• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!! [Cập nhật 20.06]

Caominh171

TTPod v3.80 BETA build 2010052012 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup
[Cập nhật 20.06]

Trình nghe nhạc nổi tiếng!!

Trích dẫn từ anh Leminhhai111: (tks anh)

Cập nhật:

Tăng độ chính xác thiết lập tính năng, hỗ trợ cuộc gọi, nhạc chuông, tin nhắn SMS chuông, chuông báo động, chuông cài đặt
Tăng hỗ trợ hiển thị lời bài hát mini thực sự rõ ràng
Tăng chế độ nhạc nhỏ dần sẽ có hiệu lực rõ ràng hơn
Tối ưu hóa các chức năng quét các tập tin nhạc

***Bản này mình đã thêm phần tùy chọn cài Patch4run (để tránh sinh lỗi khi máy bạn nào đã từng cài Patch4run)***

With Patch4run: gồm Patch khi cài

Without Patch4run: ko gồm Patch khi cài​

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm >>> Path4run <<< (dành cho máy hack & chưa hack phone) !!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

***Khuyên dùng >>> PyUninstaller <<< để gở sạch sẽ các bản TTPod cũ, xong cài bản này vào là OK liền!!

P/S: Bản dịch chỉ còn phần Instructions (Hướng dẫn) là ko thể dịch được. Các bạn thông cảm nha!!

Download:

Multi Links

>>> TTPod v3.80 BETA EN by Caominh171@SymPViet <<<

Vietup Link

>>> TTPod v3.80 BETA EN by Caominh171@SymPViet <<<

=========o0*0o=========

Bản dành cho các máy có màn hình khác 240x320 (Not for 240x320)

Multi Links

>>> TTPod v3.80Beta EN for Other Screen by Caominh171@SymPViet <<<

Vietup Link

>>> TTPod v3.80Beta EN for Other Screen by Caominh171@SymPViet <<<

=========o0*0o=========

Bonus++: 26 sKiNs & 15 VisualizatIOns for TTPod 3.70-3.80

Multi Links

>>> TTPod sKiNs & VisualizatIOns Repacked by Caominh171 <<<

Vietup Link

>>> TTPod sKiNs & VisualizatIOns Repacked by Caominh171 <<<

Chỉnh sửa cuối:
anh cao minh sao ko cho tất cả skin vào 1 thư mục cài đặt lun cho nó tiện tuy file sis nặng nhưng mà cài 1 lần cho nó tiện :D

anh cao minh sao ko cho tất cả skin vào 1 thư mục cài đặt lun cho nó tiện tuy file sis nặng nhưng mà cài 1 lần cho nó tiện :D

chuẩn quá , mà cũn đỡ mất công cho mọi người đi mò skin ttpod cho vào 1 file sis quá tiện lun

dùng cho E 63 dc ko vậy bạn, mình cài bản 3.70 mà vào cứ báo lỗi hệ thống, tai chưa sign dc nên bạn thông cảm hỏi trước........

P/S: Bản dịch chỉ còn phần Instructions (Hướng dẫn) là ko thể dịch được. Các bạn thông cảm nha!!

- Sau dịch không được vậy caominh nó văng ra hay là nó đụng vào ko được, Nếu đụng vào ko được là đoạn văn chỗ này nó nhúng code vào nên ko việt hóa được :-?:-?:-?

chuẩn quá , mà cũn đỡ mất công cho mọi người đi mò skin ttpod cho vào 1 file sis quá tiện lun
Lúc trước làm thế nặng quá, nhìu bạn than nên thôi.

Để mai mình tạo 1 file pack các skin mình có cho hen :)

- Sau dịch không được vậy caominh nó văng ra hay là nó đụng vào ko được, Nếu đụng vào ko được là đoạn văn chỗ này nó nhúng code vào nên ko việt hóa được :-?:-?:-?
Dạ, anh thử xem sao
Chưa có bản full hả bạn Cao Minh?
Chưa bản final của 3.80 bạn àh

cảm ơn bạn Sir,
tôi tự hỏi, với tính năng sticker .. tôi có thể làm thẻ hình ảnh với TTPod bây giờ? : D

Mã:
thanks you Sir, 
i wonder with sticker feature..can i make image tag with TTPod now ?

ai làm bản cho 176x208 giùm em với
Đã làm 1 bản cho các loại màn hình khác rồi đó bạn. Bạn thử xem sao nhé!
cảm ơn bạn Sir,
tôi tự hỏi, với tính năng sticker .. tôi có thể làm thẻ hình ảnh với TTPod bây giờ? : D

Mã:
thanks you Sir, 
i wonder with sticker feature..can i make image tag with TTPod now ?
U can make skin yourself if sticker's size is compatible with ur phone screen, mate :)

Khi vào danh sách thì có 2 từ Ưa thích trong danh sách, từ cuối có tiếng Hoa :p
Cái Sticker cũng khá thú vị :) Nghe cảm giác hay hơn thì phải. Nhưng có 1 lỗi là ko tắt kết nối tải ảnh, hay lời của bài hát được, cứ kết nối hoài, rất nguy hiểm, có thể chết tiền :(

mình cài vào rồi nhưng vừa vào rồi lại văng ra.ai biết chỉ dùm.thank's

báo lỗi còn biết mà lần còn đằng này cài ok hết.thấy icon trong app nhưng open thì bị văng ra ngoài.

Back