị đơ máy ,không thể làm gì được nữa chỉ có cách bấm nút tắ màu đỏ

TTPod v3.63 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup
[Cập nhật 31.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Cho mình hỏi là nếu muốn hiển thị font chữ như trong các hình này thì làm thế nào ? Font chữ trong máy mình rất to chứ ko đc như này, lúc xem list bài hát và ở một số mục khác thì các chữ bị mất trên mất dưới, ko xem rõ đc. Thanks! :D

Thì b chỉnh fon chử nhỏ lại.muốn dc như fon chử trong hình thì b cài phầnmềm thay đổi fon chữ vào máy.rồi pm hỏi chủ nhân của cái hình đó là đang dùng fon gì:D

Bạn dùng fonts mặc định hay có dùng pm fonts nào khác không, máy bạn máy gì.

mình dùng font mặc định, Nokia N78, chữ hiển thị trong TTPod to wá nên mất đầu mất đuôi, bạn có font nào đẹp đẹp thì cho mình xin, thanks

@[Cloudz]: máy bạn đã hack chưa. nếu hack rồi thì qua ĐÂY tìm hiểu nhé.

Back