• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!! [Cập nhật 20.06]

Mình đang xài LCGJukebox bản quyến nè trứơc giờ mình chưa tìm dc 1 lyric cho bài Việt Nam nào .YOU có thể cho mình xin 1 vài bài để trãi nghiệm không ?

mình cũng chẳng nhớ rõ vì giờ mình hồi mình nghe bằng juke lâu lắm rồi, với cả cũng không lâu rồi không nghe nhạc việt nam nữa, mình nhớ hồi đấy search lyric cứ type phần title của bài là tiếng việt không dấu là nó search ra

Bản này beta nên chưa hoàn chỉnh lắm bạn à, chờ ra bản final rồi bạn tha hồ so sánh :D

đây là mình nói ttpod nói chung, tất cả các bản từ trước đến giờ mà :D

mình cũng chẳng nhớ rõ vì giờ mình hồi mình nghe bằng juke lâu lắm rồi, với cả cũng không lâu rồi không nghe nhạc việt nam nữa, mình nhớ hồi đấy search lyric cứ type phần title của bài là tiếng việt không dấu là nó search ra

Để mình nói cho bạn nghe muốn tải lyris bằng LCGJukebox thì phải mua bản quyền mới dc có cr@k cở nào cũng không xài dc chức năng đó ne và mình đã xài nó dc hơn 1 năm rồi chưa từng tải dc 1 lyric bài hát VN nào . ANH + PHÁP còn chật vật nữa là

Để mình nói cho bạn nghe muốn tải lyris bằng LCGJukebox thì phải mua bản quyền mới dc có cr@k cở nào cũng không xài dc chức năng đó ne và mình đã xài nó dc hơn 1 năm rồi chưa từng tải dc 1 lyric bài hát VN nào . ANH + PHÁP còn chật vật nữa là

đợi mình xem thế nào chụp screenshot cho bạn :D, mình thì chưa bao giờ có bản quyền juke rồi, nhưng nhớ vẫn tìm lyric bình thường

đợi mình xem thế nào chụp screenshot cho bạn :D, mình thì chưa bao giờ có bản quyền juke rồi, nhưng nhớ vẫn tìm lyric bình thường

YOU tìm bằng cách gì search online??

ps : YOU có thế tím dc lyric online khi không có bản quyền jkebox ???

Chỉnh sửa cuối:
YOU tìm bằng cách gì search online??

ps : YOU có thế tím dc lyric online khi không có bản quyền jkebox ???

ừ, tìm lyric bình thường mà :|, chạy juke, vào lyric rồi search thôi, có gì nghiêm trọng thế bạn :-?

ừ, tìm lyric bình thường mà :|, chạy juke, vào lyric rồi search thôi, có gì nghiêm trọng thế bạn :-?

Biết ngay là YOU bị nhầm mà . thôi ne chỉ là thảo luận vui vẻ ne không có gì hết . thôi ngưng tại đây ne YOU .

CHÚC VUI . THÂN !!!!

a ơi có thể hưỡng dẫn e cách việt hóa ttpod được ko ah phải sửa từ phai sisx hay là dùng phần mềm can thiệp

Thông báo cho các bạn biết ,ứng dụng nghe nhạc TTPod ngày hôm nay 15.07.2010 đã chính thức ra mắt phiên bản v3.71 rồi.Chi tiết có thể vào trang chủ www.ttpod.com để cập nhật.
Nhóm SymPViet vào cuộc để EN bản này thui.
Thanks nhiều !

Back