• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!! [Cập nhật 20.06]

báo lỗi còn biết mà lần còn đằng này cài ok hết.thấy icon trong app nhưng open thì bị văng ra ngoài.

Cài thêm Path4run thử

>>> Path4run <<< (dành cho máy hack & chưa hack phone)

trong bản này đả có Path4run. máy mình cài từ bản v3.6x đền v3.7 và bây giờ v3.8 đều bị out ra nhưng cài v3.3x đền v3.5x thì bthường.chán thật.

Khi vào danh sách thì có 2 từ Ưa thích trong danh sách, từ cuối có tiếng Hoa :p
Cái Sticker cũng khá thú vị :) Nghe cảm giá hay hơn thì phải. Nhưng có 1 lỗi là ko tắt kết nối tải ảnh, hay lời của bài hát được, cứ kết nối hoài, rất nguy hiểm, có thể chết tiền :(

Cái phần trong DS thì đa dạng lắm anh àh :D

Bản này nó có thêm 1 số DS tiếng Trung, cần kết nối mạng mới xem được @@ => Đốt tiền chắc lun :((

mình cài bản v3.8 đả cài Path4run.cài hoàn tất sau đó vào apps và open ttopd thì không vào mà lại thoát ra ngoài như cũ :(

bản này vào chậm, scan chậm, thoát chậm...nản.chờ bản 3.8 final thôi, giờ xài 3.7 final cho lành

bản này vào chậm, scan chậm, thoát chậm...nản.chờ bản 3.8 final thôi, giờ xài 3.7 final cho lành

N95 mình vào rất nhanh, cái gì cũng nhanh :)
Nhưng đúng là ớn gprs, chết tiền như chơi, anh em chú ý nhé!

Back